ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องแซนดี้ ชื่อนี้มีทอน  (อ่าน 1008 ครั้ง)

master_x

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อศุกร์ที่แล้ว ช่วงบ่ายว่างงานพอดี และบวกกับท่ร้านมีโปรด้วย เลยว่าจะเข้าไปผ่อนคลายซะหน่อยครับ
ก็เลยลองเข้าเช็คดูน้องก่อน มีน้องมาใหม่เพิ่งเปิดตัว น้องแซนดี้ เห็นหุ่นในรูปนี้ หุ่นนางแบบชัดๆ ไฟหน้าล้น
เอวคลอด หุ่นเป็นที่หน้าลิ่มลองมากๆครับ เราก็เลยไม่รอช้าโทรหาพีอาร์ จองตัวน้องกันเป็นการด่วน

พอได้คิว ก็ไปรอทีร้านครับ พอไปถึงร้านก็ คุยกะพี่PR นิดๆหน่อยๆ แล้วก็เครียร์ค่าเสียหายกันก่อนครับ
ตัดมาที่ห้อง น้องสวยมากๆครับ หุ่น แบบ ขาวสวย หมวยเอ็กมากๆ อกอลังการงานสร้างมากๆ เรียกว่าในรูปนี้เทียบไม่ได้เลย
อกสวยกว่าใหญ่กว่า หุ่นดีกว่าในรูปเยอะครับ แล้วผมก็เลยจัดการถอดเกร็ดปลาน้งเค้า แล้วน้องเค้าก็ช่วยผมถอดบ้าง
บอกเลยครับน่าฟัดมากๆ ผมก็นวนเนียนน้องเค้าไปนิดหน่อย แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำครับ น้องอาบน้ำได้ดีเลยทีเดียวครับ

ตัดมาที่เตียงน้องก็ให้นอนคว่ำแล้วนวนก่อนครับ ก็นวดไปน้องก็ชวนคุยไป น้องเป็นคนคุยสนุกครับ สุภาพ แต่เฮอาเป็นกันเองดี
พอนวนหลังเสร็จก็มาที่ช่วงน้องบอกให้นอนหงายครับ โว้ววว คราวนี้ ได้เจอกับภูเขาไฟฟูจิ กันแล้ววว น้องก็ค่อยๆนวด ค่อยๆ
ประเล้า ประโลม ผมด้วยเรือนร่างอันน่าเย้ายวนของน้องเค้าครับ ผมเลยขอรุกกลับน้องเค้าบ้าง แล้วน้องก็ขึ้นมาใช้ถ้าเสมือน
กับผม จนก็แตกพ่ายยอมแพ้น้องเค้าไปครับ เสร็จแล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ แล้วก็นวดต่อให้อีกนิดจนหมดเวลา บอกได้เลยครับ
ว่าทอนกระจาย ใครชอบหุ่นนางแบบ ขาว หมวย สวย เอ็ก ตัวเล็ก ต้องมาจัดครับ ถ้าพลาดแล้วจะเสียดายครับ กับน้องแซนดี้คนนี้   

pongz pongz pongz pongz

สรุปคะแนน
   นวด     7   กลางๆค่อยไปทางดีครับ   
   หน้าตา  9   ขาวสวย ทรงพริตตี้ครับ
   GF      9   ฟิวแฟนเลยครับ
   ไฟหน้า 10  ใหญ่ สวยงามได้รูปครับ
   เนื้อตัว  10  เนียนทั้งตัว ขาวหุ่นดีน่าฟัดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2016, 12:29:29 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องแซนดี้ ชื่อนี้มีทอน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 10:04:07 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านดีๆ แล้วมาอีกนะครับ สาวสวย พร้อมเสริฟอย่างต่อเนื่องครับ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องแซนดี้ ชื่อนี้มีทอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 12:24:59 »

วันสุดท้าย แล้วนะครับ ใครจะตามการบ้านคุณ Master_x ต้องรีบแล้วว

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กันยายน 2016, 10:54:51 »

เขินนนนนน   สวดยอด