ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องมะเหมี่ยว สาวเปรี้ยว ซีดส์ซ๊าส ถึงใจจริงๆ + ปลาถอด  (อ่าน 1131 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลิ้งๆค์>>http://www.kapooclubwebboard.com/forum/index.php?topic=901341.0

วันนี้ รู้สึกเบื่อๆ เพราะเป็นวันหยุด ก็เลยขับรถเล่นไปเรื่อยๆ ไร้จุดหมาย นึกขึ้นได้เพื่อน เคยแนะนำของดีของเด็ดไว้ ไม่รอช้า จัดไปเลยครับ เซ็งเมียที่บ้านด้วยตอนนี้ ไปหาน้องๆ ดีกว่า เดินทางไปถึง พิกัด ขอนแก่น ชื่อร้าน Venetian Club เข้าไปในร้านเลยครับ เจอ PR ok ต้อนรับดีครับ จัดว่าดูดีครับร้านนี้ สวยหรูหรามาก หลังจากนั้น PR ก็เรียกน้องๆมาแนะนำ แต่ละคนสวยๆทั้งนั้น แต่ผมเป็นคนชอบสาวหน้าเปรี๊ยวๆ ก็เลยตกหลุมรัก น้องมะเหมี่ยว ซะเลยวันนั้น

< ปล่อยย ปลา >

น้องตรง สเป็คผมมาก คุ้มมากที่ได้มาที่นี่
ไม่รอช้า จัดการ คุยกับ PR ให้ทริ๊บไปนิดหน่อย บอกโดนใจมากน้องเอ๊ย ของเด็ดอย่างนี้นี่ละ โดนใจพี่ สักครู่ น้องมะเหมี่ยว มาบอกเบาๆว่าเชิญ ค่ะ น้ำเสียงนี่ละ แม่เจ้าโว้ย สวรรค์ชัดๆ นึกในใจจะซัดให้เพลียเลยน้อง หุ่นอย่างนี้ บางๆเอ็กซ์ที่สุด ผมก็ค่อยไปหาน้องเดินกันไป น้องคว้าแขนผมเดินจับมือกันไป 5555 อะไรเนี่ยผมรู้สึกตื่นเต้นเหมือนกับไป 14 อีกครั้ง ยิ่งอยู่ใกล้ยิ่งน่ารัก ตกหลุมรักน้องอย่างจัง ตัดไปที่ห้องเลยละกัน ผมอยากจะจู่โจม จับกระชาก เสื้อให้ขาด แล้วก็นัวเลย ด้วยความหื่น แต่แล้วน้องมะเหมี่ยว เข้ามาจัดการให้ผมหมดเลย ว้าว เพอเฟคที่สุด นิ่มนวลมากน้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าผมทีละชิ้น

เพื่อไม่ให้เสียเวลา ผมก็จัดการน้องมั่งสิครับ ค่อยบรรจง เปลื้องผ้าน้องออก โอ้วโฮ้ จังหวะนี้ สะท้านสิครับ แข็งปั๋งเลย ขาวโบ๊ะ เนียนมากน้องเอ๊ย มะเหมี่ยวของพี่ ขอสับเป็นชิ้นๆเลยได้มั้ย ผมอุ้มน้องเข้าหาตัวทันที น้องเขาตอบรับดีมากรู้จังหวะทุกอย่าง ขออุ้มสักทีนะ จัดนัวส์เลยครับตอนนี้ น้องก็นัวส์ผม ด้วยความเสียวเลยครับตอนนี้ น้องมีจังหวะดีมาก เนื้อแนบเนื้อ สั่นสู้เลยครับตอนนี้ ลืมเมียที่บ้านเลย ยอมตายคาอกน้องมะเหมี่ยวเลยครับ ตอนนี้อารมณ์เสียวสุดๆ ครับ จังหวะนี้น้องค่อยขยับขึ้นมาบนตัวผมครับ ลีลาน้องโยกสุดขั้วหัวใจ เสียวยันไข่เลย โยกไปโยกมาสุดๆครับ ลองนึกภาพตามครับ คุณจะทนไหวไหม โอ้วน้องเอ๊ย มะเหมี่ยวเสียวสุดๆ น้องเสียงเร้าๆออกมาเรื่อยๆ งานน้องสุดยอดครับแรงได้ใจผมจริงๆ พอก่อนผมจับน้องกอดบ้างครับตอนนี้อุ้มน้อง ออกจากเตียงจับยกไปทาสีที่เก้าอี้ครับ จัดกระบวนท่าครับตอนนี้เปลี่ยนแนวบ้าง ได้อารมณ์สุด น้องตามใจมาก ขนลุกไปหมดแล้ว น้องร้องสิครับตอนนี้จัดหนักเลยครับ............

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2016, 14:02:19 โดย pr.valentine »