ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องโบวี่  (อ่าน 1580 ครั้ง)

JackHammer

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องโบวี่
« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2016, 01:33:23 »

พอดีเมื่อวันศุกร์ที่แล้วได้มีโอกาศแวะไปที่เรดสปา ไปถึงPRก็เรียกน้องๆมาต้อนรับ(ดูตัว)ก็มีน้องอยู่ 4 คน มี ซุปเปอร์โมเดล 1 และ น้องๆอีก 3 โมเดลก็โออยู่แล้วแต่อยากจะลองน้องๆอีก3คนมากกว่าเพราะมาใหม่ผมยังไม่เคยขึ้นงานด้วย คนนึงตัวเล็กขาวๆผมสั้นแต่ผมชอบทรงใหญ่ๆ ฮิฮิ อีกคนก็น่าจะโอเคเลยแต่น้องเค้ามีลอยสักซึ่งโดยส่วนตัวแล้วจะเป็นตัวเลือกท้ายๆเลยครับ และอีกคนคือน้องโบวี่ นี่แหละครับ น้องจะผอมๆหุ่นบางๆ ผิวออกแทนๆ(คล่ำๆหน่อยแต่ไม่ถึงกะดำ) แต่ไฟหน้านี่ซิเทียบกับตัวแล้วใหญ่เอาเรื่อง ผมเลยไม่รู้จะเลือกใครเลย ก็เลยถามPRว่าใครคุยเก่งคุยสนุกสุด เค้าก็บอกว่าน้องโบวี่นี่แหละจ๊ะคุยเก่งสุด ก็เลยตกลงเลือกน้องโบวี่ครับ จ่ายตังเสร็จก็รอน้องมารับ ระหว่างเดินขึ้นไปมีคล้องแขนด้วย ฮิฮิ ผมคิดในใจไม่น่าจะหล่นนะรอบนี้ และน้องเค้าก็ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆครับ ตัดฉากมาที่ห้องเลยแล้วกัน น้องเป็นกันเองมากครับคุยเก่งฟิวแฟนเลยมานั่งข้างๆเอาอกเอาใจถอดเสื้อให้(ไม่ค่อยเจอนะแบบนี้เจอแต่ตัวใครตัวมัน) งานอาบน้ำทำได้ดีครับเอี่ยมทั่วตัวใช้เวลาพอสมควร(แต่ถ้าใครไม่บอบนานๆอาจจะว่าน้องเค้าถ่วงเวลาก็ได้แต่สำหรับผมถือว่าokอยู่)อาบน้ำเสร็จก็มาต่อที่เตียง ผิวน้องเค้าที่ว่าแทนๆพอต้องแสงไฟสลั่วๆแล้วก็เนียนดีครับ+กับไฟหน้าที่มาเกินตัวจุกเล็กสวยงาม พอมาถึงเตียงน้องเค้าก็บอกให้นอนคว่ำแล้วก็เริ่มนวดเลยนวดดีครับเป็นงานแถมบอดี้แจ่มอีก น้องเค้าก็ถามโน้นถามนี่ไปเรื่อยถามเรื่องเปิดออฟชั้นเพิ่ม(บอกตรงๆผมอยากจะจัดให้น้องเค้านะแต่พอดีมันปลายเดือนเลยอด 555) น้องเค้าก็บอดี้ไปเรื่อยๆไม่มีบ่นซักคำ จนผมตัวเกร็งก็เลยพลิกมาด้านหน้า น้องเค้าก็เหมือนจะรู้จังหวะก็เริ่มบิ้วทันทีเริ่มจากช้าๆและค่อยๆเร็วขึ้น สักพักเสียงซาวด์AVก็เริ่มมา อารมณ์ผมก็เริ่มกระเจิดกระเจิง เลยขอท่า69จำลองท่าโปรดผม น้องเค้าก็จัดให้ครับ น้องเค้าจัดมาขนาดนี้แน่นอนว่าผมก็ต้องแตกผ่ายให้แก่ความสามารถน้องเค้าไป ตลอดเวลาเกือบๆชั่วโมงผมไม่เคยได้ยินน้องเค้าบ่นสักคำเลยครับ แม้แต่ชักสีหน้าใส่ก็ไม่มี ฟิวแฟนตลอดไม่หวงตัวด้วย(ถ้าไม่เกินเลยจากที่ตกลงกันไว้)

สรุปคะแนนครับ
หน้าตา 8/10 จัดว่าหน้าตาดีใช้ได้ครับ
รูปร่าง  9/10 ถือว่าหุ่นดีครับ(แต่บางไปหน่อยสำหลับผมแต่รวมก็ OK )
ไฟหน้า 9/10 ซีนอนใหญ่เกินตัวไม่หย่อน
ผิว      7/10 แทนๆแต่ผิวเนียนอยู่(ส่วนตัวชอบขาวโอโม่)
GF     100/10 ฟิวแฟนตามใจสุดๆได้เกินจากที่คาดหวังไว้มากๆ  hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2016, 11:16:35 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านน้องโบวี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2016, 11:20:38 »

RedSPA @ NakhonSawan

อัตราค่าบริการ

*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *
   ค่าสินสอด คอส B2B  1600/80นาที
*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *

เปิดบริการ 10.00 น. ถึง ตีหนึ่ง ทุกวัน!!!

โทร. 094 - 5958447
   092-7155353

ไลน์ไอดี @redspa (มีแอด@ด้วยนะคะ)

แผนที่การเดินทาง

บรรยาการศร้าน

=====================================