ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้อง สต็อป ชื่อนี้มันส์แน่นอน เถิดเทิงเลยทีเดียว  (อ่าน 1414 ครั้ง)

เด็กพันล้าน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากหยุดเที่ยวไปนาน วันนี้ต้องจัดสักหน่อยแล้ว โทรเลย เป้าหมาย วีซ่า ที่เดียวในใจเรามีไครบ้างครับวันนี่้ คำตอบมาชื่อไม่คุ้นเลย พีอาร์บอก เข้ามาเลือกได้เลยครับ ตอนนี้น้องอยู่ครบ ไม่เกิน 15 นาทีถึงครับบอกพีอาร์ไป
    ถึงร้าน ไม่รอช้า ขอดูน้องๆกันเลยครับ ก็ไม่ไช่สเป็คสักเท่าไหร่ มาสะดุดอยู่ที่น้อง สต็อป ครับ ขาว บาง อกแท้โตอีกต่างหาก ถามพีอาร์ เป็นไงคับคนนี้ พีอาร์บอก น้องมาครั้งแรกเลยครับ เข้าวงการได้ไม่นาน งานนวดพอได้ ดีที่ความสด น้องตามใจสุดๆครับ นี่ละที่เราต้องการ จัดไปคับ น้องเดินมารับ แทบจะอุ้มขึ้นห้องเลย ยิ้มหวานๆ นึกในใจ แบบนี้ สวรรค์ รออยู่แล้ว ถึงห้อง น้องยื่นน้ำไห้ จิบน้ำไป ตาก็สำรวจไป หุ่นดีนะคนนี้ ถอดเลยดีกว่า ขอบอกแค่ อกก็คุ้มแล้วคับ สวย แท้ บอกน้องขอจับนะ ทนไม่ไหว น้องก็ไม่ว่า แล้วก็พาไป อาบน้ำ น้องดูจะเขินๆหน่อยครับ เพราะน้องเพิ่งทำได้ไม่นาน ไม่เป็นไร พี่ก็มาไม่บ่อยเท่าไหร่นัก เป็นอันว่า อาบไห้กันเลยละกัน สุดยอดคับ บอกซ้ายไปซ้าย บอกขวาไปขวา ไม่ขัดจริงๆ ตัดไปที่เดียงเลยละกัน ไม่ต้องนวดกันละคับ ขอพี่เริ่มเลยนะ ขอกินน้องเลยคับ แคลเซียมก่อนเลย สลับกับจูบน้องหอมแก้ม ซอกคอ เรานัวเนียกันได้อารมณ์มากครับ น้องตอบรับ แบบไม่มีขัดเขินเลย จากบนลงล่าง สู่จุดกึ่งกลาง น้ำนองกันเลยทีเดียว สำรวจถ้ำสักพัก น้องก็เริ่มรุกผมบ้าง ตอนรับอารมณ์ ดีมาก ตอนรุกนี่สิ ต้องปล่อยตัวปล่อยใจ ไปตามแรงปราถนากันเลยทีเดียว ไม่ใหวคับ ต้องขอไห้น้องจัดการมังกรน้อย ผมที น้องรุดมันไม่นาน ก็สยบคามือเลยครับ ยังคับนหันไปดูเวลา น้องบอกไม่เป็นไรพี่ เดียวต่ออีกยกนะ เวลายังเหลือ จัดไปคับ กอดก่าย นัวส์เนียกันสักพัก มักกรน้อย ก็คึกขึ้นมาอีกครั้ง คราวนี้ละครับ ท่าจำลอง มีเท่าไหร่จัดมา น้องก็ตอบรับแบบไม่มีขัดกันเลยทีเดียว บอกน้อง ร้องเพลงไห้พี่ฟังหน่อย ไม่รอช้าคับน้องโหลดแผ่นมา เสร็จ ก็ร้องเพลงกันเลยไม่ธรรมดาครับ ลีลาน้อง เล่นผมซะคาปาร์ค เลยทีเดียว นอนกอดกันแน่นเลยครับ สุขจริงๆ ผมการันตีเลย เธอเป็นเด็กใหม่ที่สุดยอดมาก เป็นครั้งแรกครับที่ผมนวดเกินเวลา เลย อาบน้ำเสร็จ น้องพาลงห้อง ขายังสั่นๆอยู่เลยครับ ทิปไป หนี่งใบ แบบไม่เสียดายเลยครับ
   สรูป งานนวด ไม่มีคะแนนครับ ผมนัวกับน้องเลย

หน้าตา 8

เนื้อตัว 9

ฟิวแฟน เกินล้าน คับ

ต้องลองครับ สุภาพกับน้องหน่อยนะครับ รับลองสุดยอดแน่(ปาไม่มีเวลาจับเลยครับ ขอยืมร้านนะคับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2016, 22:09:34 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณครับ การบ้านดีๆ จากลูกค้าที่แสนดี อย่าลืมมาใช่ส่วนลดนะครับ

TheJokerTH

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อ่านแล้วอยากไปเจอน้องเลย สุดยอดการบ้านครับ

• *

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

น้องประจำการอีก 3 วันครับ พลาดแล้วพลาดเลย ด่วนๆๆๆๆๆ

• *

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

วันสุดท้ายแล้วครับ ด่วนๆๆๆๆๆ