ผู้เขียน หัวข้อ: "น้ำส้ม" สาวน้อยตัวเล็กหน้าคม อารมณ์ดี มีเสน่ห์ ตามใจด้วยนะจ๊ะ  (อ่าน 5039 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

วันก่อนเห็นทางร้าน Aurora อัพเดทว่าจะมีน้องหุ่นดีหน้าตาหน้าน่ารักมา
เรานึกสนใจอยากเห็น หลังจากร้านส่งรูปเซนเซอร์หน้าให้ดูคร่าวๆ ก็รู้สึกสนใจน้องน้ำส้มคนนี้ขึ้นมาทันทีเลย
แต่ช่วงก่อนยังไม่สะดวกมา เพราะด้วยเหตุผลหลายประการ ก็เลยได้แต่เสียดาย พอวันนี้ก็เลยจองน้องแล้วก็มาเจอน้องเลย
มาถึงร้านก็เจอน้อง PR ของร้านและเจ้าของร้านซึ่งก็ยังอัธยาศัยดีเป็นกันเอง คุยแนะนำเป็นอย่างดี แบบนี้ลูกค้าเยอะแน่นอนจ้า
แว้บแรกที่เห็นน้องน้ำส้มตอนน้องเดินออกมารับ เราคิดในใจ "มาถูกทางละ" เพราะน้องน่ารักดี ออกแนวตัวเล็กๆยิ้มสวย
แล้วน้องก็เดินพาขึ้นข้างบนเลย

ชมรูปประกอบคร่าวๆไปก่อนนะจ๊ะ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2016, 00:42:19 โดย Aurora »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

อีกซักรูปละกันจ้า คืนนี้ง่วงแล้ว พรุ่งนี้เดี๋ยวมาต่อให้จบนะจ๊ะ

eta08 eta08
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

มาต่อกันดีกว่าครับ ขอโทษที่ทำให้รอนาน

พอน้องพาเดินขึ้นมาห้อง วางของเสร็จเรียบร้อยปุ๊บ น้องก็มานั่งกระแซะๆชิดๆเราเลย
แบบประมาณว่าพร้อมดูแลเทคแคร์เอาใจเต็มที่แบบนั้นเลย เราก็นั่งพักเหนื่อยรวดขอโอบกอดน้องเบาๆ ทำความรู้จักกันซักหน่อยละกัน
แล้วเราก็ถอดเสื้อผ้าจูงมือไปอาบน้ำกัน จะได้สดชื่นจากที่เหนื่อยๆมา
น้องก็สวมผ้าเช็ดตัวให้เรา แล้วน้องก็จูงมือพาเดินไปอาบน้ำด้วยกัน

น้องน้ำส้มเป็นสาวน้อยตัวเล็กไซส์เล็กกะทัดรัด น่ารักน่าอุ้ม(แตง...เอ๊ย ไม่ใช่ ^^) แนวป๋าๆน่าจะชอบเธอเป็นพิเศษ
แถมมีอัธยาศัยดี น่ารัก ยิ้มแย้ม ชวนคุยได้ตลอด คุยเก่ง ...แบบนี้เอาใจพี่ไปเลย
น้องมีหน้าตาน่ารักจิ้มลิ้ม ยิ้มสวย ดัดฟัน ผิวสีขาวเหลือง ผิวเนียนสวย ไม่มีรอยสัก
หน้าอกหน้าใจอาจจะเล็กไปซักนิด แต่จุกไฟหน้าสวย (น้องกำลังมีแพลนว่าจะไปทำหน้าอกในอนาคตแน่นอน)
และบั้นท้ายของเธอนั้น กลมกลึงได้รูปสวยงามและแน่นมาก เวลาเอามือตีก้นดังแป๊ะแป๊ะเด้งมือดีมาก อิอิ

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2016, 09:31:08 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

งานอาบน้ำของน้องน้ำส้มคนนี้ทำได้ดี อาบน้ำไปชวนคุยกันไป ระหว่างน้องอาบน้ำไป เราก็หอมแก้มน้องไป
มือน้องนุ้มมากตอนน้องอาบน้ำให้ ถูกสบู่ให้แบบหมดจดทั้งหน้าและหลัง ...โดยเฉพาะข้างล่างของเรา
ตอนน้องมาถูๆทำความสะอาดให้มือน้องนุ่มมากจริงๆ จากที่มันนอนหลับ มันก็ลุกตื่นได้ทันทีเลยแม้จะเจอเพียงมือนุ่มๆของน้องน้ำส้ม
อาบน้ำเสร็จน้องก็เอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ดตัวให้เรา แล้วน้องก็ขออาบต่ออีกนิด เราก็ยืนมองน้องอาบไป ....ฟิน ^^

fdgdfdf fdgdfdf

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

แล้วก็มาถึงเวลาแห่งอารมณ์รักของเราซะที
น้องน้ำส้มคนนี้ตัวเล็กน่าทะนุถนอม ผมนี่ขอกอดน้องก่อนเลย แล้วก็ให้น้องนอนลงโดยผมขอเป็นฝ่ายเปิดเกมรุกก่อน
คำว่าหวงตัว .... คงหาไม่ได้กับน้องน้ำส้ม ....เพราะเธอตามใจ อยากทำอะไร เพียงแค่ขอเธอหวานๆ เธอให้หมดแน่นอน
ผมเริ่มจากค่อยๆจูบแก้มเธอ ไซร้คอเธอ แล้วจุ๊บปากเธอเบาๆ เธอก็เผยอปากมารับด้วยนี่สิ จุ๊บต่อเลย
แล้วก็ค่อยๆจุ๊บลงไปที่ไฟหน้าของน้อง ค่อยๆจีบมันอย่างนุ่มนวลแล้วบีบบันเบาๆ ปากของผมก็ดูดและเลียไฟหน้าเธอเบาๆ
ตอนนี้น้องน้ำส้มหลับตาพริ้ม เริ่มกัดริมฝีปากเบาๆ และมีเสียงครางเบาๆ ผมก็ดูดกินแคลเซียมเธอต่อไปอย่างอร่อยๆ
ระหว่างนั้นก็ขึ้นไปจุ๊บปากเธอเบาๆด้วย เธอก็ตอบรับเป็นอย่างดี
แล้วผมก็ค่อยๆจูบไล่ลงมาเรื่องๆ ตั้งแต่หน้าอก ท้องน้อย ท้องล่าง ป่าผืนน้อยของเธอ และมาถึงถ้ำที่สวยงามของเธอ
ป่าไม้ของเธอตัดแต่งเป็นอย่างดี และถ้ำของเธอก็ปิดสนิดสวยงาม ...ที่สำคัญ...ไม่มีหมีด้วยนะครับ...รับประกัน กลิ่นหอมปากกกก
ผมเริ่มต้นขอทาสีก่อนเลย ค่อยๆบรรจงสีเธอแบบนุ่มนวล เธอหลับตาพริ้ม พร้อมมีเสียงครางออกมาอีกถี่ๆ ...เธอมีอารมณ์แล้วสินะ
ผมทาสีเธอเพลินจนเธออยากทำให้เราบ้าง เพราะเธอก็เหมือนจะมีอารมณ์ด้วยเหมือนกัน
เธอเปิดเกมรุกใส่ผมในทันที เธอค่อยๆมาดูดกินแคลเซียมผมเบาๆ แล้วก็ใช้ลิ้นนุ่มๆของเธอค่อยๆเลียรอบๆหัวนมผม
จังหวะตอนเธอเลียหัวนมให้นี่บอกเลยว่าเสียวมาก มืออีกข้างของเธอก็ค่อยๆลูบไล้ไปตามตัวเรา แล้วก็ไปเล่นกับน้องชายเรา
ปากน้องก็เลียหัวนมเราไป มือน้องก็ลูบคลำน้อยชายเราไปแบบสนุกสนาน พลางรูดมันช้าๆเบาๆด้วยมือนุ่มๆของเธอ
ความตื่นเต้นมันเพิ่มจะเริ่ม น้องค่อยๆเลื้อยไปข้างล่างแล้วจุ๊บต้นขาผม จุ๊บหน้าท้องผม ....แล้ว....แล้ว....
แล้วเธอก็จัดกันฟักไข่น้องชายของผมในทันที ลีลาการฟักไข่ และการเต๊าะไข่ของน้องน้ำส้มนั้นทำได้เสียวเลยทีเดียว
ผมก็รู้สึกเสียวก็เลยเอ่ยปากขอให้น้องร้องเพลงให้ได้ไหม เพราะดูแล้วลีลาการใช้ลิ้นของเธอนั้นไม่ธรรมดาเลย
น้องก็จัดให้แบบไม่อิดออด เธอจัดการหยิบไมโครโฟนของผมไปร้องเพลงอย่างเพลินเพลิน
มาถึงจังหวะนี้ ผมเห็นว่าถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปคงไม่ดีแน่ ขอจบลงที่ความสุขแบบที่เราถนัดละกัน นั่นคือท่าจำลอง
เพราะมันคือที่สุดของงาน นกป.เลยในความคิดผม ไม่มีท่าจำลองแล้วเหมือนขาดอะไรไปอย่าง
น้องน้ำส้มขึ้นมานั่งคร่อมน้องชายผม จิมิของเธอถูกน้องชายผมเบาๆ มือของเธอก็รูดน้องชายผมไปตามจังหวะเอวที่โยกอย่างพริ้วของเธอ
มือของผมก็จับเอวเธอโยกไป แล้วก็ไปจับหน้าอกเธอ บีบนวดมันอย่างเพลิดเพลิน ... น้องก็โยกเอวอย่างเพลิดเพลิน
...จนในที่สุด ความสุขที่มันเอ่อล้นมันก็ทะลักออกมาในที่สุด น้องมาเช็ดทำความสะอาดให้ แล้วก็ขอเดินไปล้างแป๊บนึง
ผมก็นอนพักซักแป๊บ เพราะหมดแรงจุงๆ
เธอเดินกลับมากอดผม ให้ผมกอด แล้วเราก็คุยกันซักพัก ก่อนที่น้องจะจูงมือไปอาบน้ำล้างตัวทำความสะอาดเพื่อความสดชื่นอีกรอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2016, 09:34:22 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

แล้วเราก็มานั่งคุยกันต่อซักพัก ก่อนที่เวลาจะหมด ก็ให้ทิปน้องไปเป็นกำลังใจ
แถมวันนี้ผมเป็นรอบแรกของน้องอีกต่างหาก น้องน้ำส้มเลยดีใจเป็นพิเศษ แล้วก็มากอดผมอีกรอบ

น้องน้ำส้มเพิ่งมาครั้งแรก แต่น้องน่ารัก นิสัยดี คุยเก่ง เรื่องงานหายห่วยครับ ตามใจได้หมด อยากจบที่สุดปลายทางก็คุยได้ น้องสบายๆ
แต่ที่สำคัญ ต้องสุภาพและให้เกียรติน้องนะครับ อย่ารุนแรงและอย่าบังคับน้อง แล้วเราจะได้เงินทอนเหลือเฟือกลับบ้านแน่นอน
เดี๋ยวมีโอกาสจะไปหาน้องน้ำส้มตัวเล็กน่ารักคนนี้อีกแน่นอน ไม่พลาดละ อิอิ

ขอบคุณน้องน้ำส้มและร้าน Aurora Club ด้วยนะครับ

eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2016, 09:35:38 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ฝากภาพประกอบอีกซักใบนะครับ อำลากันจริงๆละ อิอิ

eta08 eta08

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านละเอียดยิบ ต้องรีบไปลอกซะแว้วววว    lkkjjh lkkjjh lkkjjh

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

การบ้านละเอียดยิบ ต้องรีบไปลอกซะแว้วววว    lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ น้ำส้มคนนี้ น้องตามใจได้ทุกอย่าง แถมไหลลื่นจะต่อก็ง่าย

jljhl jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านคุณภาพจริงๆ

ขอบคุณคร้าบพี่ Basic17

eta03 eta03 eta03 eta03

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

การบ้านคุณภาพจริงๆ

ขอบคุณคร้าบพี่ Basic17

eta03 eta03 eta03 eta03

ขอบคุณทางร้าน Aurora ด้วยจ้ะ วันนี้ก็เพิ่งไปหาน้องมาอีกรอบ น้องงานดีเหมือนเดิม คุยง่ายเหมือนเดิม

ป.ล. ชื่อ Besic17 นะจ๊ะ อิอิ

jljhl jljhl

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

น้องน้ำส้มสายตามใจ ขออะไรได้หมดนะครับ แนะนำเลยคนนี้ ไปขึ้นกับน้องมาสองครั้ง น้องน่ารักมาก

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านเยี่ยมครับ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

การบ้านเยี่ยมครับ

ขอบคุณครับ

eta08 eta08

BBazenji

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

น้ำส้มกลับมาแล้วจ้า สาวน้อยตัวเล็กๆแต่งานไม่เล็กนะจ๊ะ อิอิ

ttu ttu

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

กลับมาครั้งนี้เด็ดกว่าเดิม ... มีโปรแพคคู่ !!!

ฟีเจอริ่งกับน้องมัดหมี่ สาวน่ารักร่างเล็ก เข้ากันดีเป่าปี่เป่าขลุ่ย  jljhl jljhl jljhl

แซนวิช Aurora การันตีความไม่ธรรมดา อยู่แล้ว  pongz pongz

kjhg kjhg kjhg

น่าลองจังคู่นี้

ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม 2016, 12:28:51 โดย Aurora »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

lowwww กลับมาครั้งนี้ ดูสดใสจั๊วกว่าเดิมค่ะ  lowwww
 roister รับงานวันสุดท้าย วันศุกร์ นี้เท่านั้นค่ะ roister

mbvc ศุกร์ ที่ 23 ธันวาคม เท่านั้นค่ะ mbvc 

lkkjjh เก็บงานน้องก่อนเริ่มต้นปีใหม่นะค่ะพี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2016, 16:39:53 โดย Aurora »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

lowwww ตัวเล็ก ขาว บาง แต่เรื่องงานช้างสุดๆ 
งานสุดตีนค่ะพี่ๆ อุ้มนั่งๆ รับประกันเด็ดจริงค่ะ  hgjhg