ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องนาโกะ เด็กขี้เล่น ลีลาสุดหื่น  (อ่าน 2412 ครั้ง)

meddox

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วงนี้ สงสัยพายุจะเข้าพิดโลก บรรยากาสเป็นใจสุดๆ เข้าเวปดูลายแทงสักหน่อย วีซ่าสปา เป้าหมายที่ดีที่สุดของเรา แจ่มๆทุกคน ตัดสินใจไม่ถูกเลย ขับรถไปเลยละกัน 60 กว่าโลถึง สุ่มไปเลย ไปถึงร้าน ขอดูน้องที่ว่างเลยครับ พีอาร์สุดหล่อบอก พี่วันนี้พี่ดวงดีละครับ น้องว่าง 1 คนเพิ่งลงงานมาด้วย อัยยะ อะไรจะดวงดีขนาดนั้น พีอาร์เลยเรียกน้องออกมาดูตัว น้อง นาโกะ คับ ถึงจะไม่สเป็คแต่ก็โอเลยครับ จ่ายค่าเสียหายกันเลย น้องพาขึ้นห้องเดินไป น้องก็ชวนคุยไป คุยเก่งครับดูแล้วกันเองดี บรรยากาสมาละ วันนี้มีทอนแน่ พอถึงห้อง น้องก็บอกพี่อาบน้ำกันก่อนนะ ว่าแล้วก็บรรจงถอดเสื้อ ไห้ผม มีบีปไฟหน้าผมด้วย สกิดน้องชายอีกต่างหาก ขี้เล่นจริงๆนะน้อง นาโกะ แล้วน้องก็จัดการกับของตัวเอง ใจมันสั่นเลยครับ น้องเธอไฟหน้าอลังการงานสร้างเลย สวยได้รูป จุกก็สวย เนื้อตัว ดูดีสุดๆ อกเป็นอก(ใหญ่ด้วย)ตูดเป็นตูด สะโพกโชว์ลูกดกเลยที่เดียว เลยขอจุบไปที่ไฟหน้าก่อนเลยพี่อดใจไม่ไหวจริงๆ น้องก็ไม่ว่าอะไร แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ อาบสะอาดมากครับ ถูสบู่ทุกซอกทุกมุม เลยครับ มือถูไม่พอ เอาหน้าอกมาถูอีก มือน้องก็เล่นกับน้องชายผมไปด้วย สุดยอดครับ การอาบน้ำน้อง เสร็จแล้วไปต่อกันที่ห้องเลยครับ น้องไห้นอนคว่ำนวดหลังไห้ น้ำหนักมือดีมากเลยครับ นวดเก่งทีเดียว น้องถามตลอดชวนคุยตลอด เพลินเลยทีเดียวครับ พอน้องไห้นอนหงาย ตอนนี้น้องชายผม มันชี้หน้า สู้เลยครับ บอกน้อง จัดหนักเลยครับ น้องเลยจัดไห้คับ ตั้งแต่ ซอกคอ หอมแก้ม มีกินนมผมด้วย มือน้องก็เล่นน้องชายผมไม่หยุด นมถูไถ ลิ้นวนเวียน ใจจะขาด ขอพี่บ้างนะครับ กินนมก่อนเลย มือก็ทำงานสำรวจทุกซอกทุกมุม ถ้ำทองน้อง ตอนนี้น้ำไหล เจิงนองเลยครับ อารมตะเลิดเลยครับ บอกน้องพี่ขอท่าจำลอง นะน้องไม่ว่าอะไร จัดเลยครับ พาน้องชายถูไถถ้ำทองซะเลย มันไปอีกแบบครับท่านี้ผมชอบมาก ปากก็ดูดนมน้อง นัวส์กันอยู่สักพัก  บอกน้องพี่ไม่ใหวแล้ว น้องเหมือนรู้งาน ขึ้นบนทันที ขย่มผมเลยคับ ไม่ธรรมดาจริงครับลีลาน้อง ขย่มแบบเหมือนจริงเลยมือก็จับน้องชายผม ถูไถถ้ำทอง ไม่ใหวครับ เจอท่านี้เข้าไป กระฉุดเลยคับ เสร็จแล้วน้องก็ทำความสะอาดไห้ผม แล้วก็พาไปอาบน้ำ เสร็จก็มานอนกอด คุยกันไป พอได้เวลาน้องก็พาลงครับ มีหอมแก้มส่งท้ายด้วย น้องกันเองมากครับ เหมือนได้เมียอีกคนเลย ขับรถกลับบ้านตัวเบาเลยครับ อีกหนึ่งครั้งที่มาที่นี่แล้วไม่ผิดหวัง  ขอไห้คะแนนเลยครับ 10 เต็มทุกข้อครับ
[/b][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2016, 21:54:53 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องนาโกะ เด็กขี้เล่น ลีลาสุดหื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กันยายน 2016, 20:03:39 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆๆนะคะ
[/b][/size][/color]

• *
Re: ส่งการบ้าน น้องนาโกะ เด็กขี้เล่น ลีลาสุดหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 15:37:01 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

นาโกะ....สุดยอดงานนวด นัวมัน ไหลทะลุมิติ จองด่วนครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กันยายน 2016, 12:56:34 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

นาโกะ ชื่อนี้ห้ามพลาด จองด่วนครับ ประจำการอีก 2 วันเท่านั้น

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 กันยายน 2016, 14:01:38 »

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

จัดไห้คับ น้องอยู่ต่ออีก 2 วัน ตามคำเรียกร้อง ด่วนๆ