ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องฟอร์เต้  (อ่าน 2041 ครั้ง)

jana

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องฟอร์เต้
« เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 09:51:06 »

เมื่อวันอังคารที่ผ่านมา อากาศเริ่มเบาหนาว พอดีมีธุระช่วงบ่ายที่ พิษณุโลก เลยถือโอกาส ไปที่ ร้านก่อนไป เคยเห็น พีอาร์ แนะนำน้องฟอร์เต้ ทางไลน์ และทางเวบนี้  เลยจองน้องเขาข้ามวันเลย รอบเช้า กะเปิดน้ำแรกของวัน เมื่อไปถึงร้านประมาณห้าโมงเช้า พีอาร์ ก็เรียกน้องออกมาโชว์ตัว พอน้องออกมาขอบอกครับ   สมคำร่ำลือจริงๆ น้องขาวๆๆๆๆๆๆมาก หุ่นเพียว ยิ้มใสๆ โอ้ว น่ารักจริงๆ อกนูนๆ ทีแรกผมกะว่าจะนวดตามครอสปกติธรรมดา  แต่เมื่อเห็นตัวจริงของน้องแล้ว  ผมบอกพีอาร์ ว่า ขอจัดหนัก แบบพิเศษ ทันที ( ใครเห็นก็จะต้องจัดหนักแบบผมแน่ )
                 หลังจากชำระเงินเรียบร้อย น้องก็มาพาผมเดินขึ้นห้อง ระหว่างเดินน้องนำหน้า ผมตามหลัง มองดูน้องแล้ว ขาวเนียน น่าสัมผัสจริงๆ ผมคิดในใจคุ้มราคาจริงๆ พอถึงห้องน้องปิดประตูห้อง ผมอดใจไม่ไหวแล้ว เข้าโอบกอดน้องจากทางด้านหลัง ไซร้ซอกคอ ล้วงจับนม คลอเคลียทันที  น้องก็ไม่ว่าอะไร มีแต่ครางเบาๆ ตอบรับการรุกของผมทันที ผมนัวเนียกับน้องสักครู่ น้องก็ชวนไปอาบน้ำ โดยเราต่างคนต่างแก้ผ้ากัน  ขอบอกว่าพอน้องถอดเสื้อผ้าออกหมด หุ่นนี้ สุดจะบรรยาย ขาว สูงเพรียว นมตั้งเต้าชูชัน หัวนมชมพู น่าดูดน่าจับ ผมนี่ใจสั่นระลัว
                 ระหว่างที่น้องพาเข้าห้องน้ำและอาบน้ำกันนั้น น้องเค้าดูแลดีมาก เราช่วยกันอาบน้ำให้กัน ผมนี้ฟินเหมือนบรรยากาศข้าวใหม่ปลามันจริงๆ เรานัวเนียกันในห้องน้ำแล้วก็มาต่อในห้อง
                 พอเข้าห้องปิดประตูแล้วน้องก็เริ่มนวดคอลเคลียตามครอส ผมปล่อยให้น้องนวดให้สักครู่ พอน้องเริ่มเอานมมาถูตามหลังผม ใครจะอดใจอยู่ ผมจับตัวน้องพลิกนอนหงาย แล้วเริ่มบุกจัดหนักให้น้องทันที น้องไม่ว่าอะไร ยอมให้ทำทุกอย่างที่อยากจะทำ เริ่มตั้งแต่หอมแก้ม ไซร้ซอกคอ ดูดนม ขอบอกว่านาผืนน้อยของน้องนูนอวบ ผมนี้เลยจัดหนักลงลิ้นให้ จนน้องดิ้นครวญครางไปสักครู่บอกไม่ไหวแล้วผมเลยจัดการสอดใส่สำเร็จโทษเพื่อทำการยิงประตูทันที เราผลัดกันรุกผลัดกันรับ แล้วก็ทะลักจุดแตกด้วยกัน หลังจากเสร็จกามกิจแล้ว เราก็นอนกอดกันรอ จนใกล้หมดเวลา ถึงพากันอาบน้ำแต่งตัว เป็นอันเสร็จภารกิจ
                  สรุป ขอบอกว่า น้องฟอร์เต้ นี้สุดยอดครับ ผมให้คะแนแนเต็ม 10 เลยครับ
ทั้งรูปร่างหน้าตา เรือนร่าง และลีลา นิสัย และน้องบลิ้วอารมณ์ได้สุดๆ เลยครับ    ขอบอกได้ฟินแฟนจริงๆ  สมกับเป็น ซุปเปอร์โมเดล จริงๆ [
/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์ 2016, 14:34:21 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องฟอร์เต้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 10:41:24 »

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้าน ฟินส์มากๆๆ pongz pongz pongz pongz

focus007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 10:51:49 »

ขอบคุณการบ้านครับ
สงสัยต้องตามไปลากซะหน่อยล่ะ jljhl

MOMOsung

• ผู้เสพความเสียว!!
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 11:47:22 »

คลาดกันทุกทีเลย สงสัยต้องตามไปหาที่ เมืองสองแควซะแล้ว

spygroup

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 16:22:11 »

Istay

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 15:19:58 »

สุดยอดดดด