ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งกับการกลับมา ใช้บริการน้องๆที่ร้าน น้องเมษา สุดๆอ่ะ พูดเลย  (อ่าน 1899 ครั้ง)

waxy

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

นี่เป็นกระทู้ที่2ของผมครับ jljhl วันนี้เป็นอีกหนึ่งวัน ที่จะมาพูดถึงน้องเมษากันบ้าง kjhg หลังจากที่ได้ใช้บริการน้องเมษาครับ หลังจากที่เคยใช้บริการของร้านมา1ครั้ง ก็ทำให้ผมอยากกลับซ้ำ เขินนนนนน ผมก็ไม่รีรอครับ มุ่งหน้าสู่บ้านหลังที่สองของผม ผมก็เรียกน้องๆมาดูตามปกติ (ความจริงคิดมาจากบ้านแล้วครับว่าจะเอาใคร) kjhg พอน้องๆมา เห้ยยยยย...น้องเมษาใช่หว่ะ ผมไม่รอช้าครับ สูู่ขอน้องทันที mbvc พอขึ้นห้องไป น้องเขาก็ชวนคุยครับ ผมก็คุยไม่ค่อยจะเก่ง เขินนนนนน แต่ก็ยิงมุกไปหลายดอกเหมือนกัน แซวกันไป แซวกันมา หลังจากนั้นก็ไม่ได้คุยไรกันครับ น้องเค้าก็บรรเลงซะหมดนี่หมดเปลือกเลยครับ ljhgf ฟินมากๆครับ นี่เป็นกระทู้ที่สองของผม ไม่คล่องเรื่องการบ้านเท่าไหร่ ไว้จะมาเล่าให้ฟังใหม่ครับ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2017, 02:53:36 โดย Aurora »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณมากสำหรับการบ้านคับพี่ waxy

น้องกลับมาแล้ว ว่างๆแวะมาหาน้องเมษาอีกนะคร้าบบบบ

eta03 eta03 eta03

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

งานดีมีระดับ ใสๆแบบธรรมชาติสุดๆค่ะ