ผู้เขียน หัวข้อ: ห่างหายไปนานกลับเข้าวงการพร้อมการบ้านน้องทับทิม แถมปา  (อ่าน 2513 ครั้ง)

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ก่อนอื่นต้องบอกว่าช่วงนี้งานยุ่งมากๆ ประจวบกับเว็ปcmxก็ขาว-ดำอีก จึงไม่ค่อยได้ออกลวดลายเท่าไหร่
เข้าเว็บไปเห็นปาน้องทับทิม รู้สึกโดนตาต้องใจ อยากโดนของแรง
ไม่ขอยืดเรื่องละกัน กลับหัวเรือมาเรื่องการบ้านต่อดีกว่า
การบ้านครั้งนี้ร้านเดิม Aurora คราวก่อนได้คูปองลด 200 ขอไปใช้หน่อยก่อนหมดอายุ ไปดูตัวที่ร้าน PR ก็เชียร์ใหญ่บอกว่าเด็ดดวง ซาวAV ฟังละอยากกลายเป็นพระเอกทันที   kjhg kjhg kjhg
ทุกอย่างลงตัว รีบจ่ายเงินก่อนเลยลดรวมคูปองเหลือ 1,390 เจอน้องยิ้มให้ไฟในใจประทุเริ่มอยากออกลวดลาย
น้องก็ทักทายเป็นกันเองระหว่างทางเดินไปถึงห้องก็คุยกันมาตลอดด้วยรอยยิ้มของน้อง
เมื่อเข้าห้องต่างก็วางอุปกรณ์ของตนเองเก็บตามปกติ น้องก็เข้ามากอด หอม แล้วน้องก็ถอดชุดให้ทีละชุด จน...
ส่วนน้องก็ค่อยๆ ถอดเช่นเดียวกัน หลังจากนั้นต่างก็จูงมือกันไป เข้าห้องน้ำเพื่อล้างสิ่งสกปรก และเพิ่มความหอมให้ร่างกาย
น้องเอาสบู่มาถูน้องผมและน้องก็ถูหน้าอกตัวเอง แล้วก็เริ่ม B2B ตั้งแต่ในห้องน้ำถูยังไม่ทั่วตัวน้องก็จัดแล้ว ระหว่างนั้นก็นัว กันไปมาสิครับท่าน
ฝีมือการนวดตัวของน้องฟินถึงใจ น้องทั้งถู ทั้ง... โอยยย นี่ขนาดในห้องน้ำนะเนี่ย
เมื่อนัวเสร็จในห้องน้ำ เอ๊ยยยย เมื่ออาบน้ำเสร็จ ต่างก็เช็ดตัวออกมา น้องจูงมือขึ้นเตียง น้องก็จัดการบิ้วก่อน จนผมชักทนไม่ไหวก็เริ่มบิ้วน้องบ้าง เธอช่างร้อนแรงราวมิยาบิหลุดจากจอ แถมบู๊ ลุย ดุดัน ทำให้ผมถึงกับตั้งตัวไม่ทันแพ้ไปก่อน 1-0  หลังจากสบายตัวไป 1 รอบ น้องก็ไม่ได้พักผ่อน อาสาขอนวดแขน ขาให้ เหมือนเดิม รู้สึกสบายตัว สบายกาย เป็นที่สุด
เมื่อพักผ่อนเสร็จแล้ว จึงจัดรอบ 2 ต่อครับ น้องก็งานแรงดีไม่มีตก ของเริ่มมาถามราคาสุดซอยที่ 2,000 มาตรฐาน ผมจัดให้ 3,000 รวมทิปตอนแทนความร้อนแรงถึงใจ

ขอปาน้องมาเป็นที่ระลึก น้องก็ไม่ขัดแต่ขอเซนรอยสักให้นิด ก็จัดให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2016, 21:24:55 โดย เซอร์เจมส์ »

tairoop

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

แจ่มแจ๋วเลยครับ  jljhl แบบนี้มีโอกาสต้องไปสุดซอยกับร้านนนี้มั่งละ ttu

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **

แจ่มแจ๋วเลยครับ  jljhl แบบนี้มีโอกาสต้องไปสุดซอยกับร้านนนี้มั่งละ ttu

สุดซอยเจอสวรรค์ครับท่าน  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

jljhl jljhl jljhl

masagi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบคุณครับ น่าตามไปสำรวจ
ปล.ปลาสวยมากๆครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

หมดแรงคาซอย

เตาะแตะ

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00

จะขึ้นวินมอไซค์หรือจะเดินไปให้สุดซอยดีละครับเนี่ย