ผู้เขียน หัวข้อ: สวยใส บิ้วท์สะท้าน นางฟ้ากิ๊ฟซี่  (อ่าน 1145 ครั้ง)

eakpop1

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สวยใส บิ้วท์สะท้าน นางฟ้ากิ๊ฟซี่
« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2016, 00:39:18 »

แรกพบสบตากันเมื่อวันก่อน   จึงทำให้เกิดอาการอยากมาหาเธอคนนี้  เขินนนนนน เขินนนนนน ด้วยความเป็นธรรมชาติ  น่ารัก น่าขย้ำ หน้าตาที่สวยหวาน  mbvc ตาเป็นประกาย ผิวเนียน หน้าอกที่เด่นล้ำออกมา eta04   จึงตัดสินใจไปทดสอบความเฟี้ยว
   ไปถึงที่ร้าน ด้วยความเป็นกันเองของ PR แนน  จึงเข้ามาต้อนรับขับสู้ ;khhg  สักแป๊บน้องกิ๊ฟซี่ก็นำน้ำเย็นๆ มาเสิร์ฟ นั่งคุยกันทำความรู้จักกันเพิ่มสักหน่อย  น้องบอกคอยเดี๋ยวนะคะ ไปเปิดแอร์ทิ้งไว้ในห้องให้เย็นๆ ก่อน พอถึงเวลาน้องก็มารับผมขึ้นไปสู่สวรรค์ด้านบน  อุต๊ะ อารมณ์เหมือนพาแฟนเข้าห้องวันแรก  ตุ๊มๆต่อมๆ  fdgdfdf พอถึงงานอาบน้ำ น้องอาบเหมือนผมเป็นลูกเลย ฮ่าๆ  ขัดซะทุกส่วน ตั้งแต่หัวถึงปลายเท้า  มือเล็กๆนิ่มๆ ไล้ไปทั่วตัว ตอนขัดหนอนน้อยผมนี่สะอาดเชียว ขัดตั้ง2รอบ jljhl  เสียวเพลินดี    ตัดมาในห้อง น้องบิ้วท์ขัดหนอนซะขนาดนั้นไม่ยอมหรอก เลยปล้ำน้องซะเลย หัวเราะกันคิกคักอย่างกะข้าวใหม่ปลามัน  jljhl ร่างเล็กๆ อวบๆของน้องนี่กอดเต็มแขนดี  สักพักเจรจากันว่าพี่อยากเสร็จ 2 รอบ  น้องก็ตกลง 10รอบเลยยังก็ได้ค่ะ  eta20 eta20  (โค๊ะ ละอ้ายจะไหวอิ๊ ถามอ้ายผ้องก่ะ) น้องเลยงัดทีเด็ด ละเลงลิ้นไต่เมฆา ฝ่ามืออรหัน  อื้อหือ  เจอศึกด้านบนและด้านล่างพร้อมกัน  อารมณ์เลยพุ่งปริ๊ดดดดดด   แค่นั้นยังไม่พอ น้องใช้ท่าบั้นท้ายสลายวิญญาณเพิ่มอีก บร๊ะเจอ 3 กระบวนท่าพร้อมกัน  ไม่รอดครับต้องยอมแตกพ่ายไปก่อน 1 รอบ   jljhl
   สักพักน้องก็มานวดให้ทั่วตัว ถามจะให้เน้นตรงไหนอย่างไร  เข้าทางเลย  นวดอาจไม่หนักมากเพราะน้องตัวเล็ก แต่พอรู้สึกดีเพลินๆไป   พอจบการนวด น้องละเลงเจลอีกแล้วครับ รู้ตัวเลยว่า พายุลูกที่ 2 กำลังมา  scary  แหมะคราวนี้ น้องใช้เจลใส่หน้าอกและท้องของน้องด้วย  กระบวนท่า ยอดประทุมกวาดลาน  eta04 ลื่นปรื๊ดๆ  เสียงน้องก็ตามมา ทำให้หนอนน้อยผมแข็งขึ้นอีกครั้ง รอบสองนี่คงเสร็จยากหน่อย  แต่น้องก็ไม่หวั่น  งัดทุกกระบวนท่า อารมณ์ผมพุ่งขึ้นอีกครั้ง  piuyty ป๊าดดด มาไวแท้ แต่อั้นไว้ก่อน  คิคิ แกล้งน้อง   eta03 eta03    สักพักผมขอเป็นฝ่ายกระทำมั่ง ท่าจำลองพื้นฐาน “เบสิก พิชิตชัย”  kjhg โอ้โหมุมนี้ ผมได้เห็นน้องชัดๆ  จัดการเลยสิครับ โยกๆๆๆๆ  เอี๊ยดอ๊าดๆ เตียงลั่นสนั่นห้อง  ผมล่ะกลัวข้างล่างจะได้ยินชะมัด  ตัวน้องเด้งตามจังหวะโยกได้อารมณ์กว่าที่คิด  ถึงเวลาแล้ว รอบที่2 ก็เสร็จสมอารมณ์หมาย    พากันไปอาบน้ำทำความสะอาด
   ช่วงสุดท้ายเวลาเหลือนิดหน่อย  มานอนกอดกันบนเตียงต่อ  dgd แหมะ น้องเขาอยู่เต็มเวลาดีครับ ผมชอบตรงนี้ ไม่เร่งรีบ  เสมือนได้อยู่กะแฟนจริงๆ  เลยทิป น้องไป  mbvc mbvc ลงมายังคุยเล่นกันต่อสักพัก ก่อนแยกย้ายกันไป