ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องแซนดี้คนสวย หุ่นนางแบบ  (อ่าน 2163 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องแซนดี้ ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
วันนี้ได้มีโอกาสไปลองน้องแซนดี้ที่มาร้าน Visa Club มา คือเคยเห็นรูปน้องตอนอยู่สาชาอื่นผ่านๆมาละโอ้หุ่นเพรียว ผิวขาว หน้าสวย แต่ดูใน Line ปรากฏว่าน้องมาพิดโลกค้าาาาบ ไม่รอช้า Line ไปจองน้องกับพี่ PR เลย (จองยากมาก คิวยาวสุดๆ)
พอไปถึงร้าน เจอน้องคนนึงกำลังว่ายบูชาพระพิฆเนศอยู่ สวยมากและก็ขาวมาก ปรากฏว่าเป็นน้องแซนดี้น่านแหละ(น้องนับถือพระพิฆเนศด้วยแหละ)คุยกะพี่PRนิดหน่อยละก็ชำระเงิน
ตัดมาที่ห้อง น้องสวยมาก หุ่นออกผอมเพรียว sexy ขาวเฟ่อ นมก็อลังการงานสร้าง แล้วก็นั่งคุยกะน้อง น้องคุยดีพูดเพราะ เฮฮาตลกนิดๆ ผมก็ขอให้น้องนั่งตักน้องก็อนุญาติไม่ได้ขัดอะไร แล้วผมก็ขอกอดน้อง แล้วน้องก็ไปถอดเกร็ดปลาแล้วน้องก็มานั่งตักผมแบบเดิมอีกรอบ ที่เพิ่มเติมคือไม่ใส่เสื้อผ้าละแล้วผมก็กอดน้องเบาๆจับโน่นจับนี่นิสๆพอหอมปากหอมคอ ผมก็ถามน้อง ทำไมห้องดี ผอมเพรียวจังเลย น้องบอกเป็นพริตตี้ ต้องเต้นตามงานโน่นนี้นั้น หุ่นเลยผอมเพรียว จากนั้นก็ไปอาบน้ำกัน
อาบน้ำ น้องแซนดี้อาบน้ำใส่สะอาดทุกซอกทุกมุม ดูแลเทคแคร์น้ำอุ่น น้ำเย็น
ตัดมาที่เตียงน้องบอกให้ดรานอนคว่ำแล้วน้องก็บีบๆนวดๆช่วงต้นขาไปจนถึงก้นนวดไปเรื่อยๆสักพักน้องก็บอกให้นอนหงายได้จร้า น้องก็นวดช่วงต้นขานิดๆจากนั้นน้องก็ขึ้นคร่อมผมเลยแล้วก็จับของผมรูดไปรูดมาขึ้นๆลงๆ ผมก็ขอจับจิมิของน้องเบาๆ แล้วน้องก็กดน้ำมันมาใส่น้องชายผมแล้วก็รูดช้าๆไปเรื่อยๆ จากนั้นน้องก็เอาแคลเซี่ยมของน้องมารูดน้องชายผม(ท่าห่อกล้วยไรซักอย่าง) จากนั้นผมก็บอกขอกอดน้องได้รึป่าว น้องก็ก้มตัวลงมาให้ผมกอดแล้วก็กินแคลเซี่ยมทั้งสองข้าง จังหวะนั้นเสียวสุดๆกอดน้องไปด้วยแน่นเลย จากนั้นขอหอมแก้มน้องทีนึงแล้วผมก็จุ๊บปากน้องไปทีนึง(ขอน้องก่อนนะคับ)น้องก็ยิ้มแล้วก็หัวเราะเบาๆแล้วน้องก็จุ๊ปปากผมอีกทีจากนั้นน้องก็กลับไปขึ้นคร่อมท่าจำลอง ผมก็จับจิมิ๊น้องเบาๆลูบๆ น้องก็ขย่มไปด้วยรูดของผมไปด้วยดูดแคลเซี่ยมไปด้วย สุดท้ายทนไม่ไหว แพ้พ่ายน้องแซนดี้ไป
เสร็จแล้วน้องก็นวดแก้เมื่อยให้อีกนิดหน่อย ระหว่างนวดก็นอนคุยกะน้องเรื่องนั้นเรื่องนี้เรื่อยเปื่อย ก่อนน้องจะพาไปอาบน้ำก็ขอน้องกินนมน้องก่อนไปอาบน้ำอีกจ๊วบ ละก็ไปอาบน้ำ จบค้าบ
สรุป***
          หน้าตา 10 ถือว่าสวยแบบพริตตี้เลย
          ไฟหน้า 10 ใหญ่แล้วได้ทรงสวย
          เนื้อตัว 10 หุ่นดี ผอมเพรียว น่ากอด
          งาน  9++ ถือว่าโอเคคับ ชอบ น้องพูดเพราะ นวดใช้ได้ (น้องมาชั่วคราวอาจจะยังไม่ถึงกะคล่องเท่าไหร่)
          GF  10+++++ ออกแนวฟิวแฟนมากๆคับ กอดได้ หอมได้ จับได้  (แล้วแต่คนด้วยนะคับตรงนี้)

โดยรวมแล้วถือว่าชอบคับ โอเคเลย ออกแนวฟิวแฟนมากๆคับ กอดได้ หอมได้ จับได้ จุ๊บได้(แล้วแต่คนด้วยนะคับตรงนี้) น้องใกล้จะกลับแล้วมั้ง น้องจะกลับไปทำงานประจำที่กรุงเทพละ น้องแค่มาทำชั่วคราว โอกาสที่น้องจะมาอีกคงยากน่าดู พี่ๆคนไหนพลาดเสียใจแย่เลย
สุดท้ายฝากพี่ๆให้สุภาพกับน้องด้วยนะคับ รับลองถ้าพี่ๆสุภาพนะ น้องจัดให้เต็มที่เลยล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2016, 22:12:46 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องแซนดี้คนสวย หุ่นนางแบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 11:03:02 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ เป็นกำลังใจไห้น้อง  ;khhg

• *
Re: ส่งการบ้านน้องแซนดี้คนสวย หุ่นนางแบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2016, 18:51:48 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ด่วนๆ น้อง แซนดี้ ประจำการอีก 2 วันเท่านั้น พลาดแล้วรออีกนานจร้าาาา

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2016, 23:06:42 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
น้องแซนดี้คนสวย ขาว หุ่นดี น่ารัก น้องอยู่อีกไม่กี่วันนะคับ พลาดนี่รออีกนานเลย

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 09:58:24 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ด่วนๆๆๆๆ วันสุดท้ายแล้วครับ น้องแซนดี้ พลาดแล้วรออีกนานนนนนนนน