ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปอร์เช่ ลองครั้งแรก เลือดเต็มเตียง  (อ่าน 2550 ครั้ง)

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต้องขอออกตัวก่อนว่าเป็นการบ้านฉบับแรก...ก็เลยเขียนไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่นะครับ
จริงๆแล้วผมเองก็เที่ยวในวงการนี้มาพอสมควร ไปมาแล้วทุกบ้าน แต่เพิ่งมีโอกาสได้ส่งการบ้านเป็นฉบับแรก เนื่องจากความฟินที่ยังคงติดตึงใจอยู่ไม่หายแม้ว่าจะผ่านมาหลายวันแล้วก็ตาม....เข้าเรื่องเลยละกัน....วันก่อนเพิ่งได้มีโอกาสไปเที่ยวที่บ้านราสเบอรี่(หลังใหม่)เป็นครั้งแรก บรรยากาศดีมากเหมือนไปเที่ยวรีสอร์ตเลยครับ เปิดประตูเข้าไปพบกับพีอาร์สาวสวยเข้ามาทักทายต้อนรับเป็นอย่างดี จากนั้นก็เรียกน้องๆมาแนะนำตัว ผมไปสะดุดกับน้องคนนึงครบเครื่องจริงๆ ทั้งสูง ขาว หน้าสวย ที่สำคัญไฟหน้าตูมมาก(เลือกเพราะอย่างหลังนี่แหละ 555) ซึ่งพีอาร์แนะนำว่าชื่อน้องปอร์เช่...คิดในใจว่า แหม..วันนี้จะได้ขับรถสปอร์ตล่ะ บ้านนี้ดีครับมีคอร์สฟูลด้วย ก็เลยจัดไปแบบสุดซอย ตัดภาพมาในห้องเลยละกัน...เข้าห้องมาดูน้องยังเขินๆอยู่ เพราะน้องบอกว่าไม่ค่อยได้ทำบ่อยนัก ประกอบกับอายุก็ยังน้อยอยู่ เลยประหม่า ผมเลยชวนน้องไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำก็ธรรมดาครับ อาบเสร็จเข้ามาในห้อง(ที่นี่ห้องน้ำรวมนะครับ) น้องก็ให้นอนคว่ำแล้วนวดหลังให้...งานนวดก็ธรรมดาครับ ต่อมาเป็นงานนัวครับ น้องก็นัวไปเขินไป (อย่างที่บอกล่ะครับทำไม่ค่อยบ่อย) แต่ผมชอบแฮะได้ฟิลดี..อิอิ จากนั้นเป็นงานสเปครับ ใช้ได้ทีเดียว น้องลากลิ้นฟักไข่ผมซักพัก จากนั้นก็....เปสดเลย(ต่างกรรมต่างวาระ) โอ้ววว มันส์ครับ แล้วก็ถึงเวลาของผมบ้าง ไม่ไหวแล้วครับโหลดCD จู่โจมน้องทันที จนน้องแฉะได้ที่ก็ถึงเวลาสำรวจถ้ำ...แน่นมากกกก แทบไม่เข้าเลยทีเดียว แต่มันก็เข้าไปจนได้...555 เมื่อเริ่มซอยไปสักพัก Sound AV เริ่มมาครับได้อารมณ์มาก...แต่แล้วเมื่อกำลังเพลินได้ที่ก้มหน้าดู...โอ้ว แม่เจ้า เลือด!!! eta20 ครับเลือดจริงๆผมเลยถามน้องว่าเป็นประจำเดือนเหรอ น้องบอกหมดไปตั้งหลายวันแล้ว งั้นเลือดนี่คือ... น้องบอกว่าไม่ได้มีอะไรกับใครมานานแล้ว ก็เลยอาจทำให้มีเลือดออกก้ได้ ผมเลยจัดไปชุดใหญ่ สุดท้าย...พ่ายแตกกันไปทั้งผมทั้งน้อง จนเข้าไปอาบน้ำเสร็จออกมาแล้วเลือดยังไม่หยุดเลยครับ ผมเริ่มสงสารน้องถามว่าเจ็บมั้ย น้องบอกเจ็บนิดๆ แต่เสียวมากกว่า...อิอิ ฟินสิครับ เหมือนได้เปิดซิงเด็กเลย
สรุป น้องปอร์เช่งานดีมากครับ เนื้อตัวดี ไฟหน้าใหญ่ คุยสนุก น่ารักครับ
ป.ล.ขอโทษทางร้านที่ทำผ้าปูเตียงเปื้อนด้วยนะครับ...อิอิ เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กันยายน 2017, 21:22:23 โดย Raspberry Spa »

เรือนโชติกา

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้องปอร์เช่ ลองครั้งแรก เลือดเต็มเตียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2016, 18:48:31 »

เรือนโชติกา

• *
Re: น้องปอร์เช่ ลองครั้งแรก เลือดเต็มเตียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2016, 13:13:06 »

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 11:05:58 »

18 นี้ เจอกันคร้าาาา

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2016, 10:34:43 »

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 11:02:11 »

game55nu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2016, 22:11:30 »

จัดว่าเด็ด

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 19:26:38 »

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2016, 00:53:31 »

เรือนโชติกา

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2016, 00:57:38 »