ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านให้ น้องต้นข้าวหน่อย คับ  (อ่าน 1850 ครั้ง)

จู๋พเนจร

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้านน้องต้นข้าว
สวัสดีวันศุกร์สุดสยิ๋ว
เรื่องเล่าเช้านี้ กับของดีๆที่ทุกท่านต้องอยากรีบไปชิมเลยที่เดียวคร๊าฟ
เหตุการณ์เกิดขึ้นเช้าวันนี้ ครั้งเนื้อครั้งตัวไม่มีอะไรจะทำ ไม่มีโปเกม่อนให้จับ จึงแวะเข้ามาที่ร้าน Visa Club มาทีไหร่ก็ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยสักครั้งเดียวPR ได้เรียกสาวๆออกมาโชว์ บังเอิญเราไปสดุดตาน้องต้นข้าว+กับPR การันตีงานแซ่บๆของน้อง เล่นทำเอาผมหัวใจเริ่มเต้นแรงมากขึ้น ผมเนี่ยรีบจ่ายค่าสินสอดเลยสิครับ

น้องพาเข้าห้องพูดคุยกันพอหอมปากหอมคอ
งานอาบน้ำเธออาบน้ำเธอละเอียด ละมัย เธอก้มลงคุกเข่าขัดหมดทุกซอกทุกมุมเมื่อถูสบู่เสร็จชะล้างทำความสะอาดร่างกายหมดละ....เธอเอาน้ำราดใส่ตัวสะดุ้งเฮือก ลืมตามาปรากฎว่า โอ้ยแม่เจ้า ต้นข้าวคุกเข่าลงไปร้องเพลงกับน้องชายผม โอ้ยเสียวมันสุดๆ ความหื่นมาเต็มขึ้นให้สุดต้องลงให้มิด
โยนไปที่เตียง เด้ง เด้ง เสียวมันตัวโกร่ง เลยสิครับ ด้วยอารมณ์หื่นๆรุมเร้า ยิ่งทำให้อารมณ์พลุ่งพล่านหนัก ต้นข้าวรุก ต้นข้าวรับ โอ้ยมันเปลือกแฉะน้ำแตกกระจาย เตี้ยล่ำปล้ำง่าย ยอดฝีมือเลยครับ งานนวด งานบิ้ว เทพสุดๆ ตามใจ ขี้อ้อน มายยา ล้านเล่มเกวียน เลยคับคนนี้ ขึ้นแล้วหลงแน่นอน
ช่วงเวลาบันเทิงความเสียวมันก็ไปอย่าราบรื่น น้องไม่หวงตัว งานดีบอดี้แจ่ม จัดให้ได้หมด เล่นลิ้นท่าเสียวมันสุดโก้ย

คะแนวความมันเสียวให้ 10
อาบน้ำดีให้เต็ม10
บอดี้แจ่มให้เต็ม10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2016, 11:09:29 โดย pr.valentine »

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
Re: ส่งการบ้านให้ น้องต้นข้าวหน่อย คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กันยายน 2016, 18:10:36 »

การบ้านเยี่ยมครับ... pongz pongz pongz
น้องต้นข้าว...จะมีโอกาสได้มาสาขาเชียงใหม่....บ้างไหมครับ....เนี่ย mbvc mbvc mbvc

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านให้ น้องต้นข้าวหน่อย คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 14:53:39 »

ต้นข้าวงานไหลถึงใจ ไฟหน้าเต็มมือ ล้นหลาม

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 12:08:41 »

fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

ด่วนๆครับ น้อง ต้นข้าว อยู่อีก 2 วันคับ  ห้ามพลาดคับไครยังไม่ได้ลอง อย่าช้าครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กันยายน 2016, 13:03:39 »

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

เนื้อ นม ใข่ อกตูมๆ ห้ามพลาด น้องต้นข้าวรอตอบโจทย์อยู่ครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กันยายน 2016, 18:29:34 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

น้องต้นข้าว วันสุดท้ายแล้วนะครับ