ผู้เขียน หัวข้อ: มายูมิ....ชื่อนี้ ฟิน จุง เบย  (อ่าน 2158 ครั้ง)

deathman

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มายูมิ....ชื่อนี้ ฟิน จุง เบย
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 11:10:17 »

รีวิว....กันหน่อยครับ  เขินนนนนน
มาบ้านนี้ครั้งแรก หลังจากย้ายที่ใหม่ .... ว่าจะแวะมาหลายทีไม่มีโอกาส  dsgjsd
สอบถาม pr.ใน line มีใครบ้าง บอกมีน้องว่างสามคน เลยแวะไป (เจอตัวจริง pr. ก็นะ ....น่า.. eta04.555)
เวลาที่ไปก็ดึกแล้วฝนตกพรำๆ .....บรรยากาศดี แต่ซอยที่ตั้งดูลึกลับมาก....เหมาะแก่การประกอบกิจ
ไปถึง เลือกน้อง ..... น้อง มายูมิ.... eta03 ใส่ชุดนอน น้องพึ่งมาถึง จะอาบจะนอนล่ะ แต่ พี่จะเลือก อยากให้สุขภาพดี มาออกกำลังกายกันก่อน แล้วค่อยนอน... (pr.เชียร์ให้เปิดซิง ... jljhlก็นะจัดไป)
ก่อนขึ้นห้อง ... ชำระค่าบริการ (สำหรับท่านที่ชอบแบบ จบ....ไม่ต้องลุ้น ที่นี่มีนะเออ) ปรากกฎว่า เลือกแบบที่จะต้องใส่หมวก ไม่ได้พกมา  lkkjjh เลยได้จัดแบบ บาง 0.2 ติดตัวไป เพราะบอกแล้วจะพาน้องออกกำลังกาย
มาดูที่ห้อง ไม่มีห้องน้ำในตัว ใช้ห้องน้ำรวม ไปลุ้นเอาถ้ามาพร้อมๆกัน มีโอกาสจะเอ๋ งู ชนกันได้ ระวังด้วย  scary แต่ห้องน้ำรวมกก็ใหญ่โตดี ออกกำลังกายถนัด
น้อง มายูมิ .... ขาว โอโม่ น่าตาตามชื่อเลย ออกแนวนิบปอน  lowwww... ผมยาว แต่สีดำนะ ไม่ใช่ทองน้องไม่ได้ย้อมแล้ว
หุ่นสวยมาก ดูมๆสวยเหมาะมือ จุกสวยดูดฟิน ช่วงล่างแนบหนึบเลย(อันนี้ต้องลอง) hgjhg .... ในห้องน้ำอาบน้ำได้มาตรฐาน แต่พาน้อง วอร์มเบาๆในห้องถึงกับเสียงออกตามไรฟัน ฟินจริงจัง jljhl
ในห้อง .... ไม่นวดล่ะ นอนหงายสบตา ..... แล้วก็ลงมือดีกว่า ผลัดกันลุกรับ ...ฟินมาก ซาวดี จุดติดง่าย(สุภาพหน่อยก็แล้วกัน) ทาสีหอมหวาน  dgd เกร็งกระตุก เสียงมีตลอดๆ
พอถึงช่วงโหมโรง .... อย่างที่บอก แน่นหนึบ น้องบอกว่า ถ้าไม่ยอมให้เข้า ยังไงก็เข้าไม่ได้(อันนี้จริง เพราะคลำทางอยู่นาน) ....พอเข้าไป โอ่.....อะไรจะแน่นขนาดนี้ ... eta04 eta04.. เลยพากันออกกำลังกาย จนเสียน้ำเสียเหงื่อกันไป
สรุป  ร้าน ดีนะครับ ลึกลับดี แต่ใครไม่เลยไป ก็ศึกษาเส้นทางหน่อยจ้า .... ห้องดี แต่ห้องน้ำรวมมันเสียวนะครับ
       pr. ดี บริการดี เชียร์เก่ง ... สายตา ดูชวนเราทำอะไรบ้างอย่าง(คิดไปเอง 555)
       น้องมายูมิ สดใส น่ารัก น้องคุยเก่งนะครับ ชวนคุยก่อน อย่ารีบร้อน สนิทกันแล้วจะฟิน  รูปร่างสุดยอด(ชอบส่วนตัว) งานดี ..... ฟินจุงเบย  pongz pongz

ปล.ช่วงนี้ได้บัตรลดด้วยนะ แจกจริง เอาไว้ใช้บริการครั้งหน้า ..... แบบนี้ต้องแวะไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2017, 22:09:53 โดย Raspberry Spa »

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ยูกิ....ชื่อนี้ ฟิน จุง เบย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2016, 10:29:09 »

อยากไปจังเลยยยยย fdgdfdf
สุคุง คนเดิมครับ

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: ยูกิ....ชื่อนี้ ฟิน จุง เบย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 23:04:39 »

ค่าขนมแบบ จบๆ แพงมั้ยครับ pm ก็ได้ครับ จะตามไปลอก

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 23:17:26 »

ห้องน้ำรวม...... ljhgf  ตอนแรกว่าจะไปดูพีอาร์ซะหน่อย  เอาไว้ก่อนละกัน ;khhg

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 23:58:54 »

ที่เก่าก็ห้องน้ำรวม พีอาร์ร้านนี้ใช้ได้เลยครับ  jljhl

เรือนโชติกา

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 11:02:42 »

ห้องน้ำส่วนตัวก็มีจ้าวววววววว  หลายห้อง     fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2016, 11:08:05 โดย Raspberry Spa »

deathman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 13:02:33 »

ค่าขนมแบบ จบๆ แพงมั้ยครับ pm ก็ได้ครับ จะตามไปลอก
รวมในคอส เลยครับ พีอา จะบอกท่านเองไม่เท่ากัน น้องยูกิ 3 เทา จบ  เขินนนนนน

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2016, 14:55:22 »

โทรเข้ามาสอบถาม เช็คคิวได้เลยคร้าาา   

เรือนโชติกา

• *
Re: มายูมิ....ชื่อนี้ ฟิน จุง เบย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2016, 13:56:18 »

คอนเฟริม ว่า หุ่น ที่ สุด ของที่ สุด