-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ! ผลการจับสลากการแบ่งสาย "วินนิ่ง cmxseed" สิ้นสุดการรอคอย  (อ่าน 10423 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

ตกลงยิงประตูทีมไหนกันแน่เนี้ย

ต้องรอตั้ง 9 เดือน

สงสัยต้องเป้นทีม เชลซี แน่นอน เพราะ แปลว่า หอยทะเล  pp11

jukkuuuu

>:( เอาล่ะฟะ วันพรุ่งนี้เย็นๆ ได้ฤกษ์แข่งกันแล้ว ระหว่าง

Jukkuuuu (Man Utd) กับท่าน R_obert (Man Utd)

แข่งกันที่แอร์พอร์ต หลังบ่ายสองโมง หากใครว่างติดต่อเพื่อขอรับบัตรเข้าเชียร์ได้ล่ะครับ

ว่าแต่ว่ารอบสอง 8 ทีมสุดท้าย นี่แข่งที่ไหนกี่โมงครับท่าน

แจ้งด้วยนะครับท่านครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

boyzone3333

เหลือลิเวอร์พูลบ้างไ๊ม๊เนี่ย เอ้า ลิเวอร์พูลสู้ตายยยยยยยยยยยยยยยย  mohoz
:-Xท่านwunsen ผมใจเป็นลิเวอร์พูล แต่สวมเสื้อบาร์ซ่าคับ pp11

ple98

รอบรองฯ และ รอบชิงชนะเลิศ แข่งในวันศุกร์ ที่ 21 กันยายน 2550 สถานที่แข่งขัน ซินยู คอมเพล็กซ์

แล้วไปแข่งกันกี่โมงคับ ทั่น DVD จะได้ตามไปเชียร์  :-[

dvd6699

รอบรองฯ และ รอบชิงชนะเลิศ แข่งในวันศุกร์ ที่ 21 กันยายน 2550 สถานที่แข่งขัน ซินยู คอมเพล็กซ์

แล้วไปแข่งกันกี่โมงคับ ทั่น DVD จะได้ตามไปเชียร์  :-[

เด๋วรอประกาศอีกครั้งนะครับ

ส่วนรอบ 8 ทีม ท่านที่จับสลากได้เจอกัน นัดแข่งกันเองครับ แล้วแจ้งผลแข่งขันหน้าบอร์ด เพื่อความสะดวกของทุกฝ่ายครับ

boyzone3333

เด๋วรอประกาศอีกครั้งนะครับ

ส่วนรอบ 8 ทีม ท่านที่จับสลากได้เจอกัน นัดแข่งกันเองครับ แล้วแจ้งผลแข่งขันหน้าบอร์ด เพื่อความสะดวกของทุกฝ่ายครับ
???จับสลากเมื่อไหร่เหรอท่าน
 ds

Aozz

>:( เอาล่ะฟะ วันพรุ่งนี้เย็นๆ ได้ฤกษ์แข่งกันแล้ว ระหว่าง

Jukkuuuu (Man Utd) กับท่าน R_obert (Man Utd)

แข่งกันที่แอร์พอร์ต หลังบ่ายสองโมง หากใครว่างติดต่อเพื่อขอรับบัตรเข้าเชียร์ได้ล่ะครับ

ว่าแต่ว่ารอบสอง 8 ทีมสุดท้าย นี่แข่งที่ไหนกี่โมงครับท่าน

แจ้งด้วยนะครับท่านครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9
ผลสรุปเป็นยังไงบ้างครับท่าน pp5 pp5

mammos69

อาขว่างผลเป็นอย่างไร ไม่เห็นรายงานเลย zuy

seawjang

mohoz   มหาเตป  2 ท่านนี้ คุยอะไรกันเนี้ย งง  :-X

แต่ที่แน่ ๆ ต้องเป็นเรื่องประมาณนั้นแน่ ๆ ใช่มะ บอกมาซะดี ๆ  zcry

รอลุ้นอีก 9 เดือนครับ ว่าเราจะมีพยานรักด้วยกันไหม (ลูกของ(พวก)เรา)  pp11

มันมะใช่ ของ (พวก) เรา ซะกะหน่อย ท่าน  :-[   งานนี้ ผมมะมีเอี่ยว ด้วยเลยนะ   zad ว่าแต่ คราวหลังอย่าประมาทอย่างนี้ อีกนะ ตา ปลาหมึก  :-X

เสียวแทนฟร่ะ  pp7 ไปเตะบอลไม่ยอมใส่สตั๊ด เนี้ย.... pp11

zizu

ตอนนี้กำลังประชุมอยู่ครับ  คาดว่าจะจับสลากรอบ 8 ทีม วันเสาร์นี้ครับ (15 ก.ย.50) ยังไงรอการประกาศอีกครั้งนี้ครับ  เพื่อนๆ blink

dvd6699

ตอนนี้ได้ผู้เข้ารอบ 8 ทีมสุดท้ายแล้วครับ

สาย A

SHINNOSUKE   (SUNDERLAND)

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)

AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)

สาย B

DVD   (เชลชี)

JUKKUUUUU   (MAN U)

MAMMOS   (MAN U)

สาย C

BOYZONE   (บาร์เซโลน่า)

ZIZU   (LIVERPOOL)

เด๋วจะทำการจับสลากครับ

ทุกทีมสามารถเจอกันหมดนะครับ แล้วแต่ดวงของแต่ละท่าน ไม่ว่าในรอบแรกจะเจอกันแล้วก็ตาม

เมื่อประการผลการประกบคู่แล้ว ท่านสามารถนัดแข่งกันได้เลยนะครับ แล้วนำผลการแข่งขันมาแจ้งที่กระทู้นี้

saveball kick saveball kick

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2007, 11:11:58 โดย dvd »

zedan

สายท่านดีวีดี ท่านอาขว่างแพ้ท่านจูกกู้ หรือ ท่านแมมมอสยิ้มใหญ่เลย :-[

jukkuuuu

:-[ กระผมกำลังรออย่างใจจดใจจ่อครับท่าน

หวังว่าคงไม่เจอท่าน dvd อีกนะ หยองอ่ะ หรือถ้าเจอก้อม่ายแปลกจาแก้มือ อิอิ

boyzone3333

:-[ กระผมกำลังรออย่างใจจดใจจ่อครับท่าน

หวังว่าคงไม่เจอท่าน dvd อีกนะ หยองอ่ะ หรือถ้าเจอก้อม่ายแปลกจาแก้มือ อิอิ

:(ล่าสุดเมื่อตอนเย็นได้รับแจ้งจากท่าน dvd สรุปแจ็คพอร์ตออกที่ผมคับท่าน jukkuuuu ผมเจอท่าน dvd ไม่น่ามาเจอกันเร็วอย่างนี้เลยได้ยินฟอร์มท่านมาแล้วหนาวเลยท่าน :P ท่านjukkuuuu พอจะแนะนำอะไรได้บ้างรึป่าวท่านไม่อยากจบแบบนี้อ่ะ jepz

jukkuuuu

:-Xเอ จาแนะนำรัยดีอ่ะ ผมแพ้ท่าน dvd 4-2 เลยนะครับ

แต่ท่าน mammos69 รู้สึกว่าแพ้2-1 เองง่ะ zuy

แต่พอบอกได้ครับ

ท่าน dvd มีการเล่นที่ครบสูตร มีการจัดแผนที่ดีครับ เข้าบอลได้เร็วมาก

ต้องใช้วิธีส่งจากตัวถึงตัว แล้วพิงบอลไว้ครับ pp

pp7 จากนั้นพยายามตั้งรับแล้วรอสวนกลับครับผม

จาเปิดแลกกับท่าน dvd ต้องคิดให้หนัก เหอๆๆๆ pp11

boyzone3333

:-Xเอ จาแนะนำรัยดีอ่ะ ผมแพ้ท่าน dvd 4-2 เลยนะครับ

แต่ท่าน mammos69 รู้สึกว่าแพ้2-1 เองง่ะ zuy

แต่พอบอกได้ครับ

ท่าน dvd มีการเล่นที่ครบสูตร มีการจัดแผนที่ดีครับ เข้าบอลได้เร็วมาก

ต้องใช้วิธีส่งจากตัวถึงตัว แล้วพิงบอลไว้ครับ pp

pp7 จากนั้นพยายามตั้งรับแล้วรอสวนกลับครับผม

จาเปิดแลกกับท่าน dvd ต้องคิดให้หนัก เหอๆๆๆ pp11

:-Xไอ้เรามันก็สไตล์บอลบุกซะด้วยสิ อุดไม่เป็นด้วย งั้นตามบุญตามกรรมแล้วกัน นะท่าน หวังว่าจะเล่นได้ตามแผน (แผนรวบรัดมากท่าน ยิงให้มากกว่าท่าน dvd 1 ลูก ก็จะชนะท่านdvd ได้ pp11 แต่ถ้าทำไม่ได้ก็จะเป็นแบบนี้ jepz)แล้วค่อยไปให้น้องๆที่ซินหยูเลียแผลให้ นัดชิงใครไม่ได้ลงแข่งไปกระชากลากเลื้อยในสนาม ขอเชิญไปกระชากลากลิ้นกับน้องๆที่ซินหยูกันนะคับพี่น้อง

dvd6699

ผลการประกบคู่ 8 ทีมสุดท้าย

รอบ 8 ทีมสุดท้าย ผู้แข่งขันที่จับคู่มาเจอกันให้นัดกันแข่งขันแล้วแจ้งผลการแข่งขันทางกระทู้นี้เลย

กฎกติกา รอบ 8 ทีม ใช้ระบบ เหย้า-เยือน  หากยังเสมอกัน ตัดสินด้วยการยิงจุดโทษ เพื่อหาผู้เข้ารอบต่อไป

เวลา   10  นาที

เปลี่ยนผู้เล่นสำรองได้ 3 คน

เวลาแข่งขัน    night  (กลางคืน)

ฤดูที่ใช้แข่งขัน   summer (ฤดูร้อน)

สภาพอากาศ   fine (ดี)

สนามแข่งขัน   เลือกตามทีมเจ้าบ้าน

ความฟิตผู้เล่น   ฟิตเต็ม 100%

กรรมการ    Random

ทีมที่อยู่ข้างหน้าเป็นที่มเหย้า

SHINNOSUKE   (ปีศาจแดง-ดำ)        vs       JUKKUUUUU   (ปีศาจแดง)

MAMMOS   (ปีศาจแดง)SEAWJANG  vs       (แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ)

AOZZ   (เจ้าบุญทุ่ม)                       xx      ZIZU   (หงส์แดง)

BOYZONE   (เจ้าบุญทุ่ม)                 vs      DVD   (สิงโตน้ำเงินคราม)

kick saveball kick saveball kick saveball kick saveball kick saveball
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2007, 10:54:52 โดย dvd »

Aozz

ผลการประกบคู่ 8 ทีมสุดท้าย

SHINNOSUKE   (ปีศาจแดง-ดำ)        vs       JUKKUUUUU   (ปีศาจแดง)

MAMMOS   (ปีศาจแดง)SEAWJANG  vs       (แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ)

AOZZ   (เจ้าบุญทุ่ม)                       xx      ZIZU   (หงส์แดง)

BOYZONE   (เจ้าบุญทุ่ม)                 vs      DVD   (สิงโตน้ำเงินคราม)

kick saveball kick saveball kick saveball kick saveball kick saveball

คนอื่น VS หมดทามไมของผมเป็น XX อยู่คู่เดียวหว่า  pp10 หรือว่างานนี้มีต่อ pp5 เป็นคู่ที่ไม่อยากเจอเลยจริงๆ ( ผลจากการซ้อมมือ ) แต่ผมจะมาจบที่ตรงนี้ไม่ได้รางวัลใหญ่รออยู่ข้างหน้า เพื่อชินหยู และ น้องซา สู้โว้ยยยยยย!!!!!!!!! mohoz mohoz mohoz

mommamman

zuy หงส์เหลือความหวังวันแค่คนเดียวเอง

ยังก็สู้ๆ นะครับ ท่าน zizu  blink

mammos69

ท่านซิซูผมมีของมาฝาก brare

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2007, 21:18:19 โดย ชายวัยทอง »

mammos69

งานนี้ต้องระวังท่านดีวีดี มีลีลาการเล่นสวยงาม สุขุม นิ่ง ใช้โอกาสไม่เปลือง เลย เคยพบกันแล้ว หวังว่าถ้ามีดวง คงได้แก้มือนะครับ

แต่ประมาทเอซีมิลานไม่ได้เลย สังเกตจากนิ้วมือ ไม่ได้รูป เบี้ยว แสดงว่าใช้นิ้วเก่ง เล่นสมบูรณ์แบบ ทำให้พี่โด้ หมูบิน พริ้วเหลือเกิน

ท่านซิซู ใช่ย่อย ชอบเอาทีมเป็นรองมาแข่ง แต่ไม่ค่อยแพ้ใคร น่ากลัว รอบแรกไม่ต้องออกแรงมาด้วย

ได้ข่าวว่าท่าน boyzone3333 ฝีมือไม่เบา ใช้ทีมสุดยอดด้วย หัวใจหงส์ แต่ ใช้ทีมเจ้าบุญทุ่ม ทำไมอย่างนั้นครับ ปล่อยให้หงส์ ซิซู ออกมารบคนเดียว

JUKKUUUUU ผมต้องแก้มือกลับท่านให้ได้ รูนนี่ย์สุดยอดมาก ยังจำได้ไม่มีลืม

เสียวจัง เจอกันนะครับ ออมมือให้หน่อย ผมมันไม่เก่งนะ ไม่ต้องใช้แผนหรอก วิ่งสู้ฟัดอย่างเดียวก็พอ pp10

Aozz

ราคาต่อรองการแข่งขันจากโต๊ะ CMXSEED
SHINNOSUKE   (ปีศาจแดง-ดำ)        vs       JUKKUUUUU   (ปีศาจแดง)            SHINNOSUKE   (ปีศาจแดง-ดำ) ต่อครึ่งควบลูก 10/10
MAMMOS   (ปีศาจแดง)  vs   SEAWJANG    (แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ)    SEAWJANG    (แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ) เสมอ   10/9
AOZZ   (เจ้าบุญทุ่ม)                       xx      ZIZU   (หงส์แดง)       ZIZU   (หงส์แดง)  ต่อลูกครึ่ง 10/8
BOYZONE   (เจ้าบุญทุ่ม)                 vs      DVD   (สิงโตน้ำเงินคราม)      DVD   (สิงโตน้ำเงินคราม) ต่อครึ่งลูก 10/9

seawjang

ท่าน mammos ว่างวันไหนครับ จะได้นัดแข่งกัน เอาพร้อม ๆ กะ คู่อื่นด้วยก็ดี จะได้มีกองเชียร์ครับ   ยังไงโทรมานัดได้นะครับ 0866541992 pp11 pp11

สักกลางอาทิตย์ หน้าละกันครับ จะได้ไปซ้อมก่อน  :-X :-X เด๋วแพ้ หลุดลุ่ย

mammos69

แล้วจะโทรไปหานะ เสียวจัง

Aozz

ท่านชิซูช่วยติดต่อเพื่อนัดวันที่นะครับที่ 0861144822  :-[ ถ้ายังไงผมเป็นทีมเหย้าหมายความว่าท่านชิซูต้องมาลำพูนใช่ไหมเนี่ย  ds

boyzone3333

blinkและแล้วกำหนดนัดก็มาถึงต้องเจอท่าน dvd ตัวเต็ง กำหนดแข่งขัน วันเสาร์ที่ 15 กย 50 นี้ช่วงบ่ายถ้าท่านใดจะปะกบคู่แข่งพร้อมกันก็ขอเชิญนะคับท่าน เผื่อมีฮูลิแกนลูกหนัง ความพร้อมผมเต็มที่เพราะวันนี้ไปฟิตเนสมาแล้ว O0ที่สถานกงสุล มีสองอย่างถ้าไม่ชนะท่านdvd  kick ก็คงโดนท่านยำแหลก ## แต่ยังไงวันที่ 21 ไปชัวส์คับท่าน pp11 pp11 สถานที่แข่งพรุ่งนี้แล้วแต่ท่านdvd นะคับ ท่านใดสนใจแข่งพร้อมกันสอบถามได้ที่ท่านdvd นะคับ

jukkuuuu

ic เรียนท่าน mammos69 ทราบ

ตอนนี้ข้าน้อยแพ้แล้วขอรับ uyt

แพ้ท่าน shinosuke ในบ้าน1-2 (ฟานเดอร์ซาร์โดน  >:D อ่ะ)

แล้วก้อไปเสมอ 3-3 อ่ะ   wq

โตกรอบคร๊าบบบบ :P

โอกาสหน้านัดเจอกันนอกรอบได้นะครับผม mohoz

lim6049

คือนนี้ ได้ข่าว  วว่าไปแข่งกันที่ซิน ยู  งานนี้ ใครชนะ ได้น้องมาครอง จริง หรือเปล่า  การบ้าน ด่วนครับ อิอือ pp11

dvd6699

สรุปผลการแข่งขันรอบ 8 ทีมสุดท้าย

นัดแรก                                            2               :                1
นัดสอง                                            3               :                3
รวม                                                5               :                4

MAMMOS   (ปีศาจแดง)  vs      SEAWJANG (แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ)
นัดแรก                                            2               :                4
นัดสอง                                            1               :                5
รวม                                                3              :                9

AOZZ   (เจ้าบุญทุ่ม)                      xx      ZIZU   (หงส์แดง) เลื่อนการแข่งขัน

นักแรก                                             2              :                 4
นัดสอง                                             0              :                 5
รวม                                                 2              :                 9                           

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2007, 12:05:27 โดย dvd »

ple98

เชลซี แหล่ม มากๆทั่น DVD  pp11

dvd6699

เชลซี แหล่ม มากๆทั่น DVD  pp11

ทั่น ple98 ยังไงวันที่ 21 ไปดูรอบรองกับรอบชิงให้ได้นะครับ

ท่านที่ไม่ทันในการแข่งขันครั้งแรก เตรียมซ้อมมือไว้ได้เลยนะครับ

มีครั้งที่ 2 ตามมาแน่นอนครับ

mammos69

ท่านดีวีดีผมไม่ได้โดน5-0นะ
5-1ต่างหาก ลูกยิงแห่งปีไงครับ brare

mammos69

ยอมแพ้แล้วโดนขนาดนี้ ไม่มีข้อแก้ตัวใดๆๆ zcry

dvd6699

ท่านดีวีดีผมไม่ได้โดน5-0นะ
5-1ต่างหาก ลูกยิงแห่งปีไงครับ brare

แก้ไขให้แล้วครับ ลูกนั้นเป็นลูกที่สุดยอดจริงๆ แต่ลูกของท่าน boyzone ที่ แมสซี่ยิงก็สุดยอดเช่นกันครับ

zedan

น่าเห็นใจท่านmammos brareเดี๋ยวกลับไปจะเทรนให้ขอร้องผมได้นะ pp

jukkuuuu

:( เจอกานอาทิตย์ละครั้ง หรือสองอาทิตย์ครั้งก้อได้นะครับ

Aozz

ท่านชิซูวันอังคารว่างไหม เด๋วว่าจะไปหาเหล้าปั่นดื่มบ้างซักสองทุ่มเจอกันเป็นไงครับ เพราะหลังจากนี้ไม่ว่างแล้ว zuy จะติดคุกแล้วรึไม่อยางนั้นขอเจอวันศุกร์เลยได้ไหมครับ ds