ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องลิซ่าคนสวย (Supper Model)  (อ่าน 1269 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องลิซ่าคนสวย (Supper Model)
« เมื่อ: 17 มีนาคม 2016, 14:32:44 »

สวัสดีคับพี่ทุกคน วันนี้จะมาส่งการบ้านน้องลิซ่าคนสวย (Supper Model) ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยนะคับ
สืบเนื่องมาจาก(ดูเป็นทางการจัง) jljhl   .,mn เหตุการณ์ตอนที่มาเที่ยวครั้งแรก ไอ่เราก็ดูรูปน้องๆก็เห็นอยู่คนนึง เป็นSupper  Model (ไม่ใช่ลิซ่านะ เป็น Supper Model ครอื่น คือเป็นจังหวะที่ Supper Model คนเก่าไป Supper Model คนใหม่มาซึ่งคนใหม่ที่มาก็น้องลิซ่าน่านแหละ) นอกนั้นเป็น Model เราก็ เอ... Supper Model นี่แสดงว่าต้องมีไรเด็ดกว่คนอื่นแน่ๆ ไม่รอช้าตัดสินใจไป  Visa Club @ พิษณุโลก ปรากฏว่า...... ไม่เจอจร้าเพราะไปตอนกลางวัน Supper Model คนเก่าก็ยังไม่มา Supper Model คนใหม่ (น้องลิซ่า)ก็มาตอนกลางคืน อดเลย eta07 eta07 แล้วที่เสียใจกว่านั้น มีน้องในร้าน2คนเอง
ผ่านไปสองเดือนกว่า ปรากฏว่าน้องลิซ่ามาอีกรอบ ไม่รอช้าตัดสินใจจองกะพี่PRเลยจร้า lowwww
ไปถึง  Visa Club @ พิษณุโลก ตอนกลางคืน(เด็กเยอะนะพี่)มาถึงนั่งรอที่โซฟาเล่นเน็ตแปบ สักพักมีน้องคนนึงออกมา หน้าตาสวยดี ไอ่เราก็ลุกเลย พี่ PR บอกยังไม่ใช่คับ แป่ว... wq  wq
นั่งรอไปอีกสักพักก็....
เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังต่อนะคับ เล่าในโทสับไม่ค่อยสะดวก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2016, 09:35:31 โดย pr.valentine »

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องลิซ่าคนสวย (Supper Model)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มีนาคม 2016, 00:24:59 »

ต่อเลยละกัน
สักพักก็มีน้องเดินออกมา ผมก็หันไปดู นั่นแหละน้องลิซ่า น้องสวยมาก สูงยาว เข่าดีเลยทีเดียว
ตัดมาที่ห้องเลย คราววนี้เห็นหน้าน้องชัดเป๊ะ น้องหน้าเหมือนพวก พริตตี้มอเตอร์โชว์ พริตตี้รถ ไรประมาณนั้น ตัวนี่ขาวม๊ววววก นั่งคุยกันสักพัก ทำความรู้จัก (จริงๆก็ไม่น้องหรอกนะ อายุเท่าๆกับผมนี่แหละ20นิดๆ) dsgjsd  dsgjsd แล้วน้องก็ลงไปเอาน้ำมาให้กิน พอกินเสร็จ น้องก็จับเราถอดเสื้อผ้าจนหมด ทีนี่น้องก็ถอดมั่ง ถอดมานี่ไฟหน้านี่ใหญ่โตสวยงามมาก  mbvc ผมไม่รอช้าขอน้องจับนมว่านิ่มรึป่าวแน่นรึป่าวหุ่นโดยรวมดีมากๆ น้องก็ชวนไปอาบน้ำ อาบได้สะอาบทุกซอกทุกมุม
ตัดมาที่เตียง น้องบอกให้นอนคว่ำแล้วก็นวดตามปกติ นวดขา นวดแขน นวดก้น แล้วก็ลงน้ำมันนวดหลัง สบาย จากนั้น....น้องก็เอานมมาถูตามช่วงตั้งแต่ก้น ไปจนถึงคอจังหวะที่ถูนี่มีซาวด์สยิวมาก แบบในหนังavเลย ghjk  ghjk (น้องปล่อยผมตอนนวดให้ คือฟิวแบบผมยาวๆของน้องมาอยู่ตรงหัวผมอ่ะ มันสยิวกิ้วดี เหมือนนอนกอดแนบชิดกันอ่ะ) ทีนี้น้องก็บอกให้นอนหงาย ทีนี้ละได้เห็นหุ่นอันน่าขย้ำของน้องอีกรอบ แล้วผมสีทองอันยาวสรวยของน้องก็มาใกล้ที่หน้าได้ฟิวสุดๆ ผมไม่รอช้าลุกขึ้นมาไซ้คอน้อง จากนั้นน้องก็ให้เรานอนลง น้องดูดแคลเซี่ยมของผม คือแบบดูดได้เสียวมาก (คือคนอื่นที่เจอมาแค่เลียไง นี่แบบดูดเลยเหมือนหิวน้ำมาจากไหนไม่รู้)  จากนั้นนผมก็ก็โดนน้องลิซ่าจัดสปาลิ้นทั้งตัว ตั้งแต่นมไปถึงเท้า จุดเนี้ยแหละเสียวสุดๆ แล้วน้องก็จับของผมไปด้วย ดูดแคลเซี่ยมผมไปด้วย
น้องจับของผมแน่นและเสียวมาก จนผมทนไม่ไหวแพ้น้องไปเรียบร้อยโรงเรียน แต่น้องบอกว่านี่ยังไม่เอาเจลใส่ของผมเลยนะ ไอ่เราก็แอบเสียดาย  (ทำเสียวขนาดนั้นใครจะทนไหวล่ะ)  scary  scary อันนี้บอกไว้ก่อน เผื่อพี่ๆจะไปถึงด่านสุดท้ายนั้น จากนั้นเราก็นอนคุยกัน น้องก็มานอนใกล้ๆเราฟิวเหมือนแบบปฟนเลยอ่ะ จากนั้นน้องก็จับมือผมลุกขึ้นไปอาบน้ำกัน จบ
ก่อนจะออกจากห้อง น้องก็ให้รางวัลปลอบใจผมโดยการจุ๊บปากไปสองที ฟินตรงนี่แหละ

สรุป      หน้าตา 10
          ไฟหน้า 10
          งาน เยี่ยมเลยชอบตรงสปาลิ้นกับดูดนมนี่แหละ 10
          อาบน้ำ 9 สะอาดดีแต่แป๊บเดียว

ถ้าน้องมาอีกก็จะไปขึ้นกะน้องลิซ่าอีกคับ ชอบแนวนี้มากๆ อยากให้พี่ๆไปลองกันนะคับ น้องมาไม่ปล่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มีนาคม 2016, 00:27:21 โดย Tong55 »