ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องธัญญ่า สาวสวยเซ็กซี่ น่ารัก น่าจัด  (อ่าน 1387 ครั้ง)

AvadaKedavra

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

khjhgg khjhgg khjhgg
สวัสดีครับ ครั้งนี้เป็นครั้งแรกเลยที่มาลงเขียนการบ้าน เพราะว่าถูกใจน้องจริงๆ
อยากแชร์ให้เพื่อนๆพี่ๆได้อ่านกัน หากผิดพลาดยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ผมกับเพื่อนวางแพลนกันไว้จะไปเที่ยวเขากัน แต่มาพักเอาแรงที่พิษณุโลกก่อนจะขับรถขึ้นเขากันต่อ
เลยคุยกับเพื่อนเพื่อหาร้านนวดผ่อนคลายกัน เพื่อนคนนึงแนะนำว่ามีร้านเด็ดๆ
อยากให้ลองสาวๆสวยๆ น่ารักเพียบ ผมเลยจัดการสอบถามข้อมูลมาเรียบร้อย

พอไปถึงร้านเจอพี่ผช.นั่งอยู่(พีอาร์ร้าน) พี่เค้าทักทายต้อนรับ
แล้วก็แนะนำน้องๆมาหลายคนเลย แต่ที่โดนเลยชื่อน้องธัญญ่า ขาว หุ่นดี หน้าตาน่ารักเลย
สเป็คผมเลย ตกลงเลือกน้องธัญญ่า สักพักน้องมารับขึ้นห้อง
พอมาถึงน้องบอกถอดเสื้อให้นะคะ แล้วเข้ามาปลดกระดุมเสื้อทีละเม็ดๆ
ถอดออกพร้อมลูบไล้ตัวไปด้วย แล้วค่อยๆลงไปถอดชิ้นล่าง จนหมดตัว
ผมเลยขอถอดให้น้องบ้าง เนื้อตัวเนียน ผิวขาวเลย
ยิ่งยั่วยุอารมณ์กระเจิงเลยตอนนี้

พอถอดหมดน้องชวนอาบน้ำก่อน
เลยเข้าไปอาบน้ำน้องเข้ามาด้วยหุ่นเปลือยเปล่า
เห็นแล้วยิ่งทำให้น้องชายตื่นตัวเร็วขึ้น แล้วน้องก็เอาตัวเข้ามาถูตัวผม
หน้าอกมาลูบไล้ตัวไปจนทั่ว จนแทบอยากจะปล่อยระเบิดตงนั้นเลย  scary
พออาบน้ำเสร็จเช็ดตัว แล้วมาต่อบนเตียง น้องเริ่มโดยนวดที่หลัง กับน้ำมันนวด
ค่อยๆนวดไปเรื่อยนวดดีใช้ได้เลย ผมพลิกตัวนอนหงาย
 แล้วขึ้นมาคร่อมตัวผม คราวนี้น้องเริ่มรุกหนักมากขึ้นซุกไซร้ไปทั่วตัว
ลงไปจนถึงน้องชาย เขินนนนนน ลีลาสุดยอดจริงๆ เสียวจนทนไม่ไหวขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง
 ได้เห็นหน้าอกตั้งชูชัน จุกสวยอดใจไม่ไหวเลยก้มลงดูทันที
 แล้วไซร้ไปจนถึงจุดพีค กลิ่นหอมปลุกอารมณ์สุดๆ พร้อมกับเสียงร้องเสียวสุดๆ
แล้วให้น้องใช้ร่องอกถูไถน้องชายจนทนไม่ไหว
 ในที่สุดก็ปล่อยระเบิดมาเต็มที่ฟินสุดๆ น้องพลิกตัวขึ้นมากอดแล้วก็พาไปอาบน้ำล้างตัว
แล้วคุยเล่นกันสักพักก็ผมก็ขอตัวกลับก่อน

รวมแล้วบริการดีเลย นวดใช้ได้ เนื้อตัวเนียน ผิวขาว น่ารักสุดๆ fdgdfdf
ขากลับมาจากเขาผมจะแวะมาจัดอีกสักรอบแน่ สวยๆน่ารักๆแบบนี้ พลาดไม่ได้ครับ
 hgjhg hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2016, 22:10:32 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้านดี เป็นกำลังใจไห้น้องๆ อย่าลืมมาใช้ส่วนลดนะครับ

• *

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

น้องอยู่อีก 2 วันครับ ยังไม่ลอง ยังไม่จัด ไห้ไว้เลยคับ

• *

ด่วนๆๆๆๆๆวันสุดท้ายแล้วครับ pongz พลาดแล้วรออีกนาน