ผู้เขียน หัวข้อ: "MINI" สาวน้อยตัวเล็กไซส์มินิ แต่งานไม่มินิ หน้าอกก็ไม่มินิเช่นกัน ^^  (อ่าน 2667 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

น้องใหม่สาย GF ของร้าน Phoenix Club ที่เพิ่งมาถึงสดๆร้อนๆเลยจ้า
น้องมินิคนนี้ เห็นแว้บแรก ตัดสินใจจองทันทีเลย เรามันชอบสาย GF อยู่แล้วนี่นา เจอคนนี้นี่รีบไลน์จองกับร้านเลย
เห็นแว้บแรกตอนน้องมินิคนนี้เดินมารับ ตะลึงในความน่ารักของน้องทันที แค่รอยยิ้มน่ารักๆก็สะกดใจเราได้แล้ว

เล่าแค่นี้ก่อน เดี๋ยวมันไม่ลุ้น ดูภาพประกอบไปพลางๆก่อนนะครับ ^^

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2016, 00:59:53 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ขึ้นไปบนห้องปุ๊บนี่ยังไม่ทำอะไร นั่งคุยทำความรู้จักกันก่อน จะได้ไม่เกร็งต่อกัน
น้องมินิเป็นสายสเทคแคร์เอาใจ คุยเก่งและอัธยาศัยดี เวลาคุยไปก็ยิ้มหัวเราะไป แถม GF ที่มีให้นี่บอกเลยว่าเกิน 100 นะจ๊ะ
นั่งคุยกันไปก็กอดกันไป ระหว่างนั้นก็ถอดเสื้อผ้าแล้วมากอดกันต่อ น้องบอกเมื่อยแขน ขับรถมาตั้งแต่เช้า
เราก็ขออาสานวดไหล่กับนวดต้นแขนให้น้องมินิรู้สึกหายปวด น้องบอกชอบมาก แถมบอกว่า "พี่ลงน้ำหนักดีมากเลยอ่ะ"

อ่ะ ดูรูปกันต่อจ้ะ

ttu ttu
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

น้องมินิเป็นสาวน้อยร่างเล็ก สูงร้อยห้าสิบกว่าๆ ไม่อ้วนไม่ผอม ขนาดกะทัดรัด อุ้มง่าย
ผิวพรรณเนียนนุ่ม เพราะดูแลตัวเองดี หน้าอกสวย (ทำมานานแล้วแต่เข้าที่แล้ว) จุกไฟหน้าก็สวยอีกต่างหาก
ที่สำคัญ น้องสาวของเธอสวยมากกกกกกก ... ขอบอกๆ จะสวยแค่ไหน ต้องไปลองสัมผัสกันเองนะจ๊ะ บอกได้แค่นี้ อิอิ

เห็นหุ่นแบบนี้แล้ว จะอดใจไหวได้ยังไงล่ะครับ สำหรับคนชอบสายเด็กๆน่ารักอุ้มง่าย ^^

jljhl jljhl

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เห็นบั้นท้ายแบบนี้ ใครก็คงอดใจไม่ไหว น่าตีก้นสุดๆ ...
ผมยังแอบตีก้นน้องเบาๆหยอกล้อเล่นกับน้อง น้องหัวเราะชอบอีกต่างหาก ^^

dgd dgd

MVP

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตกลงใครนวดใครครับ อิๆ  jljhl

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ตกลงใครนวดใครครับ อิๆ  jljhl

ผมนวดให้น้องก่อน เห็นน้องเมื่อยๆมา แล้วค่อยให้น้องนวดให้ครับ อิอิ

ttu ttu

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

แล้วเราก็ขอจูงมือกันไปอาบน้ำ จะได้สะอาดๆทั้งสองคน (จริงๆน้องก็เพิ่งอาบเมื่อกี้แหละ เพิ่งลงงานมา)
แต่น้องก็อยากอาบน้ำให้เรา น้องอยากให้ตัวเราหอมๆ แล้วจะได้กินเราอย่างเอร็ดอร่อยไงจ๊ะ
ตอนน้องอาบน้ำนี่มือน้องนุ่มมาก อาบได้สะอาดหมดจดจริงๆ เพราะน้องสายเทคแคร์ดูแลเอาใจ หายห่วงครับ

ป.ล. หุ่นทรวดทรงน้องมินิตอนยืนอาบน้ำนี่เพรียวดีมากๆ ตัวเล็กๆน่ารัก ยืนมองน้องอาบน้ำ น้องก็ยิ้มให้ ... ฟิน ^^

fdgdfdf fdgdfdf

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ขอตัวไปกินข้าวแพ๊พพพพ เดี๋ยวมาเขียนต่อจ้า หิวแล้วววววว ^^

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2

ตัวเล็กๆนมจ๋วยๆสเป็คผมเลยคร้าบ ghjk lkkjjh

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ตัวเล็กๆนมจ๋วยๆสเป็คผมเลยคร้าบ ghjk lkkjjh

อย่าลืมหาโอกาสไปลองนะครับ ตัวเล็กน่ารักหน้าอกสวยๆแบบนี้ GF ล้นๆแบบนี้ ช้างเผือกจุงๆ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

อาบน้ำเสร็จก็จูบมือกันมานั่งบนเตียงมากอดกันต่ออีกหน่อย ผิวน้องเนียนนุ่มมากจนอดใจไม่ไหวที่จะขอหอม
น้องขอเริ่มกันด้วยงานนวดกันแบบผ่อนคลายก่อน เราขอนอนหงายเลย เพราะไม่สะดวกให้นวดหลัง
น้องมินิก็ค่อยๆลงเจลแล้วนวดด้วยน้ำหนักมือที่พอเหมาะ ... เห็นน้องตัวเล็กๆแบบนี้ แต่น้ำหนักมือการนวดนี่เหมาะมือเลยนะครับ แนะนำๆ
ระหว่างนวดไปก็มองหน้ากันไป แล้วน้องก็เริ่มก้มมาบิ๊วให้ เริ่มจากมาหอมแก้ม ไซร้รอ แล้วเปิดเกมด้วยการกินนมเราเลย
ลิ้นเล็กๆของน้องเวลาบิ๊วหัวนมเรานี่ มันเสียวได้ใจจริงๆ เพราะน้องมีสเต็ปการใช้ลิ้นที่ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ
แล้วน้องก็ค่อยๆลงต่ำไป ค่อยๆไปจ๊บหน้าท้อง ท้องน้อย แล้วกลับมาที่หัวนมเราต่อ
มือน้อยๆของน้องก็ลงเจลที่น้องชายของเรา แล้วก็สาวมันเบาๆ ระหว่างนี้ก็บิ๊วกันไป อิอิ

dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2016, 14:19:36 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เมื่อน้องบิ๊วเราจนเสียว เราก็ขอทำให้น้องบ้าง ในเมื่อน้องตามใจให้ขนาดนี้
และน้องมินิคนนี้ แม้จะตัวไซส์มินิ แต่หน้าอกไม่มินิเลยนะครับ ... บึ้มและสวยมาก แม้จะทำมาก็ตาม แต่ทรงเข้าที่และนุ่มจริง
เราก็ขอบีบนมน้อง น้องบอกว่าชอบให้บีบ แต่ไม่ค่อยให้ดูดนม เพราะว่าไม่เสียวเท่าตอนโดนบีบ
...จัดสิครับ รออะไร สองมือของเราขอไปบีบเคล้นเต้าสวยๆของน้องมินิทันทีเลย ซักพักก็ขอไปมุดร่องอกน้องมินิบ้าง น้องก็ให้นะ ^^
ระหว่างบีบนมน้องไป มือน้องก็สาวน้องชายเราไป เสียวๆกันไป เสียวกันทั้งสองฝ่าย
อ้อ ... ที่สำคัญ น้องมินิมีจิมิที่สวยมากนะครับ จับได้ ทาสีได้ (แล้วแต่คารม อิอิ)
ตอนนี้เราอยากกลับไปให้น้องบิ๊วให้อีกที น้องก็ก้มลงมาดูดกินนมเราต่อ แต่มือข้างนึงของน้องก็ล้วงไปเล่นจิมิตัวเองให้เราดู
ภาพที่เห็นตรงหน้า มันโคตรได้อารมณ์เลย สาวน้อยตัวเล็กคนนึงที่กำลังมาบิ๊วให้เรา กำลังช่วยตัวเองให้เราดูไปด้วย
เมื่อใกล้ถึงเวลาอันสมควร ผมเริ่มจะไม่ไหวกับสเต็ปน้องแล้ว ก็ขอให้น้องจัดการด้วยท่าจำลอง
น้องมินิผลักผมนอนลง แล้วน้องก็จัดการนั่งคร่อมผมทันที มือของน้องก็จับและรูดน้องชายของผมไป
จิมิน้องก็สัมผัสกับน้องชายเราเบาๆ ตัวน้องก็โยกรับจังหวะไปด้วย มันช่างเป็นท่าจำลองของงาน นกป. ที่เสมอจริงมาก
(ส่วนมากผมไม่เน้นระดับ 3 ถ้าไม่อารมณ์นั้นจริงๆ แค่ได้น้องมาทำท่าจำลองให้ก็ฟินละครับ อิอิ)

น้องก็โยกตัวรับจังหวะไป มือผมก็คลึงเคล้นหน้าอกสวยๆของน้องมินิไป เราต่างกำลังฟินมาก
แล้วในที่สุด ... ความสุขที่ผมมีต่อน้องมินิมันก็ทะลักออกมาจนหมด ความสุขมันอยู่ตรงนี้แหละ
เราเช็ดทำความสะอาดให้กัน ก่อนทีจะมานอนพักเหนื่อยกอดกันอีกพักใหญ่ๆ นอนไปคุยกันไปทำความรู้จักกันไป
ผมชอบน้องที่ GF เต็มร้อยแบบนี้แหละครับ น้องจะดูแลเทคแคร์เราเหมือนแฟนมากๆ ชื่นใจจริงๆ

ก่อนที่เราจะจูงมือกันไปอาบน้ำล้างตัวกันอีกรอบจะได้สดชื่น ^^

เจอภาพนี้เข้าไป หลายคนท่าจะอดไม่ไหวแน่นอน อิอิ

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2016, 14:17:10 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

น้องมินิที่น่ารักคนนี้เพิ่งมาครั้งแรก ยังไงก็ช่วยกันทะนุถนอมน้องกันหน่อยนะครับ น้องตัวเล็กมาก
น้องเป็นสายเทคแคร์ดูแลเอาใจ GF ล้นๆเหลือๆ ใครอยากให้มินิดูแลแบบแฟน อย่าพลาดนะครับ น้องน่ารักคนนี้
สุภาพและทำตัวน่ารักกับน้องเข้าไว้ มีไหลมีทอนครับ คอนเฟิร์มครับ
น้องมินิมาไม่กี่วันนะครับ อย่าลืมแวะไปหาน้องก่อนที่น้องจะกลับ .... พลาดแล้วจะเสียใจทีหลังนะครับ อิอิ

ของดีแบบนี้ต้องมีไปซ้ำอีก 1-2 รอบแน่นอน น้อง GF สุดๆแบบนี้

ฝากภาพประกอบอีกซักนิดนะครับ ให้คนที่ยังลังเลได้ตัดสินใจง่ายขึ้น

dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม 2016, 10:13:06 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ไว้พบกันใหม่จ้ะ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะจ๊ะ

ขอบคุณน้องมินิ และร้าน Phoenix Club ด้วยจ้ะ ไว้แวะไปหาน้องอีกนะ ^^

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz โอ้ว สุดยอด แค่รูปก็สยิวแลว ขอขอบคุณสำหรับการบ้านสุดเสียวฉบับนี้นะครับพี่
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

pongz pongz โอ้ว สุดยอด แค่รูปก็สยิวแลว ขอขอบคุณสำหรับการบ้านสุดเสียวฉบับนี้นะครับพี่

เย็นๆแบบนี้ แก้ง่อมกันซักหน่อยนะครับ ใครยังไม่ได้ไปหาน้องมินิสาย GF อย่าพลาดนะครับ ^^

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทีเด็ดมาก นานๆมาที กว่าจะมีคิวให้
ดาวดังเมืองกรุง หนีทางบ้านมานวด
จัดด่วน น่ารักงานดีถึงใจ
โทร.0943251888

piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888