ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวการบ้าน จากทางบ้าน น้องฟอร์เต้ โครตเสียวเด็ดมากเห็นแล้วเยิ้ม ปรี๊ดสุดๆยอด  (อ่าน 1539 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ลิ้งค์ การบ้านจากทางบ้าน น้องฟอร์เต้ จัดไปที่ลิ้งยังมีทีเด็ดหลายท่าเลยนะครับ

หลังจากวันหยุดยาว ทำให้ผมว่างๆไม่รู้จะไปไหน บ้านตจว.ก็ไม่ได้กลับ ระยะหลังนี้ ที่บ้านหลังนี้เหมือนเป็นบ้านหลังที่ 2 ของผมว่างเมื่อไหร่หื่นเมื่อไหร่ แวะเข้าไปเมื่อนั้น อยู่ดีก็ได้ยินเสียงโทรศัพท์หวานๆจากพีอาร์คนใหม่ ว่าพี่ค่ะมีน้องใหม่เข้ามาที่ลองมา review การบ้านให้น้องหน่อยได้มั๊ยค่ะ พีอาร์แนะนำน้อง ฟอร์เต้ น้องมาหาค่าเทอมหลักแสน โอววว ที่แพงขนาดนี้เพราะเป็น ภาคอินเตอร์ 

ตัดมาพอมาถึงร้านพีอาร์เรียกน้องมาหาผม แวบแรกที่ได้เห็นคือน้องฟอร์เต้ เธอเหมือนเด็กนักษา วัยรุ่น ไฮโซ ที่เดินตามสยามๆ อย่างที่ผู้ชายอย่างเราเฝ้าฝันถึง

แค่ได้แห็นแค่หุ่นกับกลิ่นน้ำโหมโชย มันก็ทำให้เจ้าหนอนน้อยของผม มันสั่นสู้แล้วครับ

น้องฟอร์เต้ กันเองครับ กอดคอคล้องแขน อารมรณ์ เหมือนเป็นแฟนช่วงข้าวใหม่ปามันกันจริงๆ เรานอนคลอเคลียคุยกัน เกือบ 20 นาที

>>>>>ก่อนที่เรา2คนจะลืมทำสิ่งสำคัญไป เลยชวนน้องฟอร์เต้ มาเปิดใจพูดคุยกันตัวต่อตัวในชุดวันเกิดกันดีกว่าครับ อิอิ

+++++ แต่ช้าก่อนครับน้องฟอร์เต้ 2 ชิ้นที่เหลือ ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของพี่เองจร้าาาาา

วันนี้ฝากไว้แค่นี้ก่อนครับ เดี๋ยวคืนนี้มาต่อที่เหลือ ลับลองสุดๆครับสำหรับน้องคนนี้

ก่อนจากกัน ผมแอบเก็บ  Sound น้องฟอร์เต้มาฝากพี่กันครับ ว่า​Sound AV มันเสียววววกันขนาดไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2016, 09:51:20 โดย pr.valentine »