ผู้เขียน หัวข้อ: เฮย์เดย์ ที่สุดของความลงตัวของ นกป และเพชรเม็ดงามแห่ง Phoenix Club  (อ่าน 8620 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

จากประสบการณ์ที่เที่ยว นกป มานั้น ก็ได้เจอน้องๆหลายแบบ ต่างคนต่างสไตล์ รูปแบบงานต่างกันไป
แต่เมื่อได้มาเจอสาวน้อยคนนี้ นามว่า "เฮเดย์" แห่งบ้าน Phoenix Club ... พบได้พบแล้วว่า
"ที่สุดของความลงตัว" อยู่ที่เธอคนนี้
สาวน้อยคนนี้เรียกได้ว่าเป็นน้องใหม่ของวงการนี้ และเพิ่งมาบ้านแห่งนี้เป็นครั้งที่สาม
...แต่...อย่าเพิ่งด่วนสรุปนะครับ... งานของเธอเรียกได้ว่า ทัดเทียมรุ่นพี่เลยก็ว่าได้
เพราะตั้งเธอวันแรกที่เธอมาถึงร้าน คิวจองเธอก็แทบเต็มทุกวัน เรียกได้ว่า ถ้าไม่จอง อดเจอแน่นอน
(ล่าสุด วันแรกที่เธอถึงร้านตอนหกโมงเย็น วันนั้นเธอเก็บไปหกรอบ ... และวันอื่นๆอีกวันละเกือบสิบรอบ)
เนื่องจากผมเคยได้ขึ้นงานกับน้องเฮเดย์ไปแล้วเมื่อตอนครั้งแรก ความประทับใจของผมต่อเธอก็ยังมีอยู่ เพราะงานเธอนั้น "ดีมากๆ ถึงมากที่สุด"
ผมจึดตัดสินใจไลน์จองกับ PR ของร้าน โดยรอบนี้ขอจองสองคอร์สติดกัน เพราะอยากอยู่กับเธอนานๆ
วันที่ผมไปหาเธอ เป็นวันที่เธอกำลังจะบินกลับ เธอบินกลับตอนค่ำ ผมตัดสินใจจองรอบเธอรอบบ่ายติดกันสองคอร์สเพราะผมอยากอยู่กับเธอนานๆ
ผมรีบขับรถไปที่บ้านแห่งนี้เพื่อรีบไปเจอเธอ พอถึงที่หมาย ผมจ่ายเงินค่าคอร์สเสร็จสรรพ ซักพักน้องเฮเดย์ก็เดินมาต้อนรับ และพาผมขึ้นห้อง
ระหว่างเดินขึ้นบันได ผมก็คุยทักทายกับเธอ ตามประสาคนคุ้นเคยคนคิดถึงกัน ชวนน้องคุยเล่น
พอถึงห้อง จัดแจงวางของเรียบร้อย ผมก็นั่งคุยเล่นกับเธอซักพักสร้างบรรยากาศสนุกสนานกันก่อน
และผมก็บอกกับเธอว่า เดี๋ยวผมจะไปเขียนการบ้านช่วยโปรโมทเธอให้ เธอก็ยินดี พร้อมให้ถ่ายรูปเล็กๆน้อยๆเพื่อไปช่วยโปรโมทเธอ
ระหว่างนั้นบรรยากาศก็เหมือนจะเป็นใจ บรรยากาศแบบน่ารักๆก็เกิดขึ้น
...ซักพัก... ผมก็มานั่งข้างเธอ ช่วยเธอถอดเสื้อผ้า เธอก็ช่วยผมถอดเสื้อผ้า
ผมสวมกอดเธอแบบแฟน หอมแก้มเธอ เธอก็หอมแก้มผม จุ๊บปากผมด้วยริมฝีปากนุ่มๆของเธอ
แล้วผมก็ถอดชุดชั้นในชิ้นสุดท้ายของเธอออก ในตอนนี้น้องเฮเดย์นอนเอนตัวอยู่บนโซฟา ผมนั่งคุกเข่าต่อหน้าเธอ
...ผมจุ๊บเธอ แล้วค่อยๆเล้าโลมมาถึงข้างล่าง
ผมค่อยๆแยกขาเธอออก แล้วก็เริ่มสัมผัสน้องสาวขอเธอ แล้วก็จุ๊บตรงน้องสาวของเธอ พร้อมกับสวมบทบาทช่างทาสี ค่อยๆใช้แปรงทำความสะอาดน้องสาวเธอ
เธอก็เขินๆ พร้อมพูดเบาๆว่า "ยังไม่ได้อาบน้ำเลย ไม่รังเกียจเหรอ?" ผมตอบไปเบาๆว่า "ไม่เห็นน่ารังเกียจตรงไหนเลย" พร้อมกับทาสีน้องสาวของเธอต่อ
เธอหลับตาพริ้มพร้อมเริ่มเสียงกระเส่าเบาๆออกมา ซักพักเธอเอ่ยปากเบาๆว่า "ไปอาบน้ำกันเถอะ ไปต่อกันที่ห้องน้ำนะ" ผมก็เดินตามเธอโดยที่เธอจูงมือผมเข้าห้องน้ำเพื่อไปอาบน้ำล้างตัว

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 13:17:02 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ในห้องน้ำ อารมณ์ผมเริ่มมาตั้งแต่เมื่อกี้แล้ว ผมจึงขอเธอว่า เราบิ๊วกันในห้องน้ำเลยได้ไหม ฟีลกำลังได้ เธอก็ตอบตกลงแบบไม่รังเกียจ
ณ เวลานี้ เธอดันผมหลังติดกำแพง ผมกำลังเป็นฝ่ายรับที่โดนเธอรุก เธอเริ่มไซร้ซอกหู ไซร้ซอกคอผม แล้วก็มาจูบปากกันอีก ... อารมณ์ผมกระเจิงสิครับ
เธอค่อยๆลงไปข้างล่าง ใช้ลิ้นนุ่มของเธอชะโลมเลียหน้าอกผมตามแบบที่เธอถนัด เธอค่อยๆชะโลมเลียทั้งสองข้าง มือนุ่มๆของเธอก็จับน้องชายผมรูดเบาๆ
ตอนนี้น้องชายของผมมันตื่นตัวแล้ว ผมเลยขอรุกเธอบ้าง ผมไซร้ซอกคอของเธอ แล้วก็จูบหน้าอกอันเนียนนุ่มของเธอบ้าง ตอนนี้อุณหภูมิในร่างกายของเราทั้งสองต่างค่อยๆสูงขึ้น
ผมจึงตัดสินใจขอใช้ท่าจำลองกับเธอ ให้เธอหันหน้าเข้ากำแพง เอามือยันกำแพงไว้
เธอจับน้องชายของผมเข้าไปที่ซอกขาของเธอ แล้วใช้ซอกขอของเธอหนีบมัน
ผมจับเอวของเธอ แล้วก็ค่อยๆขยับโยกช้าๆ มือของผมประกบมือของเธอ ผมไซร้ซอกคอของเธอบ้าง
จากนั้นก็จับหน้าอกของเธอ ...จนตอนนี้ผมเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้นทีละช้าๆ
ตอนนี้ในห้องน้ำมีแต่เสียงร่างกายเราประกบกัน (ปั่บ ปั่บ ปั่บ ๆ ๆ ๆ) เธอครางเบาๆ ผมก็มีอารมณ์ ... จนซักพักผมบอกเธอว่า เราอาบน้ำกันก่อนดีกว่า ก่อนที่อารมณ์เราจะกระเจิงไปกว่านี้
สเต็ปการอาบน้ำของเธอก็ไม่น้อยหน้ารุ่นพี่เลยทีเดียว เธออาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้าและหลัง ค่อยๆถูสบู่ด้วยมืออันเนียนนุ่มของเธอ ทำความสะอาดน้องชายของผมเบาๆ จนสะอาด
ก่อนอาบเสร็จ เธอก็ถามเพื่อความแน่ใจว่า มีตรงไหนล้างไม่หมดอีกไหม แล้วผมก็ออกมาเช็ดตัวรอเธออาบน้ำ

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:07:20 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ผมมานั่งรอบนเตียง ซักพักเธอก็เดินออกมา เธอกลับมารุกผมอีกครั้ง ให้ผมนอนเอนกายลง เธอค่อยๆนัวผม ไซร้ผมจากซอกคอ เลี้อยลงมาที่หน้าอกของผม
เธอค่อยๆใช้ลิ้นของเธอชะโลมเลียหน้าอกผมอีกครั้ง นับว่าเธอทำได้ดีมากๆ น้องชายผมก็ตื่นอีกครั้ง
ฟีลลิ่งของเธอที่เธอมอบให้ผม มันเหมือนกับฟีลลิ่งของแฟนที่รักกันใหม่ๆยังไงอย่างงั้นเลย ผมรู้สึกได้ว่า เธอทำให้อย่างเต็มใจและไม่คะเขิน
ตอนนี้เหมือนเธอจะเริ่มมีอารมณ์บ้าง เธอให้ผมทำให้เธอบ้าน เธอสลับมานอนเอนกายลงเหมือนเชื้อเชิญ
ผมจึงเริ่มจากค่อยๆไซร้คอเธอ เนื้อตัวเธอหอมมาก ห้อมเย้ายวนใจ ผมจึงมีอารมณ์เป็นพิเศษ
ผมค่อยๆไซร้ซอกคอของเธอ ค่อยๆลงมาที่หน้าอกอย่างช้าๆ แล้วก็จับหน้าอกของเธอเบาๆพร้อมกับใช้ลิ้นวนรอบไฟหน้าของเธอเบาๆ
แม้เธอคนนี้จะมีไฟหน้าที่ไม่ได้ใหญ่มาก แต่มันก็เป็นฟิลลิ่งเหมือนได้อยู่กับวัยรุ่นสาวที่พร้อมจะมอบรักให้กันแฟนของเธอ
ผมลิ้มรสหน้าอกของเธออย่างอ่อนโยน พร้อมกับบีบจับเบาๆ ผมค่อยๆใช้ลิ้นลงมาที่หน้าท้องของเธอ ก่อนที่จะลงไปที่ข้างล่าง
ผมจับขาของเธอแยกออกช้าๆ น้องสาวของเธอมีป่าไม้ปกคลุมเบาๆ ภายในป่าดูสะอาดตา ดูน่ารักโดยส่วนตัวแล้ว
ผมสวมบทบาทช่างทาสีอีกครั้ง ค่อยๆทาสีให้น้องสาวเธอ ...เธอหลับตาลง พร้อมกับค่อยๆหายใจกระเส่า ...ซักพักเธอเริ่มเอามือกับลูกไล้ที่หัวของผมพร้อมกับจับหัวของผมไว้
เธอเอ่ยปากออกมาเบาๆว่า "อย่าเพิ่งหยุดนะ หนูกำลังฟินเลย" (... แบบนี้ก็มีอารมณ์สิครับท่านผู้ชม) ผมสวมบทบาทช่างทาสีต่อ จนเธอก็เหมือนจะมีอารมณ์เหมือนกัน

ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:08:25 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

มาถึงจุดนี้ ผมจึงขอใช้ท่าจำลองกับเธอ
(โดยส่วนตัวผมชอบใช้ท่าจำลองมากกว่าการเปิดออพชั่น เป็นฟีลลิ่งส่วนตัวนะครับ เพราะรู้สึกว่า มันให้ความตื่นเต้นได้มากกว่า)
ผมให้เธอหันหน้าเข้ากำแพง ผมยืนกระกบข้างหลังเธอ เธอจับน้องชายของผมไปไว้ระหว่างซอกขาของเธอแล้วใช้ขาของเธอหนีบมัน ให้ผมใช้น้องชายของถูกับซอกขาเธอ
ผมจับบั้นท้ายของเธอเพื่อคุมจังหวะ แล้วค่อยๆเริ่มจากจังหวะช้าๆ เธอก็เด้งรับจังหวะได้ดีมาก การใช้ท่าจำลองมันให้ความรู้สึกฟินไปอีกแบบจริงๆ
ผมยื่นมือไปประกบมือกับเธอ แล้วเธอก็หันหน้ามาจุ๊บผมเบาๆ ผมก็จุ๊บเธอตอบ แล้วผมก็เอามือมาจับหน้าอกอันเนียนนุ่มของเธอ
ซักพักเธอบอกว่าเปลี่ยนท่าบ้างสิ เธอนอนหงายลงให้ผมเอาน้องชายผมเข้าไปถูระหว่างซอกขาของเธอโดยที่เธอใช้ขาของเธอหนีบน้องชายผมไว้
เราฟินที่ท่านี่กันซักพัก ก่อนที่ผมจะขอให้เธอปิดท้ายด้วยท่า WOT (จำลองนะจ๊ะ) เพราะผมฟินกับท่านี้ของเธอมากๆ
ผมนอนลง เธอขึ้นคร่อมตัวผม พร้อมกับจับน้องชายของผมไปไว้ที่ระหว่างขาของเธอ เธอใช้น้องสาวของเธอถูกับน้องชายผมเบาๆ จนเธอค่อยๆเริ่งจังหวะขึ้น
ผมจับเอวเธอเพื่อคุมจังหวะ เธอเร่งจังหวะหนักขึ้นจนผมไม่ไหว ... พ่ายแพ้ให้เฮเดย์ที่แสนน่ารักไปด้วยท่านี้
มันเป็นความรู้สึกที่ฟินมากจนบอกไม่ถูก ผมแทบหมดแรงจริงๆจนต้องนอนซักแป๊บ เธอก็ไปเช็ดทำความสะอาดให้หมดจด
แล้วเธอก็มานอนข้างผม นอนซบที่ตัวผมเหมือนแฟน
เรานอนกอดกันคุยกันอีกซักพักแล้วถึงค่อยไปอาบน้ำล้างตัว เธอก็อาบน้ำได้หมดจดเหมือนเดิม ครั้งแรกดียังไง อาบครั้งที่สองก็ดีเหมือนเดิม
แล้วเราก็มานั่งคุยกันต่อ ส่วนตัวผมเองชอบที่จะคุยกับน้องเฮเดย์ เพราะเท่าที่ได้คุยกับเธอ เธอเป็นคนที่พร้อมที่จะทำงาน และเต็มใจที่จะทำงาน เต็มใจที่จะบริการลูกค้า
และที่รู้มา เธอเป็นน้องใหม่เพียงไม่กี่คนที่สอนงานให้กับน้องที่มาใหม่แบบหมดเปลือก เรียกได้ว่า น่านับถือเลยทีเดียว
ฟีลลิ่งที่เราคุยกันนั้นดูไม่คะเขินเลยแม้แต่น้อย เธอเป็นสาวน้อยอัถยาศัยดี ชอบหัวเราะ ไม่หยิ่ง ไม่ถือตัว
ขอเพียงเราสุภาพกับเธอ ไม่เอาเปรียบเธอ เธอจะมอบสิ่งดีๆให้เราแน่นอน
ก่อนจากกัน เราก็โอบกอดกัน แล้วก็จุ๊บก่อนจากลา เธอทิ้งท้ายว่า "เดี๋ยวหนูกลับมาอีกแน่นอน ถ้าพี่กลัวไม่เจอหนู ยังไงพี่จองหนูอีกทีนะ"
ผมให้ทิปเธอเป็นค่าขนมเล็กๆน้อยๆด้วย 1 ใบเทา พร้อมกับสัญญากับเธอว่าผมจะมาหาเธออีกบ่อยๆ มันเป็นสัญญาใจระหว่างกัน

สำหรับน้องเฮเดย์คนนี้ นับเป็นเพชรเม็ดงามอีกเม็ดหนึ่งแห่งบ้าน Phoenix Club เลยก็ว่าได้
ด้วยความน่ารัก นิสัยดี อัถยาศัยดี เรื่องงานที่เต็มที่ที่จะมอบให้ลูกค้า ทำให้เธอกลายเป็นดาวเด่นของที่นี่เลย
ใครที่อยากไปพบเธอ ผมแนะนำให้สอบถามกับทางร้านและจองเวลาเธอล่วงหน้านะครับ ไม่งั้นไม่เจอจริงๆ
เพราะเธอคนนี้รอบจองแทบจะเต็มตั้งแต่วันที่มาถึงเลยทีเดียว
และที่สำคัญ ขอให้สุภาพกับเธอ อย่าเอาเปรียบเธอ แล้วเธอจะมอบสิ่งดีๆให้กับคุณแน่นอน
อยากจะให้เพชรเม็ดงามเม็ดนี้อยู่กับบ้านแห่งนี้นานๆ ....ผมชอบเธอซะแล้ว

ขอบคุณน้องเฮเดย์ที่มอบสิ่งๆให้พี่คนนี้
ของคุณ PR ที่น่ารักที่จองเวลาให้ครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ ^^

dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:09:27 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

รูปน่ารักของน้องเฮเดย์ทิ้งท้ายซักใบอีกนะจ๊ะ

ใครที่อยากเจอน้องเฮเดย์ แนะนำให้จองกับทางร้านได้เลยจ้า

jljhl jljhl

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

พ่อBesic17พ่อเจ้าประคุณทูลหัวเขียนการบ้านได้เยี่ยมเลยปลาที่จับมาก็งดงาม +1 ให้นะจ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:01:04 โดย อาเดียว »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

พ่อBesic17พ่อเจ้าประคุณทูลหัวเขียนการบ้านได้เยี่ยมเลยปลาที่จับมาก็งดงาม +1 ให้นะจ้ะ

ขอบคุณครับอาเดียว เคยแต่อ่านๆของคนอื่น แต่เพิ่งได้ลองเขียนการบ้านนี่แหละครับ ชี้แนะได้นะคร้าบบบบ

fdgdfdf fdgdfdf

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รูปสวยงามมากครับพี่ การบ้านก็แจ่ม ขอบคุณมาก ๆ คร้าบ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

winter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เสียดายแทนฮระได้แค่ท่าจำลอง  piuyty uilo wq

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

รูปสวยงามมากครับพี่ การบ้านก็แจ่ม ขอบคุณมาก ๆ คร้าบ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณทางร้านด้วยจ้าาา

ttu ttu

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เสียดายแทนฮระได้แค่ท่าจำลอง  piuyty uilo wq

ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ซีเรียส ท่าจำลองก็ฟินเช่นกัน

ttu ttu

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz การบ้านก็ยอดเยี่ยม รูปถ่ายก็เยี่ยมยอด น้องเฮเดย์ก็น่ารัก มีแต่พี่ๆตามไปซ้ำกัน dgd
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

การบ้านเยี่ยมเลยครับท่าน ภาพถ่ายสวยมากครับ .. pongz pongz

• *

พุ่งนี้สุดท้ายท้ายสุดละน๊าาา รอบสุดท้าย 19.30 น.
รีบๆมาหาน้องนะจ๊ะ งานดีทีเด็ดของแท้
โทร.0943251888 หรือ 053126073

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง

อ่านจนฟิน

tomriddle

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

pongz
การบ้านแจ่ม

sw mi

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณคร้าบ lowwww

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ
ทางร้านบอกว่า น้องจะกลับมาอีกแล้วนะครับ
ใครที่ยังไม่เคยได้เจอน้องเฮย์เดย์ สอบถามทางร้านเพื่อจองน้องได้เลยนะครับ
คนนี้ขอแนะนำเลย

mbvc

kan147

• *

น้องสปาลิ้นเสียวมากครับ  ghjk

Jibby18082521

• ว๊องแมน
  • *

ไปเมื่อคืนน้อง...เดย์...สุดยอดมากคับ

• *

น้องเดย์ ที่สุดแห่งการเทคแคร์ทอนเว่อ
ตำแหน่งดาวรุ่งแห่งปีมีแน่นอน
จับจองโทร.0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

• *

ดาวรุ่งแห่งปี การันตีให้เกินร้อย
ไม่ลองแล้วจะเสียใจ
โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

• *

เพชรเลอค่า ไอเท็มเจ๋งแห่งปี
นานจะค้นพบเจอกันที
แฟนคลับหลงทั่วบ้านทั่วเมือง
จับจองเธอได้ที่ 0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg