ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องโนริ ตามสัญญา ขอเวลาอีกได้ใหม ให้ได้อยุ่กับเธอ  (อ่าน 1248 ครั้ง)

Alax_pong

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้มีงานแต่งน้องที่ เมืองสองแคว มาต่างถิ่น แต่อยากลองของดีเมือง " สองแคว "

สายบอกต้องร้านนี้ หลังจากเดินทางมา สักสองทุ่มถึงร้าน pr. แนะนำน้อง สะดุดตา

"โนริ" ตัวเล็ก แต่ของเต็ม ท่าทาง ทำให้เพลียได้ เลือกเลย เสร็จสรรพ ชำระค่าเสียหาย

น้องเอาน้ำมาให้รับ เข้าห้องVIP เอาละ กอดหอม กันสักครู่ ชวนกันไปชำระล้าง

คลึงไปอาบไป ดูดนมบ้าง จุกสวยนี่นา น้องก็ไม่ได้ว่าอะไร ไม่ไหว อารมณ์มา

หลับมาที่เตียงให้ไว นอนไปน้องค่อยๆนวดไป ใช้ได้เลย เดินทางมาไกล เมื่อยมาก

เคลิ้มๆ มีมือนุ่มๆๆมาสัมผัสน้องชายเราตื่น แบบนี้ท่าไม่ดี ขอจู่โจมก่อน เริ่มที่ซอกคอ

ไม่ลงไป หายใจแผ่วเบา รวยละริน เหมือนใจจะขาด บรรเลงลิ้น ลง ขึ้น ซ้าย ขวา

มือน้องจิกที่หัวผม เร่งความหื่นน จากนั้นน้องนิ่งไป แล้วน้องก็มารังแกผมคืน....

ปากดูด ละลเงลิ้นบนตัว มืออุ่นๆๆสัมผัสที่จุดยุทธเสียว เสียวขั้นสุดยอดเลย...

จากนั้นก็......อ๊ากกกกก ปี๊ดๆๆๆ.... เรียบน้อย เสร็จน้อง "โนริ" 

ใคร ชอบ น้องไม่หวงตัว เต็มที่ คุ้มค่า เป็นกันเอง แนะนำเลย ไม่ผิดหวัง!!

ขอให้ฟิน น้ำแตกกันทุกท่าน...............สวัสดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2016, 11:06:49 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านดีๆ