ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน (Supper Model)  (อ่าน 5165 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน (Supper Model)
« เมื่อ: 03 มีนาคม 2016, 01:05:51 »

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องเมซอล(Supper Model) ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
อยู่มาวันนึง ผมก็นั่งดูโทสับดูรูปน้องๆในไลน์ตามปกติ ดูไปเรื่อยๆ เห็นน้องคนนึงชื่อเมซอลเป็น Supper Model ก็เลย Line ไปถามพี่ PR
ว่าครอสนี่มันเป็นยังไง เด็ดแค่ไหน พี่PRก็อธิบาย สนใจเลยจร้า dsgjsd dsgjsd ก็เลยจองรอบน้องเอาไว้ในช่วงวันหยุด เสา อาทิตย์
ที่ Visa Club @ พิษณุโลก พอไปถึงร้านจอดรถเข้ามาที่หลังร้าน เห็นน้องๆกลุ่มนึง เราก็สังเกตุเห็นคนนึง หน้าสวยคมสุดในตรงนั้นละ  mbvc ก็เดินผ่านไป ตรงไปหาพี่PR บอกจองน้องเมซอลไว้ fdgdfdf พี่PR ก็เดินหายไปหลังร้านพักนึง ซักพักก็มากะน้องเมซอล(คือน้องที่ผมเห็นว่าหน้าสวยคมสุดตอนแรกที่เข้ามา) น้องสวยคม น่ารักดี  mbvc จากนั้นน้องก็พาขึ้นไปที่ห้อง  ระหว่างเดินขึ้นห้อง คือผมเดินนำหน้าน้องเดินตามหลัง น้องก็แกล้งผมโดยการจับน้องชายผม(คือมันหลายชั้นกว่าจะถึง) พอถึงห้อง ห้องใหญ่กว่าปกติ น้องก็จู่โจมโดยการลากผมไปนอนที่เตียงแล้วก็เอาหน้าอกอันสุดแสนยิ่งใหญ่มากดหน้าผมแล้วก็จับผมแก้ผ้า แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมดไอ่เราก็ไม่รอช้าจัดการกอดน้อง จับนมน้อง ฟินสุดจร้า  หุ่นนี่สุดยอดมากๆ นมเป็นนม เอวเป็นเอว จากนั้นเราก็ไปอาบน้ำกัน ตอนอาบน้ำน้องอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุมสะอาด
เอี่ยม ระหว่างอาบน้ำน้องก็จัดการจู่โจมน้องชายจากข้างหลัง ทนไม่ไหวแพ้น้องแตกพ่ายไป1ยกเลยแย่จริงเรา
พออาบเสร็จตัดกลับมาที่ห้อง น้องบอกให้นอนคว่ำแล้วก็นวดให้ตามปกติ มีบอดี้บ้าง ระหว่างนวดน้องชอบตีก้นไปด้วยนวดไปด้วย เสียวดี สักพักน้องบอกให้นอนหงาย น้องก็เอาแคลเซี่ยมมาใส่หน้า(แบบไม่มีเสื้อผ้า)ผมไม่รอช้าเอาแตลเซี่ยมของน้องมากินจนอิ่มและน้องก็บอดี้ให้ ระหว่างบอดี้ น้องก็จัดการขย่มด้วยจร้า เสียวมากท่านี้ เสรร็จแล้วน้องก็มานั่งข้างๆแล้วก็จับผมดูดแคลเซี่ยม ผมก็เลยทำโทษน้องโดยการหวดก้นของน้องไปหลายเพี๊ยะๆ(ก้นแบบไม่ใส่ไรเลย)ฟินสุดๆ จากนั้นก็มีนวดน้องชายผมอีกหลายท่าอยู่ มีท่าแบบเอาเท้าถูด้วยอ่ะ แบบในAVเลย สุดท้ายก็จบด้วยท่าผมนอนหงายแล้วน้องอยู่บนเอาก้นมาให้เพี๊ยะๆอีกรอบ น้องให้จับจิมิ๊ด้วย ฟินสุดๆแล้วก็แจกพ่ายจบข่าว
แล้วก็ไปอาบน้ำกัน ตอนอาบน้ำ น้องชอบเอาหน้ามาใกล้ๆทำปากจู๋ ผมเลยจุ๊บปากน้องไปสองทีฟินเลย
 ปล น้องเป็นคนสวยน่ารัก ตลก ชอบร้องเพลง ออกซาดิสด้วย
สรุป     หน้าตา 10 สวยเหมือนเน็ตไอดอลอ่ะ
          ไฟหน้า 10 ใหญ่มาก
          ลีลาเด็ดสุดต้องไปลองเองเลย ให้100เลยอ่ะ
          อาบน้ำ 20เลย จัดการเราไปหนึ่งยกด้วย
สุดท้าย ไว้ถ้าน้องมาอีกก็จะไปลองกะน้องอีกนะคับ  แล้วก็ฝากพี่ๆตรวจการบ้านให้ด้วยจร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2019, 15:32:37 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องเมซอล (Supper Model)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มีนาคม 2016, 02:20:01 »

ว้าววววว สุดยอดไปเลยครับ หารบ้าน สุดแซ็ปปปป  hgjhg

Tong55

Re: ส่งการบ้านน้องเมซอล (Supper Model)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มีนาคม 2016, 10:38:11 »

วอนอาจารย์ตรวจการบ้านให้ผมด้วยนะครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มีนาคม 2016, 10:54:49 »

วอนอาจารย์ตรวจการบ้านให้ผมด้วยนะครับ

ได้เลยครับ pongz

jakrin999

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มีนาคม 2016, 11:16:56 »

ฟินอ่า เอาซะเห็นภาพเลย
 mbvc mbvc mbvc mbvc

thanomchai

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016, 11:26:50 »

น้องเมซอล น่ารักเป็นกันเอง ชอบครับ  คราวหน้ากลับมาอีกคงไปอีกแน่ ไม่พลาด !!!   เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

Indymanlp

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มีนาคม 2016, 20:48:19 »

lowwww กามบ้านเยี่ยมเบยครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 เมษายน 2016, 00:16:06 »

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 เมษายน 2016, 10:24:24 »

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 09:58:26 »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2016, 20:41:38 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

สุดยอดความแรง ยอดจอง มีแบบต่อเนื่องจนต้องขอไห้น้องอยู่ต่อ สุดยอดครับ นางแบบจอมหื่นคนนี้