ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี STAR # TOKYO...โคตรนมเทพ น่ารักหนักมว๊าก!  (อ่าน 6297 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

**PLAYBOY PRESENT การบ้านสะท้านปฐพี STAR # TOKYO...โคตรนมเทพ น่ารักหนักมว๊าก!**

INTRO

ระวัง!...หัวใจของคุณเอาไว้ให้ดีๆ

เธอคนนี้...จะมาลบเอาทุกๆ Memoryและความทรงจำของนางฟ้านมเทพทั้งหลาย ที่คุณได้เคยผ่านและพานพบมา ให้ลบเลือนมลายหายวับไปในชั่วพริบตา

กลิ่นอาย...ของความสดสาวสายซี ที่หอมกรุ่นละมุนละไมกับ โค-ตะ-ระ ดูมดูมนมเทพและรอยยิ้มสุดแสนหวานพิมพ์ใจ ที่จะมาฉุดกระชากเอาอารมณ์ฟินภายในกายของคุณ ให้ลุกโชนเดือดพล่าน จนแทบจะคุมสติตนเองเอาไว้ไม่อยู่

อย่า...กระพริบตา อย่า...ลืมหายใจ เฝ้าระวังจังหวะการเต้นของหัวใจคุณเอาไว้อย่าให้ขาดและหายไป

เพียงแค่...เสี้ยววินาทีเท่านั้น ที่ได้พานพบและสบตา คุณจะตกหลุมรักให้กับเธอคนนี้จนหมดทุกๆห้องของหัวใจ TOKYO @ PHOENIX CLUB

พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า

ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามาในชั่วไม่กี่อึดใจเดียวข้างหน้านี้

ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว

เตรียมตัว...เตรียมใจ กันไว้ให้ดีๆ

ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง

#เป้าหมายในครั้งนี้ มีไว้ใส่ซีดีแล้วพุ่งชน#
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 21:41:54 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี STAR # TOKYO...โคตรนมเทพ น่ารักหนักมว๊าก!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:43:05 »

**พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า

FIRST TIME

OH!MY GOD!บร๊ะเจ้า! แทบไม่อยากจะเชื่อกับสายตาของตนเองในตอนนี้เอาซะเลย! จริงรึป่าวเนี่ย? นี่เราฝันไปหรือป่าว? ที่จะได้ไป ADD Missionให้กับนางฟ้าแสนสวยเธอคนนี้

ผมดูรูปของน้องโตเกียวที่ทางร้านและท่านอาเดียว ที่บังเอิญสามัคคีกันส่งมาให้ดูทางไลน์ อย่างพร้อมเพรียงกันโดยมิได้นัดหมาย อย่างตกตะลึงปน อึ้ง+ทึ่ง+เสียว อย่างสุดแสนที่จะ AmaZingฝุดๆสุดหัวใจ

พร้อมๆไปกับจินตนาการบันเจิดเลิศสุดซอยไปต่อไหนถึงไหนอย่างสุดที่จะฟินโคตรๆ ทั้งๆที่ยังไม่ทันได้ตอบรับหรือปฏิเสธกับทางร้านเลยว่า จะตกลงที่จะไป ADD Mission ให้กับน้องเค้าหรือไม่!

แน่นอนครับ! งานนี้จะให้พลาดไปได้งัย!กับ โค-ตะ-ระนมเทพในฝันที่น่าไปบีบเฟ้นขยำขยี้คู่นั้น

ที่จริงแล้ว ผมเองก็เคยได้เห็นรูปของน้องโตเกียวที่ทางร้านได้นำมาเปิดตัวน้องผ่านทางเวปมาบ้างแล้วรอบหนึง แต่ก็ยังไม่เคยได้เห็นกับรูปในแบบ Unseenลับเฉพาะของน้องเลย

แต่หลังไปจากที่ได้เห็นกับรูป Unseen Executive ของทางร้านที่ว่าเด็ดๆแล้วและของเด็จพี่ท่านอาเดียวอีกชุดที่เด็ดโคตรๆซะยิ่งกว่า

555+งานนี้ถ้าพลาดไปคงจะต้องเสียอกเสียใจฟูมฟายไปทั้งชาติเป็นแน่แท้!ว่าแล้วก็รีบตอบตกลงกับทางร้านไปในทันทีทันใด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:07:52 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี STAR # TOKYO...โคตรนมเทพ น่ารักหนักมว๊าก!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:43:25 »

**ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามา**

IN ROOM

เมื่อได้เข้ามาอยู่ในห้องหอรอรักตามลำพังกันสองต่อสองกับน้องโตเกียวแล้ว ความน่ารักฝุดๆของน้องก็เริ่มจะฉายแววโดดเด่นเห็นได้อย่างกระจ่างชัดใสสะดุดตาและโดนใจขึ้นมาอย่างในทันทีทันใด

น้องโตเกียวน่าร๊ากมว๊ากๆถึงมากที่สุดในสามโลกเลยทีเดียวเชียวหล่ะครัช! น้องสวยและน่ารักเสียจนไม่กล้าที่จะสบตาและมองหน้ากับเธอตรงๆให้หวั่นไหวหัวใจ

กลัวมั่กๆครัชที่จะแอบเผลอทั้งหมดของหัวใจไปให้กับเธอน่ะสิ! เพราะทุกวันนี้น้องๆนางฟ้าก็พากันเบียดเสียดยัดเยียดเข้ามาอยู่ในสี่ห้องหัวใจ จนแทบจะไม่มีที่เหลือพอจะให้ยืนกันมากพออยู่แว้ว(อิอิ)

หลังจากวิ่งไล่จับฟัดฟินๆกันได้ซักพัก ผมก็จับน้องแล้วอุ้มแตงไปเข้ากับเครื่อง SCAN LOVE ทั่วทั้งตัว แล้วก็ได้ผลลัพธ์คำตอบออกมาได้ดังต่อไปนี้ครัช!

หน้าตา...ออกแนวน่ารักอิกขุเอ๊ย!คิกขุอาโนเนะ สไตล์ AV JAPANแดนปลาดิบที่มีชื่อของน้องเค้าเป็นเมืองหลวงนั่นแหล่ะครัช! สวยๆใสๆหวานเจี๊ยบละลายใจฝุดๆที่สุดถึงที่สุดในสามโลก

Doom Doom==>>เป็นของทีเด็ด OTOPระดับห้าดาวของเมืองโตเกียวเอ๊ย!น้องโตเกียวเลยหล่ะครัช! โดดเด่นสะดุดตาและชัดเจนฝุดๆ จนแทบจะไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ

ขาววิ๊งและใสปิ๊ง...มั่กๆเลยครับ ผิวพรรณนวลเนียนลื่นปื๊ด ความโอโม่ฝุดๆของน้องชนิดที่ว่า คืนไหนที่ทางร้านเกิดไฟดับขึ้นมา ก็ไม่ต้องไปควานหาไฟฉายหรือจุดตะเกียงเทียนไขให้วุ่นวาย เพียงแค่ให้น้องโตเกียวเดินเล่นชิลๆไปๆมาๆก็สว่างไปทั้งร้านหรือทั่วเมืองเชียงใหม่แล้วหล่ะครัช!

GF...เกินล้านทะลุมิติไปเลยจร้า น้องเฟรนด์ลี่+ขี้เล่น+เป็นกันเอง ช่างพูดช่างคุยให้คลายเหงา และตามใจมั่กๆแทบจะไร้ลิมิตมาจำกัดเลยทีเดียวเชียวหล่ะ!

PROFILE... โค-ตะ-ระ เด็ดโคตรๆ ชนะเลิศโดนใจและหาได้กันยากยิ่งในยุคสมัยนี้ สายซีแท้ไม่ย้อมแมว ความงามฝุดๆระดับดาวคณะยังอายชิดซ้ายจนแทบจะตกขอบเลน บินไป CASTING ถ่ายหนังเอวีได้อย่างสบายๆ แต่อย่าเลยจะดีกว่า! แค่ฟินกับหนุ่มๆเชียงใหม่ไม่กี่วัน น้องเค้าจะรับมือได้ไหวรึป่าวก็ไม่รู้สิเนี่ย!( อิอิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:16:56 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:43:42 »

**ได้เวลา...หฤหรรษ์บรรเทิง เริงใจกันแล้ว**

IN BATH

หลังไปจากที่ถ่ายรูปจับปลากันเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็ได้มาถึงเวลาได้อาบน้ำฟินๆกับน้องโตเกียวกันเสียที ช่วงนี้จะได้มีโอกาศที่จะได้สัมผัสแตะเนื้อต้องตัวกับน้องโตเกียว หลังจากที่ต้องอดใจรอมาตั้งนาน

เพราะช่วงที่ต้องถ่ายรูปจับปลา ผมสุภาพเรียบร้อยกับน้องเค้าม๊าก เก็บอาการหื่นขั้นเทพไว้ข้างในได้อย่างมิดชิด(อิอิ) ทั้งนี้และทั้งนั้นก็เพื่อที่จะให้น้องเค้าตายใจว่าเรานั้นคงจะเป็นสุภาพชนชิลๆ ไม่มีพิษมีภัยและอันตรายใดๆ(อิอิ...ซะเมื่อไหร่กันล่ะ!)

และเมื่อเข้าไปอยู่ในห้องน้ำด้วยกันตามลำพังสองต่อสองในสภาพที่เปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่แบบนี้ ผมก็คงจะอดทนจำแลงเป็นสุภาพบุรุษจุฑาเทพเฟคๆแบบเดิมเอาไว้ไม่ไหวเป็นแน่แท้

และคงถึงเวลาที่จะขอกลับกลายร่างมาเป็น PLAYBOY จอมหื่นขั้นเทพในแบบเดิมๆกันเสียที(อิอิ) เริ่มจากอาบน้ำกันชิลๆไปก่อนครับ ไม่เน้นชำระล้างหรือท่าบอดี้อะไรให้มันเสียเวลา แค่ให้น้ำมันเปียกตัวพอเป็นพิธี จากนั้นก็นัวมันส์ๆกันเลยก็แล้วกัน(อิอิ)

เริ่มจากยืนกอดกันเบาๆชิลๆไปก่อนเป็นอันดับแรกครับ โดยที่ท่อนล่างเราประกบเข้าหากันแบบแนบชิด พร้อมๆไปกับถูไถกันไปๆมาๆชิลๆในแบบ SLOW Motion

น้องเอามือทั้งสองมากอดที่คอเอาไว้เบาๆ ผมเอามือทั้งสองค่อยๆลูบไล้ไปมาชิลๆอย่างแผ่วเบาไปที่สะโพกผายกลมกลึงและบีบขยำเบาๆไปที่บั้นท้ายเต่งตึงนุ่มๆของน้องเบาๆเพื่อบิ้วอารมณ์ฟินในช่วงแรกไปก่อน

จากนั้นความแข็งแกร่งของอวัยวะข้างล่างก็ส่งสัญญานฟินมาให้รู้ว่าพร้อมที่จะรุกและรบกับนางฟ้าแล้วจร้า! ก็เลยเปลี่ยนอิริยาบทมาโจมตีในช่วงท่อนบนของน้อง เพื่อที่จะเล่นงานกับดูมดูมในฝันก่อนเป็นอันดับแรก

ดูมดูมของน้อง โค~ตะ~ระ เทพจริงๆเลยครับ สวยงดงามที่สุดเท่าที่ได้เคยเห็นและสัมผัสมาก่อน ของแท้แม่ให้มาแบบเต็มๆไม่มีกั๊ก เต่งตึง+เด้งดึ๋ง+ชูชัน ไม่หย่อนคล้อย จุกชมพูน่าดูดมว๊าก น้องไม่หวงตัวด้วยบอกให้ดูดได้เลยตามใจพี่ ดูดไปบีบไปฟินโคตรๆ เด้งดึ๋งสะท้อนสู้มือแบบธรรมชาติต่างไปจากซิลิโคนราวฟ้ากับดินมากเลยครัช

ในตอนนี้เพิ่งจะมาสังเกตุเอาว่าน้องเค้าใส่เหล็กดัดฟันด้วยแฮะ! น่ารักดีครับ น่าคิสจูจุ๊ฟฝุดๆ ว่าแล้วก็ลองประกบปากแลกลิ้นดูซะเลย!

WOW!น้องใจดีมากเลยครับ ยอมประกบปากแลกลิ้นด้วย ก็เลยถือโอกาศประกบปากจูบฟินๆกับน้องเค้าซะเนิ่นนานเลยครับหวานฉ่ำมั่กๆ

ตอนนี้อารมณ์ฟินมันชักจะเริ่มคุกรุ่นพุ่งกระฉูดทะยานขึ้นมาอยู่ในระดับขั้นเกือบจะสูงสุดแล้ว ก็กะว่าจะโหลดซีดีแล้วมุดทะลุสุดซอยกันกับน้องโตเกียวในห้องน้ำตอนนี้ซะเลย

แต่น้องโตเกียวบอกมาว่ากลัวจะลื่นหกล้มในห้องน้ำไปสุดซอยกับน้องมันส์ๆกันข้างนอกจะดีกว่า ก็เลยเร่งรีบเคลียร์ทุกอย่างให้เรียบร้อยจากนั้นก็ชวนน้องไปต่อฟินๆแบบสุดซอยกันด้านนอกกันซะเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:20:56 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:44:01 »

**เตรียมตัว...เตรียมใจกันไว้ให้ดีๆ

BATTLE

ช่วงเวลาปฏิบัติการเด็ดปีกนางฟ้าแบบสุดซอยและสุดฟินมาถึงอีกแล้วจร้า วันนี้วิมานรักของผมกับน้องโตเกียวมีโซฟาตั้งอยู่ภายในห้องด้วยอ่ะ! และเมื่อมีโซฟาเฟอร์นิเจอร์โปรดแสนรัก ก็ต้องเริ่มต้นจัดไปอย่าให้เสีย

เราเริ่มต้นฟินกันแบบชิลๆไปก่อนครับ หลังจากโหลดซีดีแล้วผมก็ลงไปเอนนอนนั่งที่โซฟา มีน้องโตเกียวที่อยู่ในสภาพเปลือยเปล่าตามเข้ามานั่งคล่อมอยู่ที่บนตักผม มองหน้าเอ๊กส์ๆน่ารักๆของน้องที่มาจ่อประชิดอยู่ใกล้ในแบบนี้ก็ชักจะเขินอยู่เหมือนกันแฮะ!

มันวางตัวไม่ถูกเขินจนไม่รู้จะเริ่มต้นอะไรกับน้องไปก่อนหรือหลังดี ก็เลยแก้เขินด้วยการตัดสินใจที่จะสุดซอยกับน้องโตเกียวในตอนนี้ซะเลย(อิอิ..ซะงั้นอ่ะ!)

ผมเปลี่ยนมาเป็นให้น้องสลับกลับมานอนเอนไปที่โซฟาแทนที่ผม ก่อนที่จะขยับไปแทรกตัวอยู่ที่ตรงกลางระหว่างท่อนขาทั้งสองข้างที่ขาวนวลและเรียวงามของน้อง และค่อยๆขยับมังกรรักทะยานดำดิ่งแทรกลึกลงไปในถ้ำรักของน้องแบบช้าๆชิลๆ จนกระทั่งไปนอนสงบแน่นิ่งอยู่ที่ปลายถ้ำ

กดแช่นิ่งค้างไว้ซะนิดนึง เพื่อให้น้องได้ปรับตัวให้เข้ากับอวัยวะแปลกปลอมขนาดเขื่อง(อิอิ)ที่ล่วงละเมิดบุกทะลวงเข้าไปแบบเต็มๆสักพักไปก่อน แล้วก็เริ่มค่อยๆขยับขับเคลื่อนมังกรรักขึ้นลงไปมาช้าๆแบบขึ้นสุดออกสุดทะลวงเข้าและออกไปมาต่อเนื่องเป็นจังหวะๆ

แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นให้น้องนั่งหันหน้ามาคล่อมอยู่ที่ตัวผม หลังจากจัดระเบียบรักให้เข้าที่เข้าทางตรงแล้วก็ให้น้องค่อยๆทิ้งตัวลงมาแบบช้าๆ จนมังกรรักทะลวงลึกไปจนสุดปลายถ้ำรักของน้องจนลึกๆๆๆสุดใจ

ในตอนนี้เครื่องน้องเริ่มชักจะติดเข้าแล้วสิครับ! อารมณ์ร่วมก็เลยปล่อยมาให้ซะเต็มๆ น้องเริ่มขยับโยกย้ายส่ายเอวเด้งร่อนไปร่อนมาตามจังหวะเสียงเพลงที่เปิดไว้คลอเบาๆอยู่ภายในห้อง(มีแอบร้องคลอตามเพลงไปด้วยนะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:24:48 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:44:20 »

**ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง**

เล่นเอาผมเคลิ้มไปเลยอ่ะ! จนทนไม่ไหวต้องขอประกบปากแลกลิ้นคิสหวานๆกับน้องอีกครั้งซะเลย เราประกบปากคิสกันแบบดูดดื่มชิลๆ โค-ตะ-ระ ฟินมั่กๆเลยครัช ดื่มด่ำกับคิสหวานๆของน้องได้สักพักก็ลองเปลี่ยนบรรยากาศไปฟินในห้องน้ำกันดูบ้าง

เริ่มจากที่ผมลงไปนั่งอยู่บนฝาชักโครก ก่อนที่น้องจะตามมานั่งคล่อมแบบหันหน้ามาให้ และจากนั้นก็ค่อยๆส่งมังกรรักทะลวงมุดถ้ำรักของน้องลงไปแบบช้าๆจนลึกสุดใจไปสิ้นสุดอยู่ที่ปลายถ้ำ

ในระหว่างนี้ก็เอาดูมดูมของน้องมาถูไถไปๆมาๆที่ใบหน้าของผม สลับไปกับดูดดื่มไปที่นมเทพทั้งสองเต้ากลมกลึงเด้งดึ๋งของน้องอย่างเอร็ดอร่อย ก่อนที่จะเปลี่ยนเป็นให้น้องกลับไปนั่งคล่อมหลังอยู่บนตัก

เอามือทั้งสองของน้องยันค้ำไปที่กำแพง แล้วค่อยๆส่งมังกรลงไปมุดถ้ำรักอีกรอบ โดยคราวนี้กระแทกกระทั้นเต็มๆแรงให้กับน้องไปคล้ายๆกับท่าด๊อกกิ้งครับ แหม!ท่านี้มันช่างถนัดถนี่ซะเหลือเกิน เพราะน้องโตเกียวโดนเข้าไปแบบเต็มๆ เล่นเอาน้องร้องครวญครางซะลั่นห้องไปเลย

จากนั้นก็ให้น้องหันกลับมาคล่อมหน้าอีกรอบแล้วลุกขึ้นยืนพร้อมๆกันกับน้องในท่าลิงอุ้มแตง(จำลองนะจ๊ะ) พาน้องเดินช้าๆออกมาจากห้องน้ำ ระหว่างที่เดินก็กระแทกกระทั้นจัดให้กับน้องไปแบบเน้นๆเต็มๆแรง ท่านี้น้องก็โดนเข้าเต็มๆอีกเหมือนกันครัช เพราะทะลวงเข้าไปแบบลึกๆๆสุดใจมว๊าก จนทำให้ต้องร้องออกมาดังๆซะลั่นห้องไปอีกรอบ

เดินไปถึงที่โซฟาก็วางน้องลง ผมนั่งคลุกเข่าอยู่ที่พื้นให้น้องนอนเอนที่โซฟาแล้วไหลตัวลงมาหาที่ผม ผมขยับเข้าไปแทรกอยู่ตรงกลางระหว่างท่อนขาของน้องแล้วค่อยๆบรรจงส่งมังกรรักมุดทะลวงถ้ำลงไปอีกครั้ง ท่านี้เสียวและฟินมั่กๆครับก็เลยจัดไปให้กับน้องค่อนข้างจะนานหน่อย

ดูเวลาแล้วก็ยังพอจะมีเวลาเหลืออยู่บ้าง ก็เลยขอเปลี่ยนกลับไปฟินกันกับน้องโตเกียวอีกครั้งที่ในห้องน้ำ ผมพาน้องไปยืนอยู่หน้ากระจก มันได้อารมณ์ดีเวลาได้ดูภาพของน้องเวลาบิดสยิวเสียวซ่านจากการถูกลวนลามอย่างเมามันส์

ผมขยำบีบเฟ้นและเคล้นคลึงดูมดูมนมเทพของน้องไปมาอย่างเมามันส์ ฟินมากจนทนไม่ไหวต้องขอเปลี่ยนมาเป็นสุดซอยมันส์ๆกับน้องดีกว่า ผมเข้าประกบบดเบียดไปที่บั้นท้ายขาวผ่องและกลมกลึงของน้องแบบแนบชิด

แล้วควบมังกรรักลงไปมุดถ้ำและกระแทกกระทั้นแรงๆแบบสุดจะฟินไปให้กับน้องโตเกียวไปชุดใหญ่ๆ จนน้องหัวสั่นหัวคลอนและเด้งไปเด้งมาตามแรงกระแทกที่จัดให้ไปแบบเน้นๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:26:56 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:44:38 »

**การบ้านสะท้านปฐพี STAR**

จากนั้นก็ขอลองเปลี่ยนเป็นท่าสุดฟินที่ผมชอบมั่กๆนั่นก็คือท่าหงษ์เหิรเพลินรอบห้องนั่นเอง ผมเอื้อมเอามือไปจับไว้ที่ต้นแขนทั้งสองข้างของน้อง โดยที่ท่อนล่างเรายังประกบบดเบียดกันอยู่แบบแนบชิด

จากนั้นก็ค่อยๆก้าวเท้าออกเดินไปข้างนอกพร้อมๆกันช้าๆทีละก้าว พร้อมๆไปกับกระแทกกระทั้นและโยกไปมาเป็นจังหวะๆไปด้วย เดินไปถึงที่กำแพงฝาห้องก็ให้น้องเอามือทั้งสองไปค้ำไว้ที่กำแพง แล้วจากนั้นก็กระหน่ำจัดหนักให้ไปอีกหลายชุดใหญ่

น้องตามใจให้มั่กๆเลยครับ จะจัดน้อง ท่าโน้น+ท่านี้+ท่าไหนๆ ก็ไม่มีบ่นหรืออิดออดงอแง แถมยังมีอารมณ์ร่วมไปกับเราอีกตลอดเวลาด้วย หาได้ยากมากๆเลยครับ ผมชักจะติดใจน้องโตเกียวไปเข้าแล้วหล่ะสิ!

เราเดินกันไปช้าๆพร้อมๆกันจนไปถึงที่เตียงนอน จากนั้นผมก็เปลี่ยนลงไปนอนที่บนเตียง โดยมีน้องโตเกียวตามมาคล่อมทับอยู่ที่บนร่าง แล้วก็ส่งเจ้ามังกรรักลงไปทะลวงมุดถ้ำรักของน้องต่อกันอีกรอบ

สักพักก็ลองเปลี่ยนมาเป็นท่าด็อกกิ้ง(จำลองนะจ๊ะ)ดูบ้าง เริ่มจากจังหวะเข้าและออกเบาๆชิลๆไปก่อน จนเครื่องของเราทั้งสองเริ่มจะ START ติดพร้อมกัน ด้วยความเสียวและมันส์ ก็เลยเร่ง จัดหนัก+แรงๆ+เน้นๆ ให้กับน้องโตเกียวไปเต็มๆจนสุดแรง

ตอนนี้เช็คดูเวลาแล้วเหลือเพียงอีกแค่สิบกว่านาทีเท่านั้น ก็คงได้เวลาที่จะจบแบบฟินๆกับน้องโตเกียวแล้วหล่ะ! ขอเป็นท่าเบสิค(จำลองนะจ๊ะ)ก็แล้วกัน

ในตอนนี้ก็คงที่จะไม่ต้องออมแรงหรือเกรงอกเกรงใจอะไรกันแล้ว เรี่ยวแรงมีอยู่เหลือเท่าไหร่ ก็ใส่ไปแบบ จัดเต็มจัดหนักไม่มีกั๊ก ผมควบมังกรรักเข้าทะลวงมุดถ้ำรักของน้องโตเกียวอย่างเมามันส์

จนร่างน้อยๆของน้องเด้งไปเด้งมาตามแรงกระแทกกระทั้นแบบจัดเต็มๆ น้องร้องครางออกมาดังๆอย่างสุดฟิน ความเสียวซาบซ่านสุดสยิวมันเร้าอารมณ์ฝุดๆจนทนต่อไปเอาไว้ไม่ไหว ก็เลยต้องขอปล่อยทะลักทะลายออกมาจนเกือบจะล้นเต็มแผ่นซีดีอย่างสุดที่จะฟิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:32:02 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:44:59 »

**การบ้านสะท้านปฐพี STAR
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 21:36:24 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:45:17 »

**การบ้านสะท้านปฐพี STAR**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 21:29:38 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 21:45:39 »

**การบ้านสะท้านปฐพี STAR**.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 21:34:54 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 00:14:17 »

โอ้วนมฟ้าประทาน สวยมากจ้ะ สมใจท่านเพลย์แล้วล่ะสิ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 01:53:23 »

โอ้วนมฟ้าประทาน สวยมากจ้ะ สมใจท่านเพลย์แล้วล่ะสิ

mbvc 555+นมในฝันเลยครับอา ขอบพระคุณสำหรับส้มทองคำที่อาทำหล่นไว้ให้กับผมนะครัช(อิอิอิ)  jljhl

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 03:05:15 »

mbvc 555+นมในฝันเลยครับอา ขอบพระคุณสำหรับส้มทองคำที่อาทำหล่นไว้ให้กับผมนะครัช(อิอิอิ)  jljhl
ไม่น่าจะใช่ส้มนะจ้ะ แตงโมตะหากอิๆ ได้ข่าวว่าฟินหลายเจอน้องในฝันแบบนี้

Night Man

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 21:46:37 »

eta04 ติดตามรอชมครับท่าน

gopy_cm

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 00:58:52 »

mbvc นมเทพ

FreeFly

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 07:04:54 »

eta04 รีบมาต่อนะครับท่าน  scary

MAX99

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 15:35:41 »

น่าอุ้มกะเตงจังครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 22:54:09 »

eta04 ติดตามรอชมครับท่าน

lowwww เสร็จเรียบร้อยแล้วจร้า

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 22:55:24 »

mbvc นมเทพ

mbvc ใช่เลยครับ นมเทพตัวจริงเลยอ่ะ!

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 22:56:30 »

eta04 รีบมาต่อนะครับท่าน  scary

lowwww เสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 22:57:46 »

น่าอุ้มกะเตงจังครับ

eta04 ใช่แล้วครับ เหมาะขนาดที่สุดฝุดๆเลยจร้า

ขุนแผน นกป.

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 23:02:01 »

hgjhg การบ้านเด็ดโดนใจไปเลยคับท่าน

Indymanlp

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 07:01:26 »

hgjhg นมในฝันเลยครับ

King cmx

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 19:30:53 »

scary Oh! นมเทพ

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 20:35:49 »

mbvc mbvc mbvc mbvc อยากปายย

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 22:24:52 »

hgjhg การบ้านเด็ดโดนใจไปเลยคับท่าน

lowwww ขอบคุณครับที่ติดตาม

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 22:26:14 »

hgjhg นมในฝันเลยครับ

eta04 ช่ายเลยคับ สุดยอดนมเทพเลย

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 22:27:32 »

scary Oh! นมเทพ

eta03 นมเทพที่สุดในสามโลกเลยคับท่าน

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 22:29:03 »

mbvc mbvc mbvc mbvc อยากปายย

mbvc รีบมาจัดด่วนเลยคับน้องใกล้จะกลับแล้ว

xnavin

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 22:33:50 »

eta04 แล้วเจอกัน นมเทพ

Daddy Cm

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 06:58:44 »

eta04 นมเทพจริงด้วย เค้าอยากได้อ้ะ  scary

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 23:48:00 »

ขอบคุณมากๆครับ การบ้านดีมากๆ รูปสวยมากๆครับ ขอบคุณครับ

ทรงอกสวยมากๆครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 06:39:45 »

eta04 แล้วเจอกัน นมเทพ

น้องมาคราวหน้าอย่าให้พลาดนะครับ   

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 06:41:36 »

eta04 นมเทพจริงด้วย เค้าอยากได้อ้ะ  scary
[/quot]

eta04 โตเกียวสุดยอดนมเทพเลยครับ hgjhg

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 06:43:28 »

ขอบคุณมากๆครับ การบ้านดีมากๆ รูปสวยมากๆครับ ขอบคุณครับ

ทรงอกสวยมากๆครับ

lowwww ขอบคุณมากครับ ทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย