ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE # ดับเครื่องชน VS BOVY  (อ่าน 7166 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

**PLAYBOY PRESENTS การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE **

INTRO

คุณ...พร้อมที่จะ ดับเครื่องชน! กับนางฟ้าสุดเอ๊กส์เธอคนนี้แล้วรึยัง?

ทะลัก...จุดแตก ทุกๆความหื่นให้พังพินาศและย่อยยับดับคาเตียงกันไปเลย

ฟิลแฟน...ที่แรงกว่ากิ๊กส์+คลิ๊กส์กว่าน้องเมีย และเพลียซะยิ่งกว่าชู้!

สุดเหวี่ยง...เต็มเหนี่ยว ไม่เคยเกี่ยงเรื่องท่ายาก จัดมาขอให้บอกชอบจริงๆ

บันเทิงเริงใจ พร้อมกันทั่วทั้งเวปแล้ววันนี้
ที่นี่...ที่เดียว @ Phoenix Club

**เป้าหมายในครั้งนี้มีไว้ใส่ซีดีแล้วพุ่งชน **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2016, 02:43:27 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE # ดับเครื่องชน VS BOWIE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:33:15 »

**พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า**

IN ROOM

รู้ทั้งรู้...ว่า PLAYBOY เป็นโรคแพ้ความสวยและอกที่แน่นๆอวบอึ๋ม แต่ทางร้านฟินิกส์ก็ช่างขยันและสรรหาเอาแต่นางฟ้าแนวๆนี้ มาล่อตาล่อใจกันได้อยู่ตลอดๆเสมอๆ

แต่ละคนที่เฟ้นจัดและสรรหามาให้ชม แต่ละนางฟ้าก็ช่างโดนอกโดนใจชะมัด ทั้งรักพี่และเสียดายน้อง เลือกกันแทบจะไม่ถูกเลยทีเดียว แต่ในช่วงเวลานี้ก็แอบเล็งๆน้องสุดสวยไว้ในใจแล้วคนหนึงอยู่เหมือนกัน

เห็นว่าน้องเค้าหายเงียบไปซักพักใหญ่ๆนานเลยเชียวล่ะ! กลับมาใหม่ในครั้งนี้ เธอก็พกพาเอาความอึ๋มที่อัพไซส์ให้ใหญ่บิ๊กซะยิ่งกว่าเดิมมากมายหลายๆเท่า มาฝากให้เหล่าบรรดาสาวกของทาสนมทั้งหลายได้ชื่นอกชื่นใจกันถ้วนหน้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2016, 20:23:37 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE # ดับเครื่องชน VS BOWIE
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:33:53 »

ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่กำลังค่อยๆคืบคลานเข้ามา**

นาทีนี้ถ้าใครไม่รู้จักชื่อของน้องโบวี่ เกรงว่าจะคุยกับใครก็คงจะไม่รู้เรื่องซะแล้ว

เจ้าแม่จีเอฟระดับร้อยแปดแสนล้านในตำนานของร้านโมเดลในยุคแรกๆ ที่หุ่นของเธอทั้งเอ๊กส์และเซ็กส์สะบึมส์! ไปทั่วทั้งเรือนร่างที่งามงดสวยล้ำจนเกินจะบรรยาย

ได้ทั้งรุกและทั้งรับ ถนัดแบบไหน เดินหน้ากันเข้ามาเลย ไม่ว่าสายบู๊หรือสายบุ๋น จะสายย่อหรือสายตื๊ด เป็นได้จอดและเสร็จเสียท่าให้กับเธอจนแทบทุกรายไม่มีเหลือให้ละเว้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2016, 20:32:49 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE # ดับเครื่องชน VS BOVY
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:35:05 »

**ได้เวลา...หฤหรรษ์ บันเทิงเริงใจกันแล้ว**

IN BATH

ห้องหอรอรักครั้งนี้ได้เป็นห้องเบอร์หกครับ ยังไม่เคยได้มาถ่ายที่ห้องนี้สักที แสงภายในห้องน้อยมากจนแทบอยากขอเปลี่ยนห้องเลยทีเดียว เพราะกลัวจะได้ภาพมาไม่สวย

แต่โชคดีเผอิญได้ตัวช่วยเป็นแฟลชที่เพิ่งจะสั่งซื้อทางเน็ตมาใช้ ช่วยได้มากๆเลย ปรับค่าชดเชยแสงเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งค่าแม้ปิดหน้าต่างห้องแล้วก็ยังได้ภาพสวยๆมาสมใจ

ผมถอดเสื้อผ้าออกก่อนน้องเลยครับ กะว่าจะถ่ายรูปไปแล้วก็นัวไปด้วย(อิอิ) แต่แก้ตัวบอกกับน้องว่าอากาศมันร้อนเสื้อผ้าก็เกะกะถอดดีกว่า แล้วก็บอกให้น้องถอดเสื้อผ้าออกมาด้วยซะเลยให้เหมือนๆกัน อยากจะดูเรือนร่างสุดเอ๊กส์ของน้องแบบจะๆเต็มทีแล้วอ่ะครัช!

หุ่นของน้องดีมากๆเลยครับเรียกได้ว่าดีที่สุดตั้งแต่เขียนการบ้านมาเลยทีเดียว เป๊ะเว่อร์ตั้งแต่หัวจนจรดเท้าเลยล่ะ! ผิวออกขาวเหลือง ไร้รอยสักเนื้อนวลเนียนและแน่นไปหมดทั้งตัว(หาได้ค่อนข้างจะยากมากเลยครับ)

ต้นแขนและขาไม่ใหญ่สมส่วนดี เอวคอดมาก สะโพกและก้นสวยได้รูปกลมกลึงน่าสัมผัสมาก (ชอบส่วนเอวที่คอดและสะโพกกับก้นที่กลมกลึงของน้องมากๆๆเป็นที่สุดเลยครับ)

และที่โดดเด่นจนไม่อาจลืมที่จะกล่าวถึงก็คือ โคตรไฟหน้าคู่งามบิ๊กบึ้มของน้องครับ แม้จะโมมาแต่ก็สวยงามได้รูปมากๆกำลังพอดีกับเรือนร่างของน้อง นุ่มแน่นเป็นธรรมชาติ น่าจะราวๆ 35-36 นิ้วได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2016, 20:21:53 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE # ดับเครื่องชน VS BOVY
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:39:53 »

**เตรียมตัว...เตรียมใจ เอาไว้ให้ดีๆ**

กว่าจะถ่ายรูปจับปลากับน้องจนเสร็จเรียบร้อยผมก็แทบจะเสร็จไปซะก่อนจะได้ไปสุดซอยกับน้องเลยเชียวล่ะ! ก็แหมหุ่นของน้องมันน่าฟัดฝุดๆซะขนาดนั้น คนหื่นๆอย่างเราจะไปทนไหวอยู่ได้ยังไง

ถ่ายไปก็แข็งไปมังกรรักมันก็คอยจะชี้ไปที่หน้าน้องแทบจะตลอดเวลาเลย แรกๆก็อายน้องเหมือนกันแต่พอสักพักก็เริ่มชิน ก็เลยปล่อยเลยตามเลย

ช่วงอาบน้ำเป็นครั้งแรกที่ได้สัมผัสกับเรือนร่างน้องแบบเต็มๆครับ ความรู้สึกราวกับว่าได้ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลยล่ะ! เนื้อตัวน้องดีมากๆแถมยังแน่นโคตรๆ อาบได้สักพักผมก็เริ่มนัวก่อนเลย ก็มันอดใจไว้ไม่ได้เลยจริงๆนี่ครัช!

เรายืนหันหน้าเข้ามาหากันน้องสบตาแล้วยิ้มหวานๆมาให้นิดๆแบบเขินๆ ผมลูบไล้ไปที่เรือนร่างของน้องไปมาแบบเบาๆ ก่อนที่จะวางมือทั้งสองไปไว้ที่สะโพกผายที่กลมกลึงขาวผ่องของน้อง

แล้วลูบไล้เบาๆไปมาที่เอวคอดๆของน้องก่อนที่จะลดระดับลงไปด้านล่างข้างหลังน้องไปที่สะโพกสวยและก้นแน่นๆขาวๆเนียนๆของน้อง ได้อารมณ์ดีครับมันทั้งเรียบทั้งลื่นและนุ่มไม่มีสะดุดเลยสวยงามเพลิดเพลินตาไร้ทั้งสิวและฝ้ารวมไปถึงรอยสักให้มารบกวนอารมณ์

ชักจะติดใจก้นสวยๆของน้องแล้วล่ะสิ! ก็เลยลงไปคลุกเข่าที่ข้างหลังน้อง แล้วก้มเอาใบหน้าไปซุกไซร้ไปมาที่แก้มก้นขาวๆ ก่อนที่จะจูบและแอบดูดเบาๆ เหมือนกับกำลังดูดดูมๆของน้องอารมณ์ประมานนั้นเลยครับ เป็นครั้งแรกเลยครับที่ผมเคยทำแบบนี้มันฟินดีจนคาดไม่ถึงเลยเชียวล่ะ!

สักพักก็ลุกขึ้นยืนให้น้องฟอกสบู่ให้ น้องเปลี่ยนตำแหน่งมายืนที่ข้างหลังใช้มือทั้งสองลูบไล้ไปมาทางด้านหน้าให้ ส่วนทางด้านหลังน้องก็ใช้ดูมๆใหญ่ๆและหนานุ่มของน้องช่วยบอดี้สไลด์เคลื่อนไหวไปๆมาๆอย่างได้อารมณ์ชวนฟิน

จากนั้นน้องก็เปลี่ยนมายืนที่ด้านหน้า ผมยังคงใช้มือทั้งสองลูบไล้ไปมาทั่วทั้งร่างน้อง ส่วนน้องโบวี่ก็ใช้ดูมๆนุ่มๆบอดี้สไลด์ขึ้นๆลงๆไปมาให้ทั้งในส่วนของท่อนล่างและทางท่อนบน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2016, 09:28:36 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:40:14 »

**ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง**

IN LOVE

หลังจากเราทั้งสองอาบน้ำและเช็ดตัวจนเสร็จเรียบร้อยแล้ว ช่วงเวลาในฝันที่เฝ้ารอคอยมาตั้งแต่ต้นก็บังเกิด

ผมลงไปนอนอยู่ที่เตียงนอนนุ่มๆ ก่อนที่น้องจะปลดเอาผ้าเช็ดตัวออกจากร่าง และก้าวตามขึ้นมาประกบคล่อมทับอยู่ที่บนร่างของผมบนเตียง

ผมบอกให้น้องนัวเลยก็แล้วกัน อดใจรออีกไม่ไหวอยู่แล้ว(อิอิ) น้องเริ่มซุกไซร้เบาๆให้ ไปจนทั่วทั้งร่าง เริ่มจากช่วงบนบริเวนหัวนมก่อนใช้ลิ้นโลมเลียให้แบบเบาๆทั้งซ้ายและขวา

ก่อนที่จะเลื่อนต่ำมาที่บริเวนช่วงล่าง ขยับชักมังกรรักก่อนเบาๆเพื่อปลุกเร้าให้ขนาดของมันได้ขยายโตขึ้นจากนั้นก็หยิบซีดีขึ้นมาโหลดให้ แล้วก็บรรเลงเพลงโอเกะที่แสนจะไพเราะเพราะพริ้งให้ฟังอย่างเพลิดเพลินเจริญใจฝุดๆ

น้องร้องโอเกะให้ฟังอย่างสุดฟินจนแทบจะพุ่งทะลักได้สักพัก ก็ขยับขึ้นมาคล่อมอยู่ที่บนเรือนร่างของผม จัดระเบียบรักให้เข้าที่เข้าทางได้สักแป๊บ จากนั้นก็ค่อยๆทิ้งน้ำหนักทั้งตัวลงมาอย่างช้าๆ

ช่วงนี้จะเป็นช่วงที่ผมชอบและประทับใจสุดๆครับก็เลยยกหัวขึ้นมาดูภาพที่สวยงามที่อยู่ตรงข้างหน้านี้จนแทบจะไม่ได้กระพริบตาเลย

ช่วงล่างของน้องโคตรจะแน่นหนึบฝุดๆมากเลยครับ น้องทิ้งตัวลงมาในจังหวะที่สโลโมชั่น ด้วยความยากลำบากมากๆ เนื่องเพราะความหนึบสุดๆของปากถ้ำรัก มองไปที่ใบหน้าของน้องแล้วก็ยิ่งสุดฟินมิรู้ลืม

เพราะทั้งสีหน้าและแววตาของน้องบ่งบอกได้ถึงความสยิวและเสียวซ่านสุดๆกับรสสัมผัสที่ได้รับอยู่ในขณะนี้ กว่าจะลงไปได้จนมิดลำ ก็ทั้งเสียวและสงสารน้องขึ้นมาจนแทบจะขาดใจ แต่ก็ฟินจนแทบจะหยุดไม่ได้เลยจริงๆ(อิอิ)

น้องหยุดนิ่งและพักไปสักชั่วครู่ ปรับตัวกับอวัยวะแปลกปลอมที่ค้างคาอยู่จนมิดลำได้สักพัก น้องโบวี่ก็เดินหน้าไปสุดซอยต่อ ด้วยจังหวะที่ยังคงเป็นเช่นเดิมครับคือสโลโมชั่นในแบบที่เข้าสุดและออกสุด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2016, 22:03:27 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:40:36 »

**การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE**

แม่คุณเอ๋ย! ขยับขึ้นลงในแต่ละครั้งเสียวสุดๆจนแทบจะพุ่งทะลักเลยล่ะเพราะมันหนึบและฟิตโคตรๆ (ติดใจน้องก็ตรงนี้นี่แหละ)

สักพักก็ให้น้องหยุดแล้วดึงตัวน้องลงมากอดในอ้อมอกเบาๆด้วยความฟิน แล้วก็อ้อนบอกกับน้องโบวี่ว่า น้องจ๋าไม่รู้อะไรมันเปื้อนหน้าของพี่อยู่ น้องช่วยเอาดูมๆมาช่วยเช็ดที่หน้าให้พี่หน่อยสิจ๊ะ(อิอิ)

เจอมุขนี้เข้าไปน้องโบวี่คนสวยถึงกับอมยิ้มน่ารักๆให้แบบเล็กๆ น้องตามใจทำให้อย่างว่านอนสอนง่าย ขยับตัวขึ้นมาพร้อมกับเอาดูมๆบิ๊กบึ้มทะลักล้นนุ่มๆคู่งามของน้องมาบดเบียดและเคล้นคลึงเบาๆให้ช้าๆอย่างสุดฟิน

เห็นดูมๆมาจ่อๆที่ใกล้ๆกับใบหน้าแบบ Closed up ในแบบนี้ อดใจไว้ไม่ได้ก็เลยขอน้องลองลิ้มชิมรสแคลเซียมสดๆจากเต้าดูบ้าง แหม!มันช่างเอร็ดอร่อยหอมหวานน่าดูดดื่มฝุดๆซะเหลือเกิน

ชิมแคลเซียมสดๆจากเต้าจนอิ่มหนำสำราญใจดีแล้ว ก็ชวนน้องลุกขึ้นยืนเพื่อที่จะเปลี่ยนบรรยากาศและท่าทางบ้าง เรายืนหันหน้าเข้ามาหากัน ผมก้มลงไปจุ๊บที่ริมฝีปากน้องเบาๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2016, 23:22:11 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:40:57 »

**การบ้านสะท้านปฐพี KAMIKAZE**

แล้วหอมเบาๆไปที่แก้มทั้งซ้ายและขวาของน้องอย่างทะนุถนอม ขยับตัวเข้าไปใกล้พร้อมทั้งถูไถบดเบียดด้วยมังกรรักไปที่บริเวนปากถ้ำรักของน้องแบบช้าๆคล้ายๆกับท่าจำลอง

จากนั้นก็ใช้มือยกขาข้างหนึงของน้องขึ้นมาไว้ที่ขอบเตียง แล้วขยับเอามังกรรักค่อยๆดันเข้าไปข้างในของถ้ำรักของน้องโบวี่แบบช้าๆ จนกระทั่งมันไปบรรจบสุดท้ายอยู่ที่ปลายถ้ำ

แล้วก็ค่อยๆขยับให้มังกรรักเคลื่อนตัวเข้าและออกเข้าไปข้างในของถ้ำรักในแบบช้าๆและเน้นๆ น้องครวญครางด้วยความเสียวซ่านให้ได้ยินเบาๆอย่างเร้าใจ

ก่อนที่จะยกขาของน้องลงมายืนที่พื้นในขณะที่มังกรรักยังคงค้างคาและเคลื่อนไหวเข้าออกภายในถ้ำรักอยู่เหมือนเดิม ตอนนี้เราทั้งสองมายืนประกบแนบชิดและสุดซอยในลักษณะที่ยืนโอบกอดและหันหน้าเข้ามาหากัน

ไม่นานนักผมก็เปลี่ยนลงมานั่งที่ตรงด้านมุมของขอบเตียง แล้วให้น้องลงมานั่งคล่อมทับแบบสุดซอยโดยหันหน้าเข้ามาหากัน ก่อนที่จะโยกตัวเคลื่อนไหวช้าๆเข้ามาหากันเป็นจังหวะๆ

สักพักผมก็ขยับตัวลุกขึ้นยืนไปพร้อมๆกันกับน้องในท่าลิงอุ้มแตง(จำลองนะจ๊ะ)  หลังจากที่โยกช้าๆชิลๆกันมาตั้งนาน คราวนี้ก็ลองขอเปลี่ยนจังหวะดูบ้าง เป็นแบบอุ้มน้องแล้วเดินไปก็กระแทกแบบแรงๆเน้นๆไป

ผมอุ้มน้องเดินกระแทกแรงๆไปเรื่อยๆจนรอบๆห้องเลยครับ มันส์มากๆก่อนที่จะแอบแกล้งน้องเล็กๆโดยอุ้มน้องไปยืนกันที่หน้าประตู ซึ่งดูเหมือนว่าห้องที่ห้าข้างๆจะมีคนอยู่ จับน้องอุ้มแตงสุดซอยกันอยู่ที่ตรงประตูห้อง

ให้น้องเอาหลังพิงไว้กับที่ประตูห้องแล้วจัดเน้นๆไปชุดใหญ่ๆ น้องจะร้องครวญครางด้วยความเสียวซ่านก็ไม่ได้เพราะอายกลัวว่าห้องข้างๆจะได้ยิน อารมณ์ในตอนนี้มันได้ฟิลตื่นเต้นๆดีมากๆเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2016, 00:44:55 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 21:42:39 »

สักพักก็เริ่มจะสงสารน้องเลิกแกล้งดีกว่า(อิอิ) ก็เลยอุ้มน้องพาเดินมาวางร่างของน้องไว้ที่ตรงขอบเตียง

แล้วยกขาทั้งสองข้างของน้องมาวางพาดไว้ที่ไหล่ อยากจะลองท่าหมวยยกล้อสุดฟินดูบ้าง(จำลองนะจ๊ะ) จากนั้นก็ขยับขับเคลื่อนมังกรรักเข้าออกในแบบช้าๆดูบ้าง ก่อนที่จะเปลี่ยนไปเป็นจังหวะแบบเมามันส์สุดฟินอย่างต่อเนื่องไม่หยุด

ตอนนี้เวลาก็ใกล้จะหมดลงเต็มทีแล้ว ก็เลยขอเปลี่ยนท่ามาเป็นท่าเบสิค(จำลองนะจ๊ะ) เป็นการส่งท้ายความฟินร่วมกันกับน้องโบวี่

คงไม่ต้องมาออมแรงและพละกำลังกันอีกแล้วล่ะครับ นาทีนี้มีแรงเหลืออยู่เท่าไหร่จัดไปให้กับน้องโบวี่แบบเต็มๆ น้องก็ร้องครวญครางดังๆออกมาอย่างได้อารมณ์

กระแทกกระทั้นแบบเน้นๆจนสุดแรงเกิดได้สักพัก ก็สุดที่จะเกินกลั้นต้องยอมปล่อยพุ่งทะลักทะลายออกมาจนแทบจะล้นออกมานอกแผ่นซีดีอย่างสุดที่จะฟิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2016, 00:53:43 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

ขุนแผน นกป.

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 23:34:36 »

scary สายบรรเทิงตัวจริง คอนเฟริมครับ  hgjhg

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2016, 00:05:35 »

โอ้ยแซ่บแท้หล้า เลือดกำเดาพุ่ง  eta04 eta04 eta04
รูปแรงๆแบบนี้ ระวังเน้อท่าน PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2016, 00:19:12 »

roister เกินไปหน่อยนะครับ มาหักคะแนนผมทำไม ทีการบ้านท่านอื่นๆและร้านดังหลายๆร้านยังยิ่งกว่านี้หลายเท่าเลย คราวหน้าอย่าทำอีกนะครับ ด้วยความเคารพ(อย่าลืมสิครับว่าผมก็เป็น vip เหมือนกับท่าน คุณทำผิดผมก็หักคะแนนคุณได้เหมือนกัน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 สิงหาคม 2016, 09:53:52 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2016, 09:08:42 »

mbvc รอติดตามรับชมด้วยคนนะครับ

hellgate

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 12:01:57 »

น้องดูแน่น ๆ มากเลยครับ eta04

happy007

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 16:07:39 »

ขอตามไปลอกการบ้านนะครับ  hgjhg

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 17:48:58 »

เมื่อไหร่จะbattleจ้ะพ่อPLAYBOYสงสัยจาหมดแรง คริคริ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 19:55:14 »

scary สายบรรเทิงตัวจริง คอนเฟริมครับ  hgjhg

lowwww ใช่แล้วครับท่าน บันเทิงเริงใจสุดๆเลย

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 19:56:39 »

mbvc รอติดตามรับชมด้วยคนนะครับ

lowwww อีดนิดเดียวก็จะเสร็จแล้วครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 19:58:02 »

ขอตามไปลอกการบ้านนะครับ  hgjhg

lowwww โบวี่งานดีไม่มีหล่น ไม่มีผิดหวังแน่อนเลยครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 20:00:18 »

น้องดูแน่น ๆ มากเลยครับ eta04

lowwww แน่นไปทั้งตัวเลยครับ โดยเฉพาะช่วงล่าง อุ๊บ! scary

Jubjang

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 20:02:51 »

ฟินติดจอรีบมาต่อให้จบนะครับ  ;khhg ;khhg

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 20:03:35 »

เมื่อไหร่จะbattleจ้ะพ่อPLAYBOYสงสัยจาหมดแรง คริคริ

jljhl ขอพักเอาแรงหน่อยนะครับอา น้องแรงดีแถมแน่นสุดๆ มาคราวหน้าต้องขอไปซ้ำอีกแน่นอนเลย งานดีมากๆเหมือนกับน้องบราวนี่ไม่มีผิดเลย

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 20:11:33 »

ฟินติดจอรีบมาต่อให้จบนะครับ  ;khhg ;khhg

lowwww รออีกนิดนะครับ น่าจะเสร็จภายในคืนนี้

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 01:44:34 »

lowwww เสร็จเรียบร้อยแล้วจร้าพี่น้อง

sukung

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 12:00:13 »

แหล่ม เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

paga_nini

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 22:26:49 »

งานดีจริงๆ  eta04 eta03

nattawutnet

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2016, 01:29:29 »

eta03 eta03 eta04 สุดยอดครับ