ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่"กระต่าย" น่ารัก สดใส หัวใจเกินร้อย  (อ่าน 2507 ครั้ง)

Mel Gibson

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-1

เห็นรูปน้องกระต่ายที่ร้านส่งทางไลน์มาให้อดใจไม่ไหวจริงๆครับเลยต้องรีบไปขอดูตัว(แบบไม่กล้าจองเพราะกลัวเจอแล้วไม่ถูกใจครับ)  แต่พอตัวจริงเข้าเฮ้ยนี่มันใช่เลย น้องน่ารักมากๆ เล็กบาง สูงประมาณ160 หน้าตาจิ้มลิ้มดีครับ แก้ผ้าออกมาตะลึง แม้หน้าอกจะไม่ใหญ่มากแต่ว่าสวยจุกสว่างซีน่อล อมจมปูเม็ดกำลังน่าดูดมากๆของหายากนานๆจะเจอทีแบบนี้ต้องจับแก้ผ้าจับปลามาอวดกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2016, 09:01:19 โดย Mel Gibson »

Mel Gibson

• V.I.P.
  • *
Re: น้องใหม่"กระต่าย" น่ารัก สดใส หัวใจเกินร้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2016, 07:45:53 »

น้องกระต่ายคนนี้ ผมว่าทรงนี้ใครยังไม่ได้ไปขึ้น รีบ ๆ หน่อยครับ ผมคิดว่าอยู่ไม่นาน เดี๋ยวก็มีคนเอาไปเก็บ ค่าออพชั่นเบาหวิว งานนี้ถือว่าคุ้มค่ามากๆโชคดีมากที่ผมตัดสินใจยอมอดเพื่อความสุขของเจี้ยวครับ อิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2016, 09:03:37 โดย Mel Gibson »

Mel Gibson

• V.I.P.
  • *
Re: น้องใหม่"กระต่าย" น่ารัก สดใส หัวใจเกินร้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2016, 07:48:23 »

น่ารัก สดใส สมวัย อายุน้อย เสน่ห์ร้อยล้าน เนื้อตัวเนียนกริ้บ ไร้รอยต่อ ทอเต็มผืน นมขนาดพอดีมือ พอดีคำ ไม่เล็กแบน ไม่ใหญ่ล้นมือ แต่ของแท้ เต่งตึง สู้ลิ้น สู้มือช่วงล่างแน่นตึ้บ ด้วยอายุแค่ยี่สิบเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2016, 09:16:10 โดย Mel Gibson »

Mel Gibson

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2016, 07:50:28 »

และนี่คือการทำงานครั้งแรกในชีวิตของเธอ บอกเลย... ทั้งแน่น ทั้งตอด
น้ำเดิน เยิ้มตามธรรมชาติ งานสะดุ้งไฟ ไหลยาวไม่มีเบรก
เขินอายพอน่ารัก แต่ไม่มีอาการหวงตัว ยอมหมด ได้หมด
โอยยยยยย จะต้องการอะไรมากไปกว่านี้คร้าบ

SIX999

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2016, 23:16:36 »

eta32 การบ้านสั้นไปพี่เมล ยาวอีกนิดเผื่อปลาอีกหน่อยได้ไหม roister

jobjob

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2016, 12:54:56 »

ขอพิกัด ด้วยคร้าบ  ร้านไหนเอ่ย