ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี STRONG # TICHA...เสียวจัดหนัก ฟัดทะลุซอย  (อ่าน 5747 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

**PLAYBOY PRESENT การบ้านสะท้านปฐพี STRONG # TICHA...เสียวจัดหนัก ฟัดทะลุซอย **

INTRO

นางฟ้าของ PLAYBOY ใน Mission ครั้งนี้ เธอเป็นนางฟ้าน้องใหม่ป้ายแดง ที่สวยจัด+น่ารักจริง ยิ้มหวานกระชากใจ ใสวิ๊งๆฟิลแฟน แต่งานเธอแรงราวกับติดจรวดแล้วพ่วงด้วยเทอร์โบ

พกพาเอาความเสียวมาจัดให้ในแบบเต็มพิกัด กับดูมดูมแท้แม่ให้มา+ลีลาสุดสะเด่าเร่าร้อน และสุดติ่งกระดิ่งแมว ที่จะทำให้คุณ ร่ำร้อง+ครวญคราง ออกมา เสียจนแทบจะไม่เป็นภาษา

ฟัดเต็มเหนี่ยว เสียวจัดเต็มให้ทุกๆรอบ เอากันให้หมดสภาพคลานกลับบ้านแทบจะไม่ได้ จนเกือบที่จะต้องอาศัยบริการโทรเรียกผบ.ที่บ้านให้มารับแบบลืมตัวไม่กลัวตาย(อิอิ)ลองดิๆ

*พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า

**ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามาในชั่วไม่กี่อึดใจเดียวข้างหน้านี้

***ได้เวลา...หฤหรรษ์ บันเทิงเริงใจกันแล้ว

****เตรียมตัว...เตรียมใจ กันไว้ให้ดีๆ

*****ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง

##เป้าหมายในครั้งนี้ มีไว้ใส่ซีดีแล้วพุ่งชน##
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2016, 21:33:28 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *

**พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า**

FIRST TIME

เธอคือ...LOVE MACHINE ที่ โค-ตะ-ระ มันส์สุดขีด+แซ่บเวอร์สะท้านทรวง+เด็ดดวงทะลวงวิญญาน ที่ใครได้มาเห็นก็แทบจะคลั่ง

สวยเอ๊กส์เซ็กส์แตก และเสียวฝุดๆสุดจะกระชากใจไปกับสเปย์ออโต้ ที่ร้ายกาจ ราวกับจะปลิดชีพและเด็ดวิญญานให้กระเด็นหลุดลอยปลิวออกจากร่าง

เสียงร้องครวญครางสุดกระเส่า เร้าอารมณ์ ที่จะกระตุ้นและเร่งเร้าให้หัวใจของคุณ เต้นเขย่าโครมครามสนั่นหวั่นไหว จนแทบจะไม่เป็นจังหวะธรรมดาๆอย่างที่เคยๆ

ตลอดเวลาและทุกๆนาที คุณจะเสียวซ่านระทึกใจ แข็งปั๋ง+ชูชัน จนแทบจะไม่มีเวลาหยุดพักให้หายใจหายคอกันเลยเชียวหล่ะ! กับนางฟ้าแซ่บเวอร์คนนี้... TICHA ANGEL
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มกราคม 2016, 19:38:21 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *

**ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามาในไม่ช้า**

IN ROOM

Mission ครั้งนี้นางฟ้าของ PLAYBOY เมื่อได้ไปพบกับเธอตัวเป็นๆแล้ว ต้องขอบอกว่าชอบเธอมั่กๆเป็นการส่วนตัวเลยครับ

เพราะว่าน้องเค้าเหมือนและมีส่วนคล้ายเอามั่กๆกับน้องคนหนึงที่ผมแอบชอบแล้วก็แอบปลื้มในอดีตที่ผ่านมา ทั้งรูปร่างหน้าตา นิสัยใจคอ น้ำเสียง Life Style แถมยังเป็นคนบ้านเดียวกันกับน้องคนนั้นอีกซะด้วย

จนผมถึงกับต้องอดถามเธอไม่ได้ว่า รู้จักกันมั๊ย?ตกลงเป็นพี่เป็นน้องหรือเป็นญาติกันรึป่าวเนี่ย? ทำไมมันถึงได้มีส่วนคล้ายคลึงกันมากมายหลายอย่างเช่นนี้น๊า! และนี่ก็เป็นอีกหนึ่งในเหตุผลที่ผมตัดสินใจที่จะ ADD Mission ในครั้งนี้ให้กับน้องเค้าครับ

รูปร่างของน้องสูงโปร่ง เพรียวงาม แขนขาเรียวยาวเหมือนกับนางแบบเลยครับ สูงเกือบจะเท่ากับตัวผมเลย ผิวออกขาวในแบบคนเหนือ ผมยาวสลวย ดวงตากลมโตดำขลับ เนื้อตัวของน้องเค้าแน่นมาก

น้องบอกว่าส่วนหนึ่งคงจะมาจากที่น้องเคยเป็นนักกีฬาวอลเล่ย์บอลมาก่อน ซึ่งทำเอาผมถึงกับรีบถามต่อในทันทีเลยว่า เฮ้ย!แล้วเล่นเป็นมือตบรึป่าวเนี่ย? 555+โชคดีไปครับที่ไม่ได้เล่นในตำแหน่งนั้น (เฮ้อ!อย่างนี้ค่อยน่าจีบหน่อยแฮะ!)

น้องชวนพูดชวนคุยดีครับ สนุกสนานเป็นกันเอง อย่างกับคุ้นเคยกับเรามานาน GF เยี่ยมเลยหล่ะครับสำหรับนางฟ้ามือใหม่ป้ายแดงแบบนี้ถือว่าสอบผ่านฉลุยเลย

น้องไม่เคยทำงานแบบนี้มาก่อน อยากจะลองเข้ามาทำดูบ้างว่าจะเป็นยังไง ช่วงนี้น้องยังเป็นโสดอยู่น๊า! เพิ่งเลิกกับแฟนมาไม่นาน ตอนนี้ก็ทำงานเก็บเงินไปเรื่อยๆก่อน เรื่องของหัวใจเดี๋ยวค่อยไปว่ากันอีกทีภายหลัง

น้องออกตัวก่อนเลยว่านู๋โพสท์ท่าถ่ายรูปไม่ค่อยเป็นน๊า! แต่พอเอาเข้าจริงแล้ว น้องทำได้ดีมากๆจนเกินความคาดหมายไว้เลยหล่ะ! ยังกับนางแบบมืออาชีพเลย มีนำเสนอท่านั้นท่านี้ให้อีกซะด้วย

ช่วงตอนถ่ายรูปจับปลา ดูน้องเค้าจะกังวลกับหุ่นตัวเองมาก เห็นบ่นว่าช่วงนี้อ้วนนิดนึง แต่ดูแล้วออกจะผอมเพรียวซะมากกว่านะ ดูยังไงก็ไม่เห็นจะอ้วนตรงไหนเลยอ่ะ! หุ่นอย่างเงี้ย มันหุ่นเหมือนกับนางแบบที่เข้าประกวด THE FACE ชัดๆเลย ดูๆไปแล้วน้องออกจะ STRONG เอามั่กๆเลยจร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มกราคม 2016, 19:40:49 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

**ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว**

IN BATH

มาแว้ว...มาแว้วจร้า ช่วง Mini Battle อุ่นเครื่อง Warm Up ชาร์จแบตให้กับหัวใจ ก่อนที่จะบุกตลุยไปรับมือกับ Mode Battle สุดฟินของจริงในช่วงหน้า มาให้พี่น้องได้เสียวฝุดๆกันอีกแล้วจร้า

เข้ามาถึงในห้องน้ำปุ๊บ ผมก็ต้องรีบบอกให้น้องติช่า ให้ช่วยเปิดน้ำให้ร้อนๆหน่อยนะ เพราะค่อนข้างจะแพ้กับความหนาวเย็นของสายน้ำอย่างแรง

และหลังจากที่สายน้ำอุ่นๆซัดสาดชะโลมไล้รวมไปพร้อมกับฟองสบู่ที่น้องติช่าได้จัดมาให้ จนร่างกายเริ่มจะปรับสภาพให้ชินกับความหนาวเย็นของสายน้ำได้แล้ว แต่หลังไปจากนี้น่ะสิ! ผมจะปรับตัวและหัวใจให้มารับมือกับเรือนร่างสวยเอ๊กส์เซ็กส์แตกที่น่าฟัดและน่าจัดของน้องติช่า ที่มายืนอยู่ที่ตรงข้างหน้าแค่เอื้อมนี้ยังไงกันดีน๊า?

และหลังจากที่ทำอกทำใจนึกถึงพ่อแก้วแม่แก้ว ตลอดจนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่นับถือจนคิดว่าคงจะครบและหมดทุกๆองค์แล้ว ผมก็รวบรวมความกล้าและขยับเข้าหาเพื่อกระทำการบุกรุกเข้าจู่โจมกับนางฟ้าแสนสวยน้องติช่าในทันที(สู้โว๊ย...พี่น้อง)

เริ่มจากโอบกอดตัวน้องก่อนเบาๆก็แล้วกัน แต่แอบบดเบียดท่อนล่างไปถูไถไปมากับท่อนล่างของน้องลองหยั่งเชิงดูท่าทีเล็กๆแบบโยนหินถามทางดูสิว่าจะเป็นยังงัย

ไม่หลบไม่หนีคับ น้องยังคงปักหลักตั้งรับสู้อยู่กับที่โดยไม่คิดจะถอยหนี(สู้ๆค่ะ) แววจะทอนมันส่งสัญญานออกมาให้เห็นความหวังรำไรๆอยู่ตรงเบื้องหน้านี้แล้ว

ทำอะไรต่อกับน้องดีน๊า? คิดอะไรยังไม่ออก งั้นก็เริ่มจากดูมๆน้องไปก่อนก็แล้วกัน เพราะมันอยู่ใกล้ๆมือที่สุดแล้ว ว่าแล้วก็ขยำเคล้นคลึงเบาๆไปมาก่อนซะเลย

น้องใจดีแล้วก็ตามใจให้มากๆเลยครับ พี่อยากจะทำอะไรแบบไหนกับนู๋จัดมาได้เลย ผมยืนประจันหันหน้าเข้ามาหาน้องแล้วเลื้อยมือไป ฟัดขยำบีบบี้กับดูมๆของน้องไปมาอย่างเมามันส์โดยฉวยเอาโอกาศที่น้องเค้ากำลังสาละวนและตั้งอกตั้งใจอยู่กับการอาบน้ำให้กับผมอยู่

จากนั้นก็ดึงตัวน้องเข้ามาหาตัว  แล้วกอดน้องแบบแนบชิด พร้อมๆไปกับขยับท่อนล่างของเราที่ตอนนี้มันอยู่แนบชิดกันมั่กๆไปมาเป็นจังหวะๆ

ตอนนี้มังกรรักของผมมันผลุบๆโผล่ๆเข้าๆออกๆลอดไปลอดมากับท่อนล่างของน้องอย่างประชิดและใกล้ชิดในแบบเนื้อแนบเนื้อ ทำให้รู้สึกฟินในแบบเสมือนจริงเอามั่กๆ

ก่อนที่จะลืมตัวดึงเอาเอวน้องแล้วขยับเข้าหาตัว ก่อนที่จะกระแทกกระทั้นแรงๆไปหลายๆครั้ง จนแทบจะลืมไปแล้วว่ามันเป็นท่าจำลองอยู่นะ(เสียวฝุดๆเสมือนจริงมากเลยจร้า)

และในเมื่ออารมณ์มันพาไปจนต่อเนื่องจนแทบจะกู่ไม่กลับซะขนาดนี้ คงต้องเร่งรีบอาบน้ำกันให้เสร็จไปเลยคงน่าจะดีกว่า เพราะของจริงที่สุดฟินในช่วงหน้ามันเสียวจี๊ดซี๊ดฝุดๆมากกว่ากันเยอะเลย 555+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 08:12:05 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

**เตรียมตัว...เตรียมใจกันไว้ให้ดีๆ**

BATTLE

เนื่องจากภายในห้องมีเฟอร์นิเจอร์ชิ้นโปรด ที่พลาดไปเสียไม่ได้นั่นก็คือโซฟานั่นเอง ถ้าได้ห้องไหนที่ไม่มีโซฟาตั้งเอาไว้แล้วมันหมดมุขจริงๆไม่รู้จะทำอะไรฟินๆกับน้องดี เพราะอยู่แต่บนเตียงมาจนเบื่อแล้ว อยากเปลี่ยนบรรยากาศความฟินดูมั่ง

ผมพาน้องไปนั่งเล่นชิลๆคุยกันที่บนโซฟา โดยเราต่างนั่งขยับหันตัวเข้ามาหากัน  พูดคุยกันชิลๆไปเรื่อยๆ  ในขณะที่มือทั้งสองผมกำลัง Focus อยู่กับการบุกรุกเข้าประชิดกับกันชนหน้าที่หนานุ่มของน้องอยู่

มือไม้ของน้องถ้าจะอยู่เฉยๆก็ดูจะว่างไป ก็เลยจับมือข้างหนึงของน้องมาขยับชักให้กับมังกรรักของผมไปมาเป็นจังหวะๆ เพื่อที่จะเป็นการอุ่นเครื่องและปลุกเร้าไปในตัวด้วย

ซักพักจู่ๆน้องก็เอ่ยถามขึ้นมาว่า พี่ชอบดูหนังโป๊รึป่าว? ผมทำหน้างงนิดๆ ก่อนที่จะตอบกลับไปแบบงงๆว่า ชอบดิ พี่ชอบดูออกบ่อยๆถามทำไมเหรอ? นู๋ชอบดูหนังโป๊อ่ะ!

พูดไม่พูดเปล่า!น้องเอื้อมมือไปหยิบเอามือถือบนโต๊ะขึ้นมาแล้วก็เปิดหนังโป๊ให้ผมดูซะงั้น! น้องเป็นนางฟ้าคนแรกเลยครับ ที่ผมขึ้นงานด้วยแล้วมีเอาหนังโป๊มาเปิดให้ดูเพื่อบิ้วอารมณ์ให้(ชอบมั่กๆเลยจร้า)

น้องบอกว่าชอบดูหนังเอ๊กส์ฝรั่งมาก มันได้อารมณ์ดี น้องชอบดูบ่อยๆเลยหล่ะ! (เซ็กส์จัดรึป่าวเนี่ย) ผมบอกกับน้องว่าชอบดูหนังญี่ปุ่นมากกว่า น้องก็รีบบอกออกมาว่า หนังโป๊ญี่ปุ่นนู๋ก็มีนะคะพี่! ว่าแล้วก็เปิดหนังญี่ปุ่นให้ผมดู โอ๊ย!ชอบจังรู้ใจกันดีเป็นที่สุด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 08:19:45 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

**ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง**

จากนั้นก็เปิดเสียงดังทิ้งเอาไว้เลย เป็น Sound Av ประกอบช่วยบิ้วอารมณ์ได้ยอดเยี่ยมชนะเลิศไปเลยอ่ะ! ซักพักก็ชักจะทนไม่ไหวแล้ว โดนบิ้วให้ทั้ง ภาพ+เสียง+สัมผัส ให้กันซะขนาดนี้ เราเริ่มต้นฟินกันเลยดีกว่า เพราะว่าของจริงมันส์กว่ากันเยอะเลยจร้า

เริ่มจากสเปย์ก่อนก็แล้วกัน ก็เลยบอกกับน้องไปว่า น้องจ๋าช่วยใช้ปากสเปย์ให้พี่หน่อยสิจ๊ะ ว่าแล้วก็กะว่าจะลุกไปหยิบซีดีเอามาไว้ให้กับน้อง แต่ก็ต้องชะงักและค้างไว้ เพราะแววจะทอนจู่ๆก็ดันแวะเข้ามาเยี่ยมเยือนในแบบไม่คาดฝันซะงั้น!

เพราะว่าน้องตรงเข้ามาคลุกเข่าอยู่ตรงหน้า ตอนนี้ผมเริ่มแอบคิดลึกๆเอาไว้ในใจว่า เฮ้ย!จะเล่นกับพี่อย่างงั้นเลยหรือน้อง! ไม่น่าเชื่อเป็นไปอย่างที่ผมแอบคิดเอาไว้เลยครับ น้องเค้าจัดการสเปย์สดให้กับผมจริงๆเลยครับพี่น้อง (ต่างกรรมต่างวาระนะครับ)

ผมโดนน้องทอนแถมให้ซะกระจุยกระจายเลยอ่ะ! และเมื่อมังกรรักมันเข้าไปอยู่ข้างในจริงแบบนี้ซะแล้ว 555+ผมก็เลยต้องทำเนียนตามน้ำปล่อยเลยตามเลย เพราะไหนๆก็ไหนๆแล้วนี่นา(อิอิอิ)

และในเมื่อนานๆทีจะมีฟลุ๊คโดนแถมและทอนให้เต็มๆแบบนี้ก็เลยต้องขอให้น้องจัดให้แบบนานๆหน่อย(อิอิ) ก็เลยขอเปลี่ยนท่าจากนั่งบนโซฟาขึ้นไปนั่งอยู่ที่ส่วนด้านบนหัวของพนักด้านบนของโซฟาอีกที

โดยมีน้องตามลุกขึ้นมาจากพื้นห้องขึ้นมาคลุกเข่าสเปย์ให้ผมอยู่บนที่โซฟา แล้วก็จัดเต็มให้ในแบบสดๆเหมือนเดิมครับ น้องยังคงจัดต่อเนื่องให้ไปอีกเรื่อยๆโดยไม่มีทีท่าจะหยุด(ขอนานๆเลยจร้า เพราะมันเสียวฝุดๆสุดที่จะกระชากใจเสียจริงเลย)

แต่ยัง...ยัง มันยังเสียวฝุดๆสะใจยังไม่พอ ผมลุกยืนขึ้นบนโซฟา แล้วหลังจากนั้นก็ให้น้องเค้าสเปย์ให้อีกต่อไปเรื่อยๆและเรื่อยๆ จนมันเสียวขึ้นมาจี๊ดฝุดๆจนเกือบจะพุ่งทะลัก Car Park ผมก็เลยต้องร้องขอ Brake Time เอาไว้ซะก่อน

หยุดพักเหนื่อยกันไว้สักครู่ ช่วงนี้ผมก็เลยถือโอกาศช่วยแนะนำและสอนงานน้อง เพราะว่าน้องเค้าเพิ่งจะมาทำใหม่ๆ คงยังจะไม่ค่อยจะรู้ว่า ถ้าจะสเปย์ให้กับลูกค้าก็ต้องสวมซีดีเอาไว้ซะก่อนนะจ๊ะ

อ้าว!อดกันเลยชิมิพี่น้อง อย่าว่ากันน๊า เพื่อความปลอดภัยของตัวน้องจร้า แต่สำหรับ PLAYBOY ก็โชคดีฟินๆไปไหลๆตามน้ำโดนน้องเค้าแถมทอนมาให้แบบเต็มๆเลยจร้า(อิอิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 08:30:53 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

**การบ้านสะท้านปฐพี STRONG **

นั่งพักคุยกันได้สักครู่ คุยกันไปคุยกันมา มองหน้ากับหุ่นน่าฟัดและน่าจัดที่มาแก้ผ้าเปลือยเปล่าอยู่ใกล้ๆแล้ว อารมณ์หื่นมันก็เริ่มพุ่งขึ้นไต่ระดับขึ้นมาเรื่อยๆจนตอนนี้มันทะยานขึ้นมาจนถึงขีดสุดแล้ว

คงจะถึงเวลาจัดหนักให้กับน้องซะที ผมให้น้องลงไปนอนเอนไปที่มุมของโซฟา ก่อนที่จะติดตามเข้าไปประกบแนบชิดในระหว่างกลางของท่อนช่วงล่างของน้องติช่า

จากนั้นก็เข้ากรีฑาทัพควบมังกรรัก เข้าพุ่งทะยานจู่โจมเพื่อพิฆาตนางฟ้าในทันที ผมเริ่มขยับบังคับมังกรรัก ถลำดำดิ่งลึกลงไปช้าๆ อย่างค่อยเป็นและค่อยไป

จนมังกรลงไปนอนสงบนิ่งอยู่ที่ปลายของถ้ำแห่งรัก แช่ค้างไว้นิดหนึง ก่อนที่จะถอนตัวออกมาจนเกือบจะสุดแล้วจากนั้นก็แทรกดิ่งมอบความล้ำลึกลงไปอีกครั้งแล้วอัดเน้นๆค้างไว้ในแบบที่ลึกๆจนสุดใจมอบไปให้กับน้องติช่าแบบเต็มๆ

ก่อนที่จะขอเปลี่ยนบรรยากาศไปฟินกับน้องที่ในห้องน้ำดูบ้าง ผมลงไปนั่งที่ฝาชักโครก แล้วก็ให้น้องนั่งคล่อมหันหน้าเข้ามาหาแล้วค่อยๆหย่อนตัวลงมาช้าๆ จนกระทั่งมังกรรักมันมุดเข้าไปจนมิดถ้ำอีกรอบ

แล้วก็ให้น้องขยับตัวขึ้นลงช้าๆไปมาในจังหวะ Slow Motion แบบเข้าสุดออกสุด(จำลองนะจ๊ะ) ก่อนที่จะเปลี่ยนมาเป็นนั่งหันหลังคล่อมให้ แล้วก็ให้น้องทำซ้ำใหม่อีกครั้งในแบบเดิม

จากนั้นก็ลุกขึ้นยืนเปลี่ยนไปเป็นให้น้องไปยืนโก้งโค้งอยู่ที่หน้ากระจก ก่อนที่จะขยับบังคับให้มังกรลงไปมุดถ้ำแห่งรักอีกครั้ง จับเอวน้องไว้ให้มั่นจากนั้นก็ออกแรงกระแทกกระทั้นจัดหนักๆให้กับน้องติช่าไปหลายชุดใหญ่

มาถึงตอนนี้ก็เลยทำให้นึกถึงท่านึงที่เคยใช้กับน้องยูมิขึ้นมาในทันทีเลยอ่ะ! นั่นก็คือท่าหงษ์เหิรเพลินรอบห้องนั่นเอง ว่าแล้วก็เอื้อมมือไปจับไว้ที่ต้นแขนทั้งสองข้างของน้องติช่า โดยที่ท่อนล่างของทั้งสองเรายังประกบกันอยู่แนบชิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 08:50:34 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

**การบ้านสะท้านปฐพี STRONG **

จากนั้นก็ค่อยๆขยับก้าวเท้าออกไปพร้อมๆกัน ออกเดินจากในห้องน้ำออกไปข้างนอกอย่างช้าๆ มันเสียวตื่นเต้นและได้อารมณ์ฟินไปอีกแบบครับ (แต่ในช่วงแรกๆอาจจะลำบากสักนิดนึง)

ก้าวเดินออกไปซักสี่ห้าก้าวก็ให้น้องเอามือยันค้ำเอาไว้ที่กำแพงข้างห้อง จากนั้นก็ออกแรงกระแทกกระทั้นจัดให้น้องแบบเน้นไปอีก2-3 ชุดใหญ่ ก่อนที่จะขยับออกเดินไปใหม่อีกครั้งอีกประมาน 4-5 ก้าว จากนั้นก็ฟินใหม่ในแบบเดิมกับน้องติช่าอีกครั้ง

จนกระทั่งเดินไปถึงที่โซฟา ผมลงไปนั่งที่โซฟา แล้วให้น้องลงมานั่งคล่อมขย่มแบบเมามันส์ให้ทั้งแบบคล่อมหน้าและคล่อมหลัง

ก่อนที่จะลุกขึ้นยืนในท่าลิงอุ้มแตงเดินช้าๆวนกลับไปที่ห้องน้ำอีกครั้งในระหว่างที่เดินก็หยุดเป็นระยะๆเพื่อที่จะกระแทกแรงๆเน้นๆให้กับน้องติช่า ซึ่งร้องครวญครางออกมาดังมากด้วยความเสียว(น้องบอกว่าชอบมาก)เป็นระยะๆจนกระทั่งเข้าไปอยู่ในห้องน้ำ

ผมจัดแรงๆให้กับน้องติช่าในห้องน้ำสักพักใหญ่ ก็อุ้มน้องในท่าเดิมออกมาแล้วค่อยๆเดินช้าๆกลับไปที่เตียงก่อนที่จะวางร่างน้องลงไปนอนที่บนเตียง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 09:07:42 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

**การบ้านสะท้านปฐพี STRONG**

THE END

จากนั้นก็นอนคุยกันเล่นชิลๆพักให้หายเหนื่อย เพราะใช้พลังงานไปกับท่าที่แล้วเยอะมาก จนเกือบจะหมดเรี่ยวแรงเลยทีเดียว

นอนกอดกันได้สักพัก ลองขยับไปเช็คเวลาดู อ้าว!เกือบหมดเวลาแล้วนี่! งั้นเรามารีบจัดกันต่อกันอีกยกส่งท้ายเลยดีกว่าจร้า! ผมให้น้องขึ้นไปคล่อมอยู่บนร่างแล้วให้ขย่มแรงๆจัดหนักๆมาเต็มๆให้เลย

ซักพักก็ขอเปลี่ยนมาเป็นท่าด๊อกกิ้งดูมั่ง(จำลองนะจ๊ะ) คราวนี้คงไม่ออมแรงไว้จำเป็นต้องใส่แบบจัดเต็มเน้นๆแล้วหล่ะ! เพราะใกล้จะหมดเวลาอยู่แล้ว ก่อนที่จะหมดแรงอีกครั้งก็เลยขอมาจบในท่าสุดท้ายคือท่าเบสิค(จำลองนะจ๊ะ)

ตอนนี้เรี่ยวแรงมีทั้งหมดเท่าไหร่ ก็รวบรวมงัดออกมาใช้ทุ่มกระแทกเน้นๆจัดให้กับน้องติช่าไปแบบไม่มีกั๊กจนสุดใจขาดดิ้น และเมื่อฟินฝุดๆจนหยุดเอาไว้ไม่ได้ ก็เลยปล่อยทะลักทะลายออกมาจนเกือบจะเต็มแผ่นซีดี

ประทับใจน้องติช่าฝุดๆมากๆเลยจร้า น้องตามใจมั่กๆ อยากได้ท่าไหนจัดให้ได้หมด แถมยังแอบทอนแถมกระจุยกระจายให้อีกซะด้วยสิ ฟินมั่กๆเช่นนี้ มีโอกาศเมื่อไหร่ต้องขอแวะแอบไปซ้ำกับน้องอีกครั้งแน่ๆเลยจร้า(อิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 10:24:22 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 10:10:28 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 17:33:35 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2015, 20:41:32 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

Daddy Cm

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta04 รอชมครับท่าน

• V.I.P.
  • *

lowwww กำลังพิมพ์อยู่จร้า
eta04 รอชมครับท่าน

FreeFly

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc ตามติดชิดขอบเตียง  scary

King cmx

eta04 มันส์อีกแล้ว!

xnavin

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0

mbvc ขอบคุนการบ้านครับ

• V.I.P.
  • *

mbvc ตามติดชิดขอบเตียง  scary

lowwww รอก่อนนะครับ

• V.I.P.
  • *

eta04 มันส์อีกแล้ว!

eta04 ใช่แล้วครับงานนี้มันส์แน่ๆ

• V.I.P.
  • *

mbvc ขอบคุนการบ้านครับ

ขอบคุณที่ติดตามครับ   

bahozar

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

มันส์มากครับบบบ

showsteo

• แอบจิต
  • **

รอความฟินนน

osiris_fou

• Country: 00

ติดตามครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

รอชมด้วยคนครับ ว่าส่วนใหนของท่านเพลย์บอยที่จะชวนให้น้อง Strong together... jljhl jljhl

• V.I.P.
  • *

มันส์มากครับบบบ

lowwww ขอบคุณครับท่าน

• V.I.P.
  • *

รอความฟินนน

lowwww กำลังเร่งพิมพ์อยู่จร้า รอก่อนนะครับ

• V.I.P.
  • *

ติดตามครับ

lowwww เกือบเสร็จแล้วจร้า

• V.I.P.
  • *

รอชมด้วยคนครับ ว่าส่วนใหนของท่านเพลย์บอยที่จะชวนให้น้อง Strong together... jljhl jljhl

lowwww ก็น้องชายสุดที่รัที่ติดกับตัวมาตั้งแต่เกิดสิครับท่าน drjj (555+)

bahozar

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

รอชมคร๊าบบบบ

• V.I.P.
  • *

รอชมคร๊าบบบบ

เสร็จแล้วครับ เหลือเพียงแต่ลงรูปเพิ่มอีกนิดหน่อยครับ

ขุนแผน นกป.

ขอบคุณการบ้านคับ

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี STRONG # TICHA...เสียวจัดหนัก ฟัดทะลุซอย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2016, 10:39:34 »

Strong ไปกับเธอ ตีช่า สาวแซ่บคนดัง
จัดด่วน เด็ดแท้แน่นอนคนนี้
โทรเลย 0943251888

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888