ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องทับทิม แห่งเรดสปาคอนหวัน  (อ่าน 1379 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จั่วหัวไว้ก่อน เดี๋ยวมาเพิ่มเติมครับ

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้าน น้องทับทิม แห่งเรดสปาคอนหวัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 15:58:28 »

ผมได้จองน้องทับทิมไว้เวลา 5 ทุ่ม พอไปถึงร้านพีอาร์คนสวยก็ออกมาต้อนรับเป็นอย่างดีและก็เรียกน้องทับทิมมารับผม แว่บแรกที่ผมเห็นก็คือสาวแว่นผิวเข้มรูปร่างสูงโปร่ง หน้าสวยคม ยิ้มแย้มตอบรับผมเป็นอย่างดี เมื่อจัดการจ่ายค่าสินสอดแล้วน้องก็มาควงแขนผมขึ้นห้อง ขณะขึ้นบันไดผมก็มองหน้าน้องไปด้วยก็คิดในใจว่าน่าจะเป็นคนคุยไม่เก่งมั้ง แต่กลายเป็นว่าน้องเป็นคนตลกมากเข้าขั้นรั่วเลยทีเดียว ซึ่งเป็นความประทับใจเล็กๆก่อนเข้าสู่สนามรบบนเตียง

เมื่อผมเข้าห้องมาแล้วน้องทับทิมเปลี่ยนจากคนรั่วๆโก๊ะๆกลายร่างมาเป็นเสือสาวที่พร้อมจะขย้ำเหยื่อในทันที ผมเลยขอนัวก่อนอาบน้ำเพราะทนสเน่ห์เย้ายวนของน้องไม่ได้แล้ว ผมจัดการถอดเสื้อผ้าน้องให้เหลือแต่ชั้นในก่อนแล้วลงมือนัวเนีย มือล้วงไปจับแคลเซียมที่มีขนาดพอดีตัวน้องแล้วก็หอมแก้มน้อง น้องทับทิมก็ตอบสนองอย่างดีด้วยการจูบปากกลับและแลกลิ้นจนลิ้นแทบผูกโบว์ จากนั้นผมก็ซุกซนเอามือเลื่อนลงไปถูที่กางเกงในของน้องจนน้องครางเล็กน้อย จากนั้นผมก็ล้วงเข้าไปใน กกน ปรากฎว่ามีน้ำไหลซึมจากปากถ้ำน้อง เลยขอน้องแหวก กกน แล้วทาสี น้องก็แอ่นถ้ำตอบสนองต่อลิ้นผมเป็นอย่างดี

ถึงตอนนี้อารมณ์ของผมก็พลุ่งพล่านไม่ต้องอาบน้ำอาบท่ากันแล้ว ผมละจากน้องมาจัดการให้ผมกับน้องอยู่ในชุดวันเกิด แล้วก็บรรเลงเพลงรักบทต่อไป เริ่มจากผมขอโลมเลียเนื้อตัวน้องตั้งแต่หน้าผากไล่ลงมาจนถึงหัวเข่า น้องก็สั่นระรัวและกระตุกเล็กน้อย คราวนี้ผมขอนอนหงายให้น้องโชว์ฝีมือบ้าง น้องเริ่มด้วยการขยี้จุกแคลเซียมของผมด้วยลิ้นและริมฝีปากอย่างดุเด็ดเผ็ดมัน ผมขอจูบแลกลิ้นกับน้องสักพักผมขอหยินหยางกับน้อง น้องก็จัดให้อย่างเต็มใจ มือน้องก็ชักปู๋ ปากน้องก็อยู่ที่ตู้ฟักไข่ นิ้วกับลิ้นผมก็ซุกซนอยู่ปากถ้ำเล็กและปากถ้ำใหญ่ จังหวะนี้น้องกระตุกอย่างรุนแรงนำผมไปก่อน 1-0 และผมก็ขอท่าจำลองกับน้องทั้งกระบี่หน้า กระบี่หลัง wot doggy etc. เราสองคนก็รุกรับพลิกผันกันอยู่นานจนกระทั่งผมขอท่า wot จำลองกับน้องเพื่อเป็นการยุติศึกครั้งนี้ น้องก็จัดให้ผมจนกระทั่งเขื่อนแตกคาก้นน้องเป็นอันเสร็จสิ้น 1-1

สรุปแล้ว น้องทับทิม ทอนไส้แตกทั้งเนื้องานและหน้าตาและรูปร่าง งานตามสั่งด้วยอารมณ์ร่วมเต็มสูบ ห้ามพลาดด้วยประการใดๆทั้งปวง

ปล. "ต่างกรรมต่างวาระ" นะครับ อย่าคาดหวังกับการบ้านมากเกินไป หากท่านสมหวังแล้วก็ขอให้ท่านตอบแทนน้องด้วยสินน้ำใจที่ท่านสามารถหยิบยื่นให้ได้ด้วยครับ เพื่อที่น้องๆจะได้มีกำลังใจอยู่กับเราไปนานๆ

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้าน น้องทับทิม แห่งเรดสปาคอนหวัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 16:01:39 »

ปลาเพิ่มเติมครับ