ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องใยไหม  (อ่าน 3133 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องใยไหม
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2016, 00:47:17 »

สวัสดีคับ วันนี้จะมารีวิวการบ้านน้องใยไหม (อาจจะใช้ภาษาเฉพาะไม่ถูกบ้างก็ขออภัยด้วยนะคับ)
พอดีได้มีโอกาสไปเที่ยว Visa Club @ พิษณุโลก เมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว แล้วก็ได้มาเห็นโปรส่งการบ้านแล้วลดราคาเลยไม่รอช้ามารีวิวให้พี่ๆฟังคับ
ตอนแรกเราก็ดูรูป รู้ว่ามีเด็กมาเพิ่มใหม่เยอะประกอบกับเป็นวันหยุดวันเสาร์ด้วย เราก็เลยตัดสินใจไป Visa Club @ พิษณุโลก คับ ก่อนหน้านั้นก็ได้ดูรูปน้องๆไว้บ้าง แล้วก็ได้เลือกไว้ในใจอยู่ 2 - 3 คน
ไปถึงประมาณ 2 ทุ่มนิดๆ เข้ามาเจอ PR ร้าน PR ก็ถามเราว่าได้จองไว้รึป่าว (จริงๆก็ไม่ถึงกะจองหรอกคับ แค่ไลน์ไปถามว่าคนเยอะรึป่าว)
จากนั้น PR ก็เรียกน้องๆมาให้ดูประทาณ 7 - 8 คนได้ เรียกไปเรื่อยๆก็มาสะดุดตากะน้องคนนึง คือน้องใยไหม(ก็คือหนึ่งในที่คิดไว้ในใจนานแหละ) น้องสวยมากตรงสเป๊กเลย ก็เลยตัดสินใเลือกน้องใยไหมคับ  น้องเป็นคนผมยาว ผมสีดำครับ
ตัดมาที่ห้องเลยละกัน น้องหน้าตาสวยมาก พูดเพราะ ขี้อ้อน จากนั้นก็ก็กำลังจะถอดเสื้อผ้าตัวเอง เราก็เลยขอน้องว่าเดี๋ยวจะถอดให้ น้องก็โอเคตกลง พอถอดเสร็จ หุ่นน้องขาวมาก ไฟหน้าก็โอเคพอดีมือ พอถอดหมดเราก็ขอน้องบอกว่ามานั่งตักได้ไหม น้องก็ตามใจ นั่งตักเราทั้งๆที่ไม่ใส่ไรเลย นั่งไปกอดน้องไป ฟินเลย ซักพักน้องก็ชวนเราไปอาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้ขัดทุกซอกทุกมุม
ตัดมาที่เตียง น้องก็บอกให้เรานอนคว่ำ จากนั้นน้องก็ลงน้ำมันนวดให้ เสียวดี น้องก็นวดให้ตรงน่อง ตรงขา ระหว่างที่นวดน้องก็ชวนคุยไปเรื่อยๆน้องคุยเก่งอยู่ ก็ถามสาระทุกข์สุขดิบ น้องบอกว่าน้องอายุ 20กว่าๆ น้องเรียนจบแล้ว เคยเป็นเลขามาก่อน เป็นคนกรุงเทพ
สักพักไม่นาน น้องก็บอกให้เรานอนหงาย ทีนี้ได้เห็นหน้าน้องชัดๆ (น้องบอกงั้น)นวดมือ นวดแขน ขา นวดไปสักพักเราก็ขอน้องดูดแคลเซี่ยม น้องก็ให้ แบบลุกขึ้นมาดูดด้วยอุ้มด้วย ฟินเลยจร้า สักพักน้องก็ถาม นวดตรงนั้นเลยมั๊ย(ตรงนั้นน่ะ) เขินนนนนน ก่อนนวดน้องก็ถามเราว่าพี่เสร็จยากหรือง่าย เราก็บอกว่าแล้วแต่จะทำให้น่ะ ว่างั้น น้องก็เลยจับตรงนั้นมารูดขึ้นรูดลง น้องก็ลงลิ้นดูดแคลเซี่ยมให้ด้วย เสียวมาก จั๊กจี๋ด้วย เราไม่รอช้า ขอน้องดูดแคลเซี่ยมกลับ น้องก็ถามว่าใกล้เสร็จหรือยัง เราก็เลยบอกว่าจัดไปต่อเลย อย่าให้ขาดตอน สักพักทนแรงมือของน้องไม่ไหวจร้า พุ่งเลย เสร็จแล้วน้องก็มานวดมือนวดตัวให้คล่อยคลายนิดหน่อย พลางคุยกันชิวๆไปด้วย เสร็จแล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน  ก่อนกลับก็คุยกะน้อง น้องบอกไปทำจมูกมาคือ หน้าตาสวยอยู่แล้วเป็นทุนเดิม ทำจมูกสวยไปใหญ่

สรุป     หน้าตา 10
          ไฟหน้า 8
          งาน โอเคเลยให้ 9
          อาบน้ำ 8.5 สะอาดดีแต่แป๊บเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เมษายน 2016, 13:30:44 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องใยไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2016, 13:10:48 »

น้องใยใหม่ประจำการแล้วคร๊าบบ

Tong55

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มีนาคม 2016, 21:29:05 »

ลอกการบ้านได้เลยนะคับ    fdgdfdf fdgdfdf น้องยังอยู่ น่ารักมากคอนเฟิม

jakrin999

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2016, 22:14:53 »

คืนนี้ ต้องไปลอง ขอบคุณท่าน Tong55 มากครับ eta03 eta03 eta03

Tong55

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มีนาคม 2016, 00:16:52 »

ขอยคุณเช่นกันครับ  hgjhg hgjhg hgjhg

hicaru1689

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มีนาคม 2016, 12:12:29 »

อยากตามเลยครับ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มีนาคม 2016, 23:15:10 »

อยากตามเลยครับ

คอมเฟิมเลยครับคนนี้ ฟินแน่นอน