ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านตุ๊กตาบาร์บี้(น้องบาร์บี้)  (อ่าน 3659 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคับวันนี้จะมาส่งการบ้านน้องบาร์บี ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
วันนี้ได้มีโอกาสได้ไปเยือนร้าน Visa Club อีกละในรอบ1เดือน  kjhg kjhg ก่อนหน้านั้นได้ดูรูปน้องๆ ก็ไปเห็นน้องคนนึงชื่อ น้องบาร์บี้ (แต่ที่จริงพี่PRบอกไว้ละว่าน้องจะมา แล้วเราก็เลยย้อนไปดูรูปน้อง หุ่น X โคตร) hgjhg hgjhg ก็เลยไลน์ไปจองน้อง จองแบบข้ามวันเลยครับ เพราะน้องHotมาก dsgjsd dsgjsd
พอไปถึงร้านเจอพี่PR พี่PRก็ทำแบบที่เราคุ้นเคยคือ ให้ดูน้องทุกๆคน ดูไปเรื่อยๆก็มี น้องที่สเปคเราคนนึงคือ น้องเปียโน สวยมากๆ น้องผมยาวผมดำหุ่นดี แล้วก็อยากเจอตัวน้องนานละ (แอบขายของให้น้อง) dgd dgd แต่เราก็จัดน้องบาร์บี้ เพราะจองกะพี่ที่ร้านละ
ตัดมาที่ห้อง ก็ทำความรู้จักกับน้องก่อน น้องบาร์บี้ ตัวเล็ก สวย หุ่นดี กอดแน่น กอดอุ่น น้องก็เอาน้ำมาให้กิน แล้วเราก็ขอให้น้องมานั่งตัก น้องก็ไม่ขัดอะไร มานั่งตักเรา กอดอุ่นมาก อิอิ  dgd dgdจากนั้นผมก็ขอให้น้องบาร์บี้มานั่งตักผมอีกรอบ แต่คราวนี้ขอให้น้องไม่ใส่เสื้อผ้า ให้น้องมานั่งตักผมในชุดวันเกิด น้องก็นั่งแบบหันข้างให้ผม แล้วผมก็คุยเล่นๆกะน้อง จังหวะนั้น น้องก็เอาแคลเซี่ยมอันยิ่งใหญ่มาถูๆหน้าผมในระหว่างที่นั่นคุยกันด้วย ฟินเลยครับพี่ๆ เขินนนนนน เขินนนนนน จากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำ
อาบน้ำนี่ก็โอเคเลยครับ อาบสะอาดดี ทุกซอกทุกมุม ถามว่าน้ำร้อนไปรึป่าว ถือว่าโอเคเลย
ตัดมาที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำ ผมให้น้องเน้นนวดที่ก้น เพราะปั่นจักยานมา น้องนวดได้เยี่ยมเลย นอนเพลินๆสบายๆ แล้วน้องก็นวดหลังแบบมือเปล่าไปสักพัก จากนั้นก็ลงน้ำมันน้ำมันนวดที่หลังแล้วก็ทำการบอดี้ เอาแคลเซี่ยมมาถูๆไถๆที่หลังผม ณ ตอนนั้นนี่ เสียวดี ชอบเลย จากนั้น น้องบาร์บี้ก็บอกให้ผมนอนหงายได้ ทีนี้น้องนวดต้นขานิดๆหน่อยๆ จากนั้นน้องก็จัดการรุกผมเลย น้องจัดสปาลิ้นให้ผมตรงแถวเกือบๆน้องชายผม แถวๆไข่เลยแล้วก็ค่อยๆไล่ขึ้นมาจนถึงเกือบคอ ระหว่างตอนที่น้องสปาลิ้นตัว   ghjk ghjk ผมก็กอดน้อง จับนม (แต่น้องขอไม่ให้กินนมนะคับอันนี้น้องไม่ให้ ผมก็ไม่ขัดคับ)ลูบไล้ไปทั่วตัวน้อง ฟินสุดๆ ณ ตอนนั้น น้องก็ดูดแคลเซี่ยมของผมจนเกือบเสียวเลย ดูดได้ดีมาก แล้วน้องก็เอาแคลเซี่ยมมาถูที่ตัวผม น้องบอกดูซิ๊ จะทนได้แค่ไหน ก็เกือบทนไม่ไหวอ่ะคับแล้วน้องก็เอาหน้ามาใกล้ผมมากๆผมลองขอน้องจูบปาก(อันนี้ไม่แน่ใจจะได้ทุกคนรึป่าวนะคีบ) น้องก็ให้จร้า จากนั้นน้องบาร์บี้ก็ค่อยๆก้มลงมาจูบปากผมอย่างช้าๆแล้วผมกะน้องบาร์บี้ก็จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ระหว่างนั้นน้องก็จับน้องชายของเราไปด้วย เราจูบน้องบาร์บี้ไปด้วยกอดน้องไปด้วย ฟินสุดๆๆๆละชอบตรงเนี้ย แล้วผมก็ลองขอทาสีให้น้องน้องบอกว่าให้จับจิ๊มิ๊ของน้องได้  red001 แล้วน้องก็คุกเข่า(กึ่งยืนกึ่งนั่ง)แล้วผมกะน้องก็จูบกันต่อแล้วมือของผมก็จับจิ๊มิ๊ของน้องไปด้วย ลูบไปถึงก้นเลย จังหวะนั้นจิ๊มิ๊ของน้องก็ชุ่มไปหมด จากนั้นผมก็ทนมือน้องบาร์บี้ไม่ไหวก็แตกพ่ายน้องไป พอเสร็จแล้วน้องก็มานวดแขนนวดขาให้ซักพัก จากนั้นเราก็ไปอาบน้ำกัน พออาบน้ำเสร็จ ใส่เสื้อผ้าแล้วผมก็ขอให้น้องนั่งตักอีกรอบ แล้วก็จุ๊บปากน้องอีก2ทีก่อนจะกลับ แล้วก็กอดน้องอีกทีนึง  dgd dgd
จบแล้วจร้า
สรุป***
          หน้าตา 9 ปกติน้องไว้ผมหน้าม้า แต่วันที่ไปน้องมัดผมรวมไว้ข้างบน รู้สึกเหมือนอะไรไปอยู่รวมกันบนหัวไม่รุ้ น้องบอกว่าอากาศร้อน ก็เลยมัดผมรวบไว้
          ไฟหน้า 10 ใหญ่มากแล้วทรงสวย
          เนื้อตัว 10 หุ่นดี กอดอุ่น กอดแน่น ไม่ผอมไปไม่อ้วนเกิน
          งาน  10++++ ชอบตรงน้องบอดี้ให้คับ กับตรงบิ้วและสปาลิ้น
          อาบน้ำ 10โอเคจร้า ชัดๆถูๆสะอาดแถวบอดี้ให้ด้วย
          GF ถือว่าตามใจมากๆเลย พูดเพราะ ยิ้มสวย

โดยรวมแล้วชอบมากๆจร้า หายากนะคับ แบบปกติแล้วให้เยอะขนาดนี้ ทอนสุดๆ
ถ้าน้องมาอีกก็จะกลับมาอีกครับ รีบๆจัดเลยนะคับพี่ๆน้องมาไม่บ่อยนะ และสุดท้ายก็ฝากพี่ๆสุภาพกะน้องด้วยนะจ๊ะ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2016, 22:13:05 โดย pr.valentine »

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้านตุ๊กตาบาร์บี้(น้องบาร์บี้)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 22:54:06 »

เอาอีกแล้ว ท่าน Tong55
ถ้าผมเขีบนการบ้านไป คุณครูจะตีผมมั้ย... เดี๋ยวหาว่าลอกมาส่งอีก
เรานี่สเป๊กเดียวกันตลอดเลยใช่มั้ยเนี่ย... ผมเพิ่งขึ้นกะน้องไปเมื่อเช้าเองครับ
5555

jakrin999

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้านตุ๊กตาบาร์บี้(น้องบาร์บี้)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 00:10:12 »

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 11:13:15 »

ท่าน อัณฑพาล  ลอกการบ้านได้ตามสบายเลยครับพี่
เรานี่ชอบสเป๊คเหมือนกันเลยนะครับ 555
คอนเฟิมเลยจร้า น้องบาร์บี้น่ารักมาก งานเยี่ยม หุ่นดี

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 20:25:28 »

pongz pongz pongz pongz pongz

มาติวพิเศษกับน้องบาร์บี้กันนะครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กันยายน 2016, 13:08:42 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ดาวดัง สุดฮอต มาไม่บ่อย จองด่วนๆๆๆๆๆจร้า

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กันยายน 2016, 10:28:21 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

บาบี้ ขวัญใจมหาชน ไม่จองไม่เจอคับ