ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงานน้องมะเหมี่ยวสักนิด  (อ่าน 1540 ครั้ง)

toomtam323

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งงานน้องมะเหมี่ยวสักนิด
« เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2016, 00:12:42 »

สวัสดีครับพี่ๆ วันนี้ผมมีโอกาสผ่านพิดโลกเมืองสองแคว  จึงมีโอกาสแวะไปที่ร้าน         ไปถึงก็เจอ PR สุดสวย  สิ่งแรกที่ PR บอกผมรู้ไหมอะไร!!! PRแจ้งว่าเหลือน้องคนเดือนเดียวผมนี่เสียอารมณ์มากเลย eta07  แต่คิดในใจไหนๆก็มาแล้วดูน้องสักหน่อยแล้วกันว่าเป็นน้องคนไหน  PR คนสวยก็เรียกน้องมะเหมี่ยวออกมาโชว์ตัวพร้อมกับเชียร์เนื้องานว่าดีไม่มีหล่นแน่นอน ก็เลยตกลงโอเคร  แต่บอกตามตรงนะน้องก็หุ่นกระชับตรงสเป็คผมดี

ตัดมาที่ห้องเลยล่ะกัน  วันนี้น้องพามาห้อง VIP ด้วย มาถึงก็ตรงมาคอเคียร์ช่วยถอดเสื้อผ้าอืมน่ารักดีอย่างนี้สิไม่เสียดายเงินเลย  น้องก็ถอดของน้องบ้างพอเห็นด้านในหุ่นน้องดีมากเลยครับขอบอก  พอถอดเสร็จมาจูงมือไปอาบน้ำ   ระหว่างอาบน้ำก็มีฉากเลิฟซีนด้วย จับ รูด ดูด เลีย ตอน อาบน้ำนี่ ขอบอกว่าสุดยอด เลยใครความอดทนน้อย อาจจะพ่ายแพ้ให้แก่น้องได้  น้องเค้าอาบให้ทุกซอกทุกมุม ใช้ทั้งมือ  ใช้ทั้ง....555ต้องไปลอง  สักพักนึงนึงน้องก็บอกว่าไปต่อที่เตียงดีกว่านะคะ

พอถึงเตียงน้องบอกว่าหนูนวดไม่เก่ง  ผมก็เลยบอกว่าเก่งอะไรก็จัดมา พอบอกแค่นัานแหละก็คว้าน้องชายผมปุ๊บเลย  ไม่รีรอก็บิ้วผมด้วยลีลาต่างๆนาๆควบคู่กับ ซาวน์อย่างกะหนังเอวี  จนผมต้องจับน้องนอนลงและเป็นฝ่ายลุกบ้างทีนี่ผมก็เลยลองเล่นสปา ลิ้นกับน้องบ้างไล่ต่ำลงมาจนถึงพงหญ้าน้อยๆของน้องมะเหมี่ยว  เมื่อเห็นน้องไม่ว่าอะไรก็เลยเดินหน้าต่อจนน้องบอกว่าเสียวมากและจบสกอร์คาลิ้นผมเลย  เท่านั้นยังไม่พอเหมือนน้องจะชอบลิ้นผมมาก จึงถามผมว่าขอแบบนี้อีกได้ไหมผมก็จัดให้อีก  รอบนี้จัดให้จนเองลอยสายไปสายมาเลย สรุปน้องจบไปสองแล้วแต่ผมยังไม่จบเลย555  สรุปใครมาเที่ยวนิ555  ไม่พูดต่อแล้วกันว่าหลังจากเหตุการณ์นี้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง  แต่บอกเลยว่าฟินมากแน่นอน  มีซ้ำแน่นอนจร้า

สำหรับผมนะครับ คะแนน น้อง มะเหมี่ยว

เนื้อตัวผิวพรรณ เต็ม 10 ให้ 8,5
หุ่น   เต็ม10 ให้  10
น่าตาความน่ารัก  เต็ม 10 ให้ 10
อาบน้ำ เต็ม 10 ให้  10
นวด   เต็ม 10 ให้ 7
งาน เต็ม 10 ให้ 10+

ปล.PR ครับ ฝากความคิดถึง ถึงน้องมะเหมี่ยวด้วยนะครับ ว่าอย่าลืมชายเสื้อสีแดง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2016, 11:58:30 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งงานน้องมะเหมี่ยวสักนิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2016, 10:21:45 »

ขอบคุณการบ้านดีๆๆแบบนี้ครับผม

toomtam323

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2016, 15:23:45 »

แอบมาขอส่วนลด fhgj fhgj ;khhg ;khhg kjhg

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2016, 18:10:31 »

แอบมาขอส่วนลด fhgj fhgj ;khhg ;khhg kjhg

จัดไปครัช

boyzxxx

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 20:42:50 »

ต้องตามไปจัดสะแล้วงานดีๆแบบนี้