ผู้เขียน หัวข้อ: #การบ้าน "น้องซัมเมอร์" (สุดยอดแห่งการตามใจ อยากได้อะไรบอก!!!)  (อ่าน 6521 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้าน น้องซัมเมอร์ (เวอร์ชั่นยาว) - เพิ่งมีเวลามาพิมพ์ครับ

ผมเข้าไปที่ร้านตั้งแต่เวลาเปิดร้านเช่นเคย ณ เวลานั้นมี 1สาวที่ Stanyby
รออยู่แล้วก็คือน้องซัมเมอร์ และตามที่คุยกับPRไว้ เขาบอกว่าเธอคนนี้ "แตกไม่อั้น"
ก็เลยไม่รอละ คนนี้แหละ... ต้องออกตัวก่อนว่าเห็นน้องแวบแรก
ถือว่าไม่ตรงสเป๊กเท่าไร(ผมนี่ชอบใสๆสายกินเด็กมากกว่า 555)
แต่ก็อยากลองงานบู๊ดูว่าขนาดไหน จากโปรไฟล์ที่รู้มา

ตัดมาที่ห้อง น้องก็ไปเอาน้ำมาให้ดื่ม และให้เราถอดเสื้อผ้ารอ
จากนั้นน้องก็ตามมาอาบน้ำด้วยกัน ก็อย่างในรูปครับ อก36มาเต็ม
ผิวขาวสไตล์เด็กเหนือ งานอาบน้ำนี่บอกเลยว่าอาบดีที่สุด(ที่ผมเคยเจอ)
จากนั้นก็ตัดมาบนเตียง น้องก็บอกว่า "ชอบแบบไหนบอกได้นะคะ"
ผมก็เลยขอตามสเต็ปน้องละกัน.ก็เริ่มจากนอนคว่ำนวดข้างหลัง
ผมเลยขอให้นวดเน้นๆแถวต้นคอ บอกเลยว่าคนนี้
นวดดีที่สุดที่เคยเจอเช่นกัน (บางท่านอาจจะบอกว่ามือหนัก
แต่ต้องยอมรับว่าเธอนวดเป็นจริงๆ) อีก1งานที่เพิ่งเคยเจอเหมือนกัน
คือการเอาจุกแคลเซี่ยมไซส์มหึมาลูบไล้ไปตามแผ่นหลังและร่องก้น
บอกเลย "สุดสยิว" จากนั้นก็พลิกตัวด้านหน้า นวดแขนนวดขา
แล้วก็สปาลิ้นอันแพรวพราว... อันเป็นที่มาของงาน "เลียไข่สไลด์ดาก"
อันเลื่องชื่อของเธอ ตามด้วยB2B แล้วก็ท่าจำลอง WOT จากนั้นก็
ลงเจลสาวแหนมไปเรื่อยๆ มือผมก็จับนู่นจกนี่ไปเรื่อย น้องก็ไม่หวง
จนมาจบ "ท่า 69" ที่เธอ "นวดหน้าด้วยฝาหอย"
จิ๊มิโกะสีชมพูระเรื่อทำเอาผมแตกพ่ายไปในที่สุด...
จากนั้นก็ไปล้างตัว แล้วมาต่อรอบ2 ผมโดนน้องแกล้งให้พีคคคค
เกือบจะเสร็จแล้วก็หยุดไปถึง2รอบ บอกเลยคนนี้นี่ถนัดทั้ง2มือ
ซ้ายขวาไม่เกี่ยง สุดท้ายก็แตกพ่ายในสเต็ปเดิม อิอิ...

ตลอดเวลาชั่วโมงครึ่งกับเธอ น้องพูดเกือบสิบรอบได้มั้งว่า
"ชอบแบบไหนบอกหนูได้นะคะ" เรียกได้ว่า โ-ค-ต-ร ตามใจสุดๆ
ไม่มีหวงตัว แต่ผมก็ไม่ได้เรียกร้องอะไร ให้เธอจัดการเองทั้งหมด
เพราะเชื่อในความมืออาชีพของน้อง สุดท้ายก่อนแยกย้ายน้องบอกว่า
ให้ผม "จับปลา" เอาไปส่งการบ้านด้วย แล้วก็โพสต์ให้แบบว่า
รู้มุมกล้องมาก 555

***สรุปคะแนน***
#หน้าตา : 6.5/10
>>>อย่างที่บอก คหสต. แต่ น้องอาจจะตรงสเป๊กคนอื่นหลายๆคน
#เนื้อตัว : 7/10
>>>กลางๆครับ แต่ทุกอย่างชดเชยด้วยเนื้องาน
#GF : 100/10
>>>โคตรตามใจไม่มีขัด
#อาบน้ำ : 10/10
>>>คหสต. คือ ดีที่สุดที่ผมขึ้นด้วย
#นวด : 10/10
>>>บอกเลยว่าเธอนวดเป็นจริงๆ จับถึงเส้น
#เนื้องาน : 10/10
>>>ตามใจไม่ขัด เป็นงาน ไม่หวงตัว มีลูกเล่นดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2017, 11:44:30 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณ ครับสำหรับการบ้านดีๆ อย่าลืมมาใช้ส่วนลดนะครับ

Tong55

• เด็กทะลึ่ง

การบ้านสุดยอดมากๆครับ  hgjhg hgjhg hgjhg ต้องตามไปลอกแล้ว dgd dgd

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

คนนี้เด็ดจริงๆ
 dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

• *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

เธอกลับมาแล้วตามคำเรียกร้อง ด่วนๆๆๆๆ

• *

• *