ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเมมเบอร์ สาวน้อย ผิวสวย ยิ้มใส ใจละลาย  (อ่าน 2903 ครั้ง)

สบายสบาย

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ห่างหายไปนาน ตัดสินใจกลับมาเยี่ยมเยือน สำนัก VISA CLUB แห่งนี้อีกคร้ง 
ใจเข้าไปเลือกในร้านดีกว่า pr แนะนำได้ดีมาก ขอดูตัวจริงไปหลายคน
แต่ต้องตัดสินใจเลือกเพียงคนเดียวเท่านั้น
หวนมาลงล็อกที่ น้อง เมมเบอร์ สาวผิวสวย ยิ้มใส ใจละลาย 
ถึงห้อง ช่วยกันถอดเสื้อของแต่ละคน มีนัวกันนิดหน่อยยยย 
การ อาบน้ำ น้องทำได้ดี เลยสำหรับการบอดี้  hgjhg hgjhg
เลยขอจัดซะ หนึ่งดอก สบายสบายกันไป
ที่เตียงก้อนวดกันพอประมาณ ได้เวลารอบ สอง
น้องระรัวลิ้นไปทั่วตัว สลับกับ ดูดนมไปมา
 mbvc mbvc mbvc  มือก้อทำหน้าที่ได้ดีจนยอมแพ้ไปอีกครั้ง      mbvc mbvc mbvc
 scary scary scary เล่นเอาเหนื่อยไปเลย  scary scary scary
สรุปงาน น้อง เมมเบอร์ @ VISA CLUB
  เขินนนนนนพูดจาไพเราะ  นมพอดีคำ งานตามใจนะครับ 
จัดไปต้องลองใครพลาดแล้วจะเสียใจ  เขินนนนนน เขินนนนนน
ผมกลับไปอีกแน่นอน ยังติดใจจี๊ดดดจี๊ดดยุ่เลย eta03 eta03

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2016, 19:18:21 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้านดีๆ  hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

happy007

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

Indymanlp

• เด็กทะลึ่ง

pongz ดีงามครับ

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **