-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดซอย ซอยสุด ๆ  (อ่าน 2073 ครั้ง)

lakhammee

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สุดซอย ซอยสุด ๆ
« เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2016, 08:56:38 »

พอดีได้รับเทียบเชิญจากน้องชาย ว่าให้มาเจอกันหน่อยที่ร้านใหม่ สุดซอย  ก้อเลยไปตามเทียบเชิญ   ขับรถเข้าไปจอด  เปิดประตูเข้ามามีน้อง ๆ อยู่ สามคน  สะดุดตาที่ น้องน้ำฝน  สาวน้อยดัดฟัน  น่ารัก จึงจัดคอร์ทจัดเต็ม  แล้วน้องก้อพาไปที่ห้อง  บรรยากาศในห้อง ดีครับ สะอาดดี  น้องมาส่งเสร็จขอตัวไปเอาอุปกรณ์  ผมก้อนอนเล่นอยู่บนที่นอนรอ  แอร์เย็นสบาย  สักพัก น้ำฝนก้อเข้ามา  น้องเป็นคนคุยสนุก ชวนคุยนั่นคุยนี่  ผมก้อเลยบอกให้น้องมานอนข้าง ๆ ก่อน เพราะขอพักแปป  หลังจากขับรถมา  น้องก้อใจดีบอกให้หนูนวดให้ก่อนป่าว  ก้อเลยให้น้องนวดหัวให้  สักพัก น้องก้อบอกว่า พี่คะ ไปอาบน้ำกันดีกว่าคะ  มายังห้องน้ำ  ผิวน้องเนียนมาก  ขาว  ไฟหน้า พอได้รูป  ไม่ใหญ่ มากและไม่เล็กเกิน สำหรับผม ผมว่า พอเหมาะ  จุกหน้าดูดมาก  น้องอาบน้ำดีครับ  ขัดทำความสะอาดทุกซอกทุกมุม ขัดซะปีกัสจู้  ชี้โด่เลย  มีการบอดี้ตอนอาบน้ำด้วย  ฟิวดีครับ  เหมือนกับอาบน้ำกับแฟนเลย  แล้วก้อมาต่อที่ห้อง  น้องบอกนอนคว่ำ ผมก้อเลยเป็นคนที่ว่าง่าย ทำตาม  น้องก้อมานวดไล่จากหลังลงมาหาน่อง   และมีการบอดี้ด้วยครับ  ของขึ้นเลย  สักพักน้องก้อบอกให้นอนหงาย  เอาแล้วงัย  ชี้หน้าน้องเฉยเลย  น้องเอาน้ำมันมาลงให้  แล้วนวดไปสักพัก จนผมเกร็ง แล้วน้องก้อเอา ซีดี  เขามาสวม  พร้อมการสเปย์  แล้วทำการใช้วิชา ชิวหาพาเพลิน  ผมนี่แทบพ่ายเลย  ต้องอดทน เดวไม่ได้ชิมของอร่อย  สักพักผมขอเป็นคนรุกบ้าง  น้องบอกว่าเดวหนูทำให้ พี่เดินทางมาเหนื่อย  น้องทำการสเปย์ไปสักพัก ผมก้อเอามือไปสำรวจถ้ำของน้อง  มีสารหล่อลื่่นธรรมชาติออกมาแล้ว ปกติแล้วผมต้องทำการทาสี  แต่วันนี้ ไม่ได้ทำเพราะฟิวมันมาแรงมากก้อเลยปล่อยให้น้องทำ  น้องทำการนั่งเทียนไปแบบช้า ๆ  ช่วงล่างแน่นมากครับ  ตอดดีมาก  น้องค่อย ๆ โยก  สักพักก้อมาจุฟกัน (ต่างกรรมต่างวาระนะครับ )ทำการนั่งเทียนโยก บด ขยี้  แบบเราไม่ต้องทำอะไรเลย  สักพัก จะไม่ไหวแล้ว ขอน้องเปลี่ยนท่า  ขอเป็นคนทำบ้าง ก้อเลยถามน้องว่าชอบท่าไหน  น้องบอก ด๊อกกี้  จัดตามสิครับ เป็นท่าที่ชอบอยูแล้ว  กระแทกเต็มที่  เสียงของน้อง เหมือนกำลังแสดงหนัง เอวี เลย ผมกระแทกบนที่นอน แล้วมาต่อที่เค้าเตอร์ในห้อง  นานพอสมควร จนชักจะหมดแรงแล้ว  เลยบอกน้องมาเป็น เบสิค ต่อจนอดทนไม่ไหว  แพ้แตกไปด้วยอาการที่หมดแรงเลย  ผมแช่ไว้สักพัก แล้วล้มตัวนอนหงายหมดแรง น้องก้อมาทำความสะอาดปีกัสจู้ให้  แล้วมานอนกอดด้านข้างเหมือนกับนอนกับแฟนเมื่อยี่สิบปีก่อนเลย  ผมบอกได้เลยว่าสุดยอดครับ   
หน้าตา  น่ารัก     คุยเก่ง    ฟิวแฟน  ขี้อ้อน  ช่วงล่างแน่น
ขอให้สุภาพกับน้อง นะครับ  แล้ว ท่านจะได้รับการดูแลเป็นอย่างดี 
ทุกอย่าง ต่างกรรมต่างวาระนะครับ     
สำหรับร้านสุดซอย นี้  ผมว่าซอยสุด ๆ เลยครับ   งานนี้  สามผ่านครับผม
ค่าใช้จ่าย  คอร์สนี้ 2000 ครับ    (ขอบคุณน้องชายใจดีที่เป็นผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ)
สำหรับผม  ร้านนี้เป็นอีกร้านหนึ่งที่อยากแนะนำครับ     

กลั้นไว้

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: สุดซอย ซอยสุด ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2016, 09:52:21 »

ตามๆ ไปสุดซอยคับ^^

Pisooth

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2016, 16:06:33 »

pongzงานดีต้องตาม

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2016, 19:48:04 »

lowwww งานดีครับต้องไปลอก

kit59

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 10:51:25 »

ต้องตามไปลอก ครับ

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 20:13:01 »

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2016, 20:05:58 »

ร้านนี้น่าตามไปลองครับ

twotopza

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2016, 01:36:45 »

สุดยอดดดดดดดดด mbvc

sniper

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2016, 21:27:52 »

ต้องหาเวลาแว๊ปไปซ่ะละ  jljhl

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2016, 21:32:13 »

งานดีน่าตามลอกครับ

iamjphat

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2016, 12:06:33 »

ต้องลองแวะไปซอยให้สุด ๆ บ้างละ

bangdad175

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 15:10:04 »

ขอบคุณครับ