ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องเลิฟลี่  (อ่าน 5700 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องเลิฟลี่
« เมื่อ: 12 เมษายน 2016, 14:43:27 »

สวัสดีคับ วันนี้จะมารีวิการบ้านน้องเลิฟลี่
วันนี้พอดีว่างช่วงกลางวันเลยได้มีโอกาสไปเที่ยว Visa Club @ พิษณุโลก และก็พี่PRบอกวันนี้มีโปรสงกรานต์ด้วยนะ ก็เลย PR ไปหาที่ร้านว่ามีใครบ้าง ก็ได้ข้อมูลว่ามีน้องมาใหม่ชื่อ น้องเลิฟลี่ dsgjsd dsgjsd dsgjsd บอกว่าตัวขาวน่ารักสุดในชุดนี้ dgd dgd dgd ก็เลยเก็บไปพิจารณาเสร็จแล้วก็ไม่รอช้า ไปที่ Visa Club
ไปถึงร้าน พี่PRเรียกน้องๆออกมาให้ดู ก็มีน้อง เลิฟลี่ (คนที่เรามีไว้ในใจ) ก็ออกมาคนที่สองมั้ง น้องหน้าตาน่ารักดี  mbvc mbvcน่ารักกว่าในรูปอีก
ก็เลยตัดสินใจเลือกน้องเลิฟลี่  mbvc mbvc
ตัดมาที่ห้องก็นั่งคุยทำความรู้จักกะน้องก่อน น้องเป็นคนน่ารัก คุยสนุก คุยได้ทุกเรื่อง พอคุยเสร็จ น้องก็ให้เรานอนคว่ำ น้องก็นวดให้แบบชิวๆ น้องมือเบามาก ละก็มือนิ่ม ผมนอนนวดสบายดี นวดสัก10นาที น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องก็ถอดเสื้อผ้าออก หุ่นก็โอเคกระทัดรัดดี มีขนประปราย ก้นของน้องสวยเนียนผิวตรงก้นดี แล้วน้องก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้เรา
อาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้สะอาดดีทุกซอกทุกมุม ถูโน่นถูนี่ แต่อาบแปบเดียวเพราะ น้ำมันร้อน อาบไม่ไหว
ตัดมาที่ห้อง น้องเอาผ้าเช็ดตัวเราออกแล้วให้เรานอนคว่ำแล้วก็นวดแบบเดิมก่อนหน้านั้นนิดหน่อย เสร็จแล้วน้องก็บอกให้นอนหงาย พอเรานอนหงายแล้วน้องก็ขยับขึ้นมาบนตัว กินนมเรา จ๊วบๆ สองข้าง เสียวดี ตอนนั้นน้องดูดนม ผมก็ก็น้องแน่น จับนมบ้าง นิดหน่อย น้องก็ไซร้คอบ้าง เสียวดี แล้วน้องขยับไปข้างล่างไปเล่นน้องชายของเรา น้องก็ลงน้ำมันที่น้องชายเรา แล้วก็ค่อยๆลูบอย่างช้าๆ ค่อยๆลูบเบาๆ
แล้วก็ค่อยเร็วชึ้นแล้วแรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมทนมือของน้องไม่ไหว เสร็จเลย ทนไม่ไหวจริงๆ จากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำล้างตัว เสร็จแล้วน้องก็บอกว่าเดี๋ยวจะนวดให้อีกนิดนะ เพราะเวลายังเหลือ พอนวดเสร็จแล้วน้องก็มานั่งตักเราคุยโน่นนี่นั่นกับเราแบบกระหนุงกระหนิงแบบฟิวแฟนกัน คุยเรื่องสัตว์ที่น้องเลี้ยงไว้ น้องเป็นคนรักสัตว์ จิตใจอ่อนโยน พอหมดเวลาก่อนจะกลับ น้องก็ขอกอดเราทีนึง แล้วบอกว่าคราวหน้าน้องจะไปทำนมแล้วจะมาอีกแบบสวยกว่าเดิม พี่อย่าลืมมาอีกนะ (จ๊ะถ้าน้องมาพี่จะมาอีก) แล้วน้องก็จับมือผมพาลงมาส่งชั้นล่าง
จบจร้า 
น้องออกแนวหวานๆน่ารัก เน้นนวดแก้เมื่อยสบายๆ ไม่เน้นแนวบู้คับ ถือว่าชอบคับ น้องบอกเป็นคนขอนแก่น (ดาราเยอะ)

สรุป     หน้าตา 10
          ไฟหน้า 6
          งาน โอเคเลยให้ 8 ไม่เน้นบู๊ แต่ได้ฟิวแบบแฟนกัน น่ารักดี
          อาบน้ำ 6.5 สะอาดดีแต่แป๊บเดียว เพราะน้ำมันร้อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2016, 19:12:58 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องเลิฟลี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 เมษายน 2016, 00:10:11 »

mbvc mbvc ขอบคุณการบ้านดีๆๆนะครับบ

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 เมษายน 2016, 09:00:30 »

น้องเลิฟลี่ กลับมาให้พี่ๆได้ฟินกันอีกแล้ววว

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 เมษายน 2016, 12:32:33 »

Tong55

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 เมษายน 2016, 17:51:02 »

คอนเฟิมเลย น้องเลิฟลี่น่ารักมากๆ mbvc mbvc mbvc

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2016, 17:10:45 »

ชอบมาก fhgj
สุคุง คนเดิมครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2016, 10:19:16 »

น้องเลิฟฃี่กลับมาสร้างความฟินแล้วนะครับ อย่าช้าห้ามพลาด

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2016, 12:56:18 »

fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

ด่วนๆๆๆๆๆๆ น้องกลับมาประจำการแล้วครับ วันแรก

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กันยายน 2016, 18:50:31 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ประจำการแล้วจร้าาาาา สาวน้อยมหัศจรรย์ ขวัญใจมหาชน จองด่วน 5 วันเท่านั้นครับบบบบ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 10:00:02 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ด่วนๆๆๆๆน้อง เลิฟลี่ ประจำการ วันสุดท้ายแล้วครับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2016, 23:39:11 »

กลับมาแล้ว น้องเลิฟลี่ ใครใคร่ จัดด่วนนน

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 11:26:23 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz

น้องประจำการแล้วครับ

JackHammer

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 00:28:44 »

hgjhg ลองมาแล้วครับแจ่มมาก GF เกินร้อยจริงๆ แฟนๆสายC ไม่ควรพลาด  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2016, 00:31:27 โดย JackHammer »

Tong55

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 11:26:12 »

น้องน่ารักมากๆจร้า อยากจะกลับไปจัดอีกรอบเลย

ggp

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 เมษายน 2017, 12:17:39 »

ขอบคุณมากๆ คับ