-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่สา (น้องลักษณ์) โฉมใหม่  (อ่าน 2338 ครั้ง)

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
แม่สา (น้องลักษณ์) โฉมใหม่
« เมื่อ: 12 ตุลาคม 2016, 08:57:11 »

แวะมาส่งการบ้าน นานๆได้ไปคลายเส้นสักที แวะตึกเดิมสามร้าน แต่เอ๊ะร้านแม่สา เปลี่ยนชื่อเป็น น้องลักษณ์ แต่หมดหน้าตาคุ้นๆ มีใหม่บ้าง สว พอสมควร 555 มาแล้วก็ลองหน่อย ขึ้นไปชั้นบนเปลี่ยนชุดนวดออย  หมอบอกแก้หมดเลนเน้อเจ้า  เข้าทางละ แต่หมอหน้าตาบ้านๆเลยนะ รอดูเชิงไปก่อน  นวดไปก็คุยกันเล็กน้อย เปลี่ลนมานอนหงาย  หมอก็มองหน้าแปลกๆ ไม่พูดไร แอร์เริ่มเย็น เลยบอกว่าจะหนาวแล้วครับ  หมอแซว ถึงว่าหดไปทั้งตัว 555 หมอนวดไปเรื่องๆเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา เริ่มไม่หนาวละ หนอนที่เป็นดักแด้เริ่มลอกคราบ  หมอจับรูดเฉยเลย บอกเมื่อกี้ยังหดอยู่แสดงว่าตอนนี้ร้อนละ  หมอสลับมาเขี่ยหัวนมเล่น แล้วกระซิบเอาระดับไหนดี วันนี้พกมากี่บาท  ตกลงราคากันเสร็จ หมดก็แปลงร่างบ้าง หึมๆๆๆๆ อายุไม่ใช่ตัวบอกรูปร่างนะ หุ่นใช้ได้เลย ขาวไม่มาก แต่ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป ขนอุยๆพองาม  หมอจับรูดๆๆ แล้วก็บบ๊วบๆสดเลย  เสียวเหมือนกันนินา  จัดไปสิรออะไร จับแกชิวหาพาเพลินสักหน่อย เสียงครางเบาๆ อิอิ ได้ฟิวดีมาก ไม่ไหวละไม่กล้าทาสี  จัดเลยดีกว่าเบสิค  เสียงตะรางดังกว่าเดิม เอ้าต่อด้วย Doggy  และ WOT  กลับมาเสร็จที่เบสิคอีกรอบ เสร็จสมอารมหมายกันไป เสียอย่างเดียวร้านนี้พื้นมันเสียงดังขยับทีลั่นทั้งห้อง  แต่ไม่รู้ข้างล่างได้ยินไหม  ใครสนใจไปลองได้ครับ หมอตามคิว ถ้าชอบใครก็เลือกได้ เห็นว่ามา  แต่ส่วนมากขอลุ้นตามคิวดีกว่า ลองไปหลายๆคน  จบการนำเสนอการบ้านครัชชชชชชช  (ไม่ได้ถามชื่อหมอครับ  หุ่นดีๆ ผมประบ่า ขาวไม่มาก)   eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

Teran

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แม่สา (น้องลักษณ์) โฉมใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2016, 09:33:01 »

สามร้านนี่ถ้านับจากทางแมคโครเป็นร้านที่เท่าไหร่ครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับผม mbvc

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: แม่สา (น้องลักษณ์) โฉมใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2016, 10:54:21 »

สามร้านนี่ถ้านับจากทางแมคโครเป็นร้านที่เท่าไหร่ครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับผม mbvc

จากแม็คโครร้านแรกครับ ป้ายแขวนด้านบน (สว หลายคน)  ร้านกลาง  (สส-สว)  ร้านสุดท้าย (สว เจ้าของร้านคนเดียว)

Teran

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 08:29:53 »

จากแม็คโครร้านแรกครับ ป้ายแขวนด้านบน (สว หลายคน)  ร้านกลาง  (สส-สว)  ร้านสุดท้าย (สว เจ้าของร้านคนเดียว)

ขอบคุณมากเลยครับผม ขอข้อมูลค่าเสียหายแต่ละร้านด้วยจะดีมาเลยครับ ผมกำลังหา สว.พอดีเลย hgjhg

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 08:43:15 »

ค่าเสียหายลองคุยกันเองดีกว่าครับ แล้วแต่หมอเค้าจะเสนอ แล้วก็ต่อรองกันดูแบบไม่น่าเกลียด เพราะแต่ละคนมาตรฐานไม่เท่ากัน

ขอบคุณมากเลยครับผม ขอข้อมูลค่าเสียหายแต่ละร้านด้วยจะดีมาเลยครับ ผมกำลังหา สว.พอดีเลย hgjhg

Pisooth

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 14:13:30 »

eta06 scary ขอค่าเสียหายครับท่าน  นวดน้ำมันเท่าไหรครับ จะได้เตรียมไว้ไม่ขาดเกิน

Pisooth

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 14:15:17 »

lowwwwรู้สึกว่าตึกแถว ตึกนี้มีสามร้านติดๆกันเลยครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2016, 14:05:09 »

ค่าเสียหายแล้วแต่ตกลงกันเองครับ ค่านวดมาตรฐาน 200-300 บาท

l2apunzelllll

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2016, 17:05:43 »

สุดยอดครับ  pongz

gancoreclubz

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2016, 22:26:26 »

ครับผม eta04

BBazenji

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2016, 00:20:52 »

สุดยอดครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2016, 11:41:33 »

แผนที่ชัดเจน

promt

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2016, 01:45:50 »

อยู่ตรงไหนครับ
วิ่งมาจากแม่ริม ก่อนถึงแมคโครใช่ไหม

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2016, 08:54:01 »

เลยแมคโครมาอีกครับเป็นตึกแถวข้างๆร้านตัดผมครับตึกนี้จะมีร้านนวดติดๆกันสามร้าน

doomday666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2016, 10:31:21 »

ไปลองมาเมื่อวานประมาน 11 โมง ใจจริงๆอยากจะขึ้นกับคนที่ เจ้าของกระทู้รีวิว
แต่ได้นวดกับน้องเบล คนผอมๆรับเฉพาะนวดพิเศษระดับ 3 เท่านั้น

winsitta

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 13:14:51 »

ราคารวมระดับสามเท่าไรคับ