ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเอวาสุดSexy  (อ่าน 4383 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องเอวาสุดSexy
« เมื่อ: 17 สิงหาคม 2016, 01:19:28 »

สวัสดีคับวันนี้จะมาส่งการบ้านน้องเอวา ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
เรื่องมีอยู่ว่าช่วงหยุดยาว ไอ่เราก็คิดเล่นๆไปเรื่อยเปื่อยว่า อยากลองน้องเอวาจังเลย แต่คงอีกนานกว่าจะมามั้ง แล้วก็เมื่อไหร่ก็ไม่รุ้ พอวันรุ้ขึ้นดูline น้องเอวามาจริงๆด้วยอ่ะ (อย่างกะขอพรในหนังเลย) ไม่รอช้าติดต่อพี่ PR จองน้องเอวาเลย
ไปถึงร้านเจอน้องเมซอลครสวยsexyกำลังไดผมอยู่แวะทักทายยิ้มให้ตามภาษาคนคุ้นเคย จากนั้นก็ขอดูน้องตามทำเนียมปฏิบัติ พี่ PR คนหล่อก็ไปเรียกน้องเอวามา เจอน้องเอวาครั้งแรก โห หุ่นสุดยอดเลยอ่ะ หุ่นจ้ำบ๊ะมาก นมเป็นนม ตูดเป็นตูด sexyมาก น้องไม่สูงมาก ดูมีน้ำมีนวล เกือบอวบ (ยังไม่ถอดเกล็ดนะครับ) คือแบบหุ่นดีสุดเท่าที่เคยเห็นเลย แบบตอนที่ใส่เสื้อผ้า (หุ่นคล้ายๆเมซอลแต่จะแน่นกว่า) แต่น้องยังไม่ค่อยยิ้มเท่าไหร่ ไม่เป็นไรอาจจะไม่คุ้นกัน เพิ่งเคยเจอกัน
ตัดมาที่ห้อง ทำความรู้จักกัน จากนั้นน้องเอวาก็กลายเป็นแม่เสือสาวสุด sexy ขี้เล่น ขึ้นมาทันที แล้วก็เป็นคนที่ตลกเฮฮามาก น่ารักด้วย แล้วผมก็ขอน้องให้นั่งตักผมแล้วก็กอดน้อง ตอนกอดนี่ โห หุ่นนี่แบบ แน่นมากๆ กอดแน่นกอดอุ่น แล้วก็ลูบๆคลำๆแคลเซี่ยมน้องเอวาแบบเต็มไม้เต็มมือ แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องก็ถอดเกล็ดปลาออกทีละชิ้นจนหมด หุ่นนี่แบบสุดยอดเลยอ่ะ(หุ่นดีสุดเท่าที่ขึ้นมาแล้วมั้ง) นมเป็นนมตูดเป็นตูด เลยจัดการหวดก้นน้องไป2เพี๊ยะ งานอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาดมาก มีบอดี้จากข้างหลังเนื้อแนบเนื้อแล้วก็จับน้องชายรูดไปเบาๆ เสียวมาก เกือบแพ้พ่ายแล้ว จังหวะนี้
ตัดมาที่เตียง น้องบอกให้นอนคว่ำ ผมก็เชื่อฟังน้องเป็นอย่างดี แล้วน้องก็บอดี้(แบบเนื้อแนบเนื้อ)โดยการเอาแป้งมาถูตัวน้องแล้วก็บอดี้ผม จากก้นขึ้นไปเกือบหัว แล้วก็มีแอบจับไข่เชียดไปเชียดมา สยิวๆสุดๆอ่ะ อยากให้พี่ๆมาลองเลยครับ ระหว่างนั้นเราก็คุยกันเรื่องสับเพเหละไปเรื่อยเปื่อย น้องเอวาเป็นคนตลกคุยสนุกคุยได้ทุกเรื่อง จากนั้นน้องบอกให้ผมนอนหงาย จังหวะนั้นได้เห็นหุ่นน้องเต็ม สุดๆอ่ะ น้องก็มีจัดสปาลิ้นให้นิดหน่อย ขึ้นมาดูดแคลเซี่ยมผมอย่างกะหิวน้ำเลย จากนั้นน้องก็เอาไมค์ผมไปร้องเลย ร้องเพลงไรก็ไม่รุ้เสียวจัง จากนั้นให้น้องนอนลง สวมวิญญาณช่างทาสี จัดการทาสีให้บ้านของน้องเอวา ว่าแล้วก็ แปร๊บๆๆๆๆๆๆ ได้กลิ่นเนื้อสาว น้องครางออกมาได้อารมณ์อย่างกะนางเอกAV แล้วก็จัดการเข้าไปสำรวจบ้านน้องเอวา ระหว่างทำการสำรวจน้องก็ยืนแขนโอบกอดตัวผมแล้วก็บอกให้จูบปาก  จากนั้นน้องบอกจัดDOGGYมั๊ย (ปกติส่วนมากจะเป็นคนขอแต่อันนี้น้องขอ) จัดไปเลย หันก้นมา จับใส่เข้าไปจัดDOGGY น้องมีอารมณ์ร่วมมาก (sexจัดจริงๆ) แล้วก็ท่าอื่นๆ สุดท้ายทนไม่ไหวแพ้พ่ายให้กับน้องเอวาเรียบร้อยเลย แล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัว ก่อนกลับแวะอุดหนุนขนมของน้องเมซอล คาราเมลคอนเฟลก อร่อยมากๆละก็ราคาถูกด้วย ไม่แพงนะ(แอบขายของให้น้องเมซอลคนสวยsexy)จบจร้า
สรุป***
          หน้าตา 10
          ไฟหน้า 10 ใหญ่มากแล้วทรงสวย
          เนื้อตัว 10 หุ่นดี กอดอุ่น กอดแน่น ไม่ผอมไปไม่อ้วนเกิน (หุ่นคล้ายๆเมซอล)
          งาน  10++++ ชอบตรงน้องบอดี้ให้คับ ตามใจไม่ขัดแถมsexจัด มีอารมณ์ร่วม
          อาบน้ำ 10โอเคจร้า ชัดๆถูๆสะอาดแถวบอดี้ให้ด้วย
          GF ถือว่าตามใจมากเลย พูดเพราะ คุยเก่งๆเป็นคนตลก ยิ้มสวย เป็นกันเอง น่ารัก
โดยรวมแล้วก็เป็นอีกงานหนึ่งที่ชอบมากๆแล้วก็ภูมิใจนำเสนอเลยจร้า หุ่นเอ๊กอึ๋มsexy sexจัด ตามใจได้หมด น่ารักกอดแน่นกอดอุ่น คุยเก่ง เป็นคนตลก อยากให้มาลองเลยครับ ทอนกระจาย และสุดท้ายก็ฝากพี่ๆสุภาพกะน้องด้วยนะจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2016, 19:11:19 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องเอวาสุดSexy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2016, 11:25:14 »

hgjhg hgjhg hgjhg การบ้านงดงามครับ คุณโต้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2016, 11:48:16 โดย pr.valentine »

จู๋พเนจร

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2016, 23:24:28 »

เด็ดครับ

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2016, 01:18:10 »

ขอบคุณค้าบ  hgjhg hgjhg hgjhg

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2016, 10:29:02 »

น้องเอวา อกสะบึมมเอวสะท้าน พบเธอได้แล้วว

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2016, 22:09:18 »

fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

ด่วนๆๆๆๆๆ สายบู๊ สายหื่น ห้ามพลาด

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2016, 10:53:02 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

สาวฮอต งานโหด ขี้เล่นเซ็กจัด รอจัดหนักอยู่ครับบบ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2016, 23:02:07 »

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2016, 11:50:40 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

แรง ใหล เอาใจเก่ง ยอดฝีมือ ฟินแน่นอน

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2016, 11:07:59 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

นานๆจะได้มา สาวฮอตขวัญใจมหาชน ไม่ลอง ไม่โดน ถือว่าพลาดสุดๆ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 21:48:22 »