ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องซินๆ จากพี่ๆแฟนคลับ  (อ่าน 1396 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน น้องซินๆ จากพี่ๆแฟนคลับ
« เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2016, 13:20:39 »

การบ้าน น้องซินซิน
หัวข้อ"XINXIN" ซินซิน ... สาวเหนือคนนี้ มีดีที่ไฟหน้าสวย

จากพี่ Besic17
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=140259.0

มีโอกาสแวะเวียนไปร้าน Office Club แล้ว (วันก่อนก็รู้สึกว่าจะเพิ่งไปมา ^^) เพราะเคยเล็งน้องคนนึงไว้
แต่ไม่เคยมีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้องซักที เห็นน้องมาทำได้ซักพักใหญ่ๆ เราก็ลังเล
เคยดูตัวจริงน้องอยู่สองสามครั้ง หลังจากคิดอยู่นาน บวกกับมีน้อง PR เชียร์ว่า "ซินซินจุกสวยด้วยนะ"
ได้ยินคำนี้แล้ว ทาสนมอย่างเรารีบตัดสินใจจองน้องซินซินคนนี้เลย ก่อนที่น้องจะหยุดพักงานแล้วเราต้องมาเสียใจทีหลังอีก ...

ดูรูปไปพลางๆก่อนนะจ๊ะ ^^น้องซินซิน เป็นสาวเหนือโดยแท้ พูดเหนือได้น่ารัก หน้าตาน่ารักจิ้มลิ่มแบบสาวเหนือ
หุ่นจะมีน้ำมีนวล อวบนิดๆ ใครชอบกอดสาวมีน้ำมีนวล น่าจะไม่พลาดน้องซินซินคนนี้
ผิวขาวเหลือง เนียนสวย ไม่มีรอยสักใดๆ และที่สำคัญเลย "จุกไฟหน้าสวยมากกกกกกกกกกกกกกก"
ต้องใช้คำว่าสวยมาก เพราะไม่ค่อยได้เห็นไฟหน้าสวยแบบนี้ ทั้งรูปทรงและจุกที่ชมพูสวยแบบเด็กๆวัยรุ่นเลย
ใครเห็นจุกไฟหน้าน้องซินซิน เชื่อว่าร้อยทั้งร้อยต้องอดใจไม่ไหวแน่นอน

ให้ดูไฟหน้าน้องซินซินก่อน ว่าสวยแค่ไหน ... ขอบอกว่าของจริงสวยสุดๆๆๆๆๆๆ

ในส่วนของเรื่องงานของน้องซินซิน
งานเทคแคร์ดูแลเอาใจ มีให้แน่นอน ตั้งแต่มาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ เอาเสื้อผ้าไปแขนให้อย่างดี
งานอาบน้ำล้างตัว ล้างทุกซอกทุกมุมสะอาดหมดจดด้วยมืออันเนียนนุ่มของน้อง ตอนมาถูสบู่แถวหน้าอกนี่ มือน้องนุ่มมาก
ถูสบู่ให้ทั้งข้างหน้าและข้างหลัง และตอนถูสบู่ทำความสะอาดน้องชายให้นั้น ... มือน้องนุ่มมากกกกก เสียวได้อีก อิอิ

ต่อจากงานอาบน้ำ ก็มาต่อที่งานนวดและงานบนเตียงกันเลย
น้องซินซินสาวเหนือคนนี้ มีดีที่งานนวด น้องนวดลงน้ำหนักมือได้ดีมาก ผ่อนคลายได้เป็นอย่างดี
ลงเจลไป นวดให้เราไป มีบอดี้ให้ด้วย แถมมือน้องเนียนนุ่มอีกต่างหาก ยิ่งตอนมานวดน้องชายให้นี่.... ฟิน

น้องซินซินจะขอไว้ว่าน้องให้ทำได้ทุกอย่าง ขอแค่ ไม่จูบปาก ไม่ทาสี และไม่ล้วงของน้อง นะคะ นอกนั้นได้หมด ^^

แล้วก็มาถึงงานบิ๊วงานนัว บอกได้แค่ว่ามีเสียวจริงๆ เธอบิ๊วได้ชวนเสียวมาก
ตั้งแต่มาไซร้รอ มาหอมแก้ม แล้วค่อยๆเลื้อยลงไปดูดและเลียหน้าอกของเรา ลิ้นเล็กๆของน้องซินซินทำงานได้ดีมากกกก
ระหว่างบิ๊วไป มือนุ่มๆของน้องก็ซุกซน ลงไปลูบไล้น้องชายของเราแบบเบาๆให้ค่อยๆเริ่มเสียวก่อน
แล้วพอเริ่มเสียวขึ้น ก็ค่อยๆขับน้องชายแล้วสาวอย่างสนุกสนาน ใครแพ้ง่ายๆมีแพ้แตกไปก่อนแน่นอน อิอิ
ระหว่างบิ๊วไป สาวน้องชายไป เราก็ขอกินนมน้องบ้าง เพราะอดในไม่ไหวกับไฟหน้าสวยๆของน้องเหลือเกิน
น้องก็ชอบให้เรากินแคลเซียมน้องนะ น้องบอกว่า "ลูกค้าหนูทุกคนชมว่าหน้าอกหนูสวย"
....ก็แน่ล่ะน้องเอ๊ยยยย ไฟหน้าน้องสวยซะขนาดนี้ ใครเห็นจะอดใจไหวล่ะ เราเห็นยังอดใจไม่ไหวเล้ยยยย
ต้องขอสัมผัส ขอบีบเบาๆ แล้วก็ขอลิ้มรสชาติของมันอย่างเต็มที่ น้องก็ให้เราทำได้เต็มที่เลย
เมื่อทั้งสองอารมณ์กับพรั่งพรู ก็ต้องเดินหน้าให้มันจบ ...งานนี้ขอให้น้องจัดท่าจำลองมาเลย
ให้น้องนั่งคร่อมเรา เอาจิมิมาสัมผัสน้องชายเบาๆ มือของน้องซินซินก็รูดน้องชายไป ตัวน้องก็โยกไปเบาๆ
มันช่างเป็นการจำลองที่เสมือนจริงมากๆเลยนะ จะบอกให้
เมื่อมันถึงเวลาอันควร ความสุขมันก็เอ่อล้นออกมา เหมือนดั่งพบบ่อน้ำมันกลางทะเลอย่างไงอย่างงั้นเลย
สบายตัวกันไปอีกแล้วงานนี้ แล้วเราสองก็เช็ดทำความสะอาดให้กัน แล้วก็จูงมือกันไปล้างตัวในห้องน้ำ

อาบน้ำรอบสองน้องซินซินก็งานดีเหมือนเดิม อาบให้สะอาดหมดจดทุกส่วนแน่นอน
จากนั้นก็มาใส่เสื้อผ้าแล้วมานั่งคุยกันซักพักให้หายเหนื่อย น้องซินซินจะเป็นคนคุยตรงๆหน่อย อาจจะไม่จ๊ะจ๋า แต่คุยง่ายนะครับ
และน้องจะไม่ชอบลูกค้าที่เมาและรุงรัง น้องฝากบอกมา
ยังไงก็ขอให้สุภาพกับน้องเข้าไว้ ให้เกียรติน้อง อะไรที่น้องขอไม่ให้ทำก็อย่าไปบังคับน้องนะครับ แล้วเราจะได้ทอนแน่นอน

สำหรับใครที่ชอบสาวผิวขาว ผิวเนียน มีน้ำมีนวล และชอบไฟหน้าสวยๆ ก็ต้องน้องซินซินคนนี้เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
ขอบคุณน้องซินซิน และร้าน Office Club ด้วยนะครับ
ไว้จะแวะเวียนไปใหม่เน้อ ^^

ทิ้งท้าย ฝากรูปไฟหน้าสวยๆของน้องซินซินอีกซักรูปนะครับ เผื่อใครลังเลอยู่ อิอิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2016, 21:58:35 โดย pr.valentine »

• *
Re: การบ้าน น้องซินๆ จากพี่ๆแฟนคลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2016, 13:22:31 »

หัวข้อ : กระทู้หาย การบ้าน N'ซินซิน มาดูกันก่อนคร๊าฟฟ ก่อนที่กระทู้จะปลิว สาวเชียงใหม่ แท้ๆซิงวงการ
โดย พี่ lambo

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=137851.0

วันก่อนพอได้สข่าวว่ามีเด็กใหม่สดๆซิงๆ ไม่เคยทำมาก่อน เลยทำการจอง พอถึงเวลาเลยรีบเข้าไปตามคิว มาได้เจอตัวจริง ไม่ผิดหวังจริง ออกแนวหมวย สวยสขาว มีน้ำมีนวล ย่ิงได้ปลอกเปลือออกมาแล้วยิ่งบอกว่า Oh my Gods ของเค้าดีจริงๆ จุกยังชมพู ข้างล่างปิดสนิท โหนกอูม สวยทีเดียวครับ พอขึ้นไปให้น้องมีอาการเกร็งเล็กน้อย ผมเลยต้องทำใจดีสู้เสือ สวนคุย ยิงมุกแก้เขิน น้องก็อารมณ์ดี คุยด้วยหัวเราะตลอด รอยยิ้มน้องน่ารักจนทำให้ผมหลงรักเธอคนนี้เข้าให้แล้ว พออาบน้ำเสร็จ น้องก็จัดงานบอดี้ทูบอดี้ชุดใหญ่ เราก็งงว่าทำไมน้องทำเป็นเห็นว่าเพิ่งมาทำวันแรก น้องบอกว่าเจ้าของร้านเค้าเทรนงานให้ พอนวดเสร็จ บอดี้เสร็จ ให้ก็ให้เราหงายหน้า มาเจอน้องลงลิ้นเข้าให้ ตั้งแต่ต้นคอวนลงมาหัวนม แล้วค่อยๆลงไปยังน้องชายผม น้องซินซิน ค่อยแทะเล็มเหมือนเด็กน้อยได้ไอติมแท่งใหม่ ถึงแม้ว่ามันไม่ได้เข้าไปในปากแบบเพียวๆ แต่ได้แค่สัมผัสลิ้นน้องซินซิน เฉี่ยวหัวไปเฉี่ยวหัวมาแค่นี้ผมก็แทบจอดแล้วครับ ก่อนที่ลิ้นน้องจะไหลลงมาที่พวงไข่ ก่อนที่จะค่อยจะดูดบอลน้อยของผมทั้ง 2 ใบก่อนที่มือน้องจะค่อยๆขยับไปด้วยตามจังหวะการดูดลูกบอลของน้อง ผมนี่เสียวขึ้นสมองมือเกร็งจิกที่นอนเลยทีเดียว จนผมทนไม่ไหวผลักน้องให้นอนหงาย ขอเอาคืนน้องบ้าง ก่อนที่เรา 2 คนจะอยู่ในท่า 69 ต่างคนต่างป้อนความเสียวให้แก่กัน เสียงระงมอบอวนไปทั่วห้อง ก่อนที่ผมจะแพ้น้องซินซิน ชิงน้ำพุ่งเฉี่ยวหน้าน้องไปนิดเดียว

สรุป น้องคนนี้คะแนนโดยรวมเอาไป 9.8 เลยครับ เป็นอีกหนึ่งน้องใหม่ Item ลับที่ควรเก็บแต้มครับ

• *
Re: การบ้าน น้องซินๆ จากพี่ๆแฟนคลับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2016, 11:56:10 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ครั้งแรก ของการมา วงการกะปู๋ พิดโลกสั่นคอนเลยทีเดียว

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2016, 00:33:35 »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 21:49:08 »