ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องพริกหวาน  (อ่าน 1415 ครั้ง)

Zejuro

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องพริกหวาน
« เมื่อ: 04 ธันวาคม 2016, 18:56:21 »

dgd รอบก่อนเล็งน้องพริกหวานไว้ แต่ตัดสินใจช้า น้องกลับไปก่อน รอบนี้น้องมาเลยรีบมาหาน้องวันแรกเลยทีเดียว   kjhg
พอมาถึงร้าน น้องไม่ว่าง มีลูกค้าขับรถข้ามจังหวัดตามมา!! เลยต้องจองน้องไว้ เด๋วน้องพริกหวานมิว่างอีก eta03
ลืมบอกไป น้องพริกหวาน หน้าตาดี นมใหญ่มาก หุ่นดีด้วย เลยไม่แปลกที่มีคนตามข้ามจังหวัดมา หลังจากรอบที่แล้วผมพลาดน้องกลับไปก่อน
รอบนี้เลยต้องไม่พลาดอีก!! เลยต้องจองน้องไว้ก่อน  eta03
          พอถึงเวลานัดน้องพริกหวานก็เดินออกมารับหน้าร้าน โดยน้องพริกหวานเป็นสาวสวยที่เฟรนลี่มาก พูดเก่งฝุดๆ
โดยน้องเดินคุยไปด้วยตลอดทางตั้งแต่ตอนเดินมารับหน้าร้าน และตลอดทางที่เดินขึ้นบันไดไปจนถึงห้อง pongz
พอถึงบนห้องผมก็มิรอช้า เริ่มกอดจูบน้องพริกหวานตั้งแต่ปิดประตูห้องเส็ดเลยทีเดียว  kjhg
โดยน้องพริกหวานก็ยอมตลอดไม่มีขัดขืน หลังจากนัวกับน้องได้สักพักน้องก็ชวนเข้าไปอาบน้ำ ทำความสะอาดร่างกาย
ผมก็โอเคโดยเข้าไปนัวกับน้องต่อในห้องน้ำ กว่าจะอาบน้ำเสร็จก็นานอยู่ อิอิ
พอออกจากห้องน้ำน้องก็บอกว่าให้เรานอนลงก่อน น้องพริกหวานบอกว่า ให้เวลาผมนอนได้ 3 นาที เด๋วจะไม่ได้นอน  eta20
พอนอนลงน้องก็เริ่มนวดให้ แต่ไม่ได้นวดอะไรกันมากมายเพราะตกลงซื้อออฟน้องไว้อยู่แล้ว ส่วนใหญ่จะเป็นการที่น้องพริกหวาน
เล่นกับน้องชายของเราเสียมากกว่า  เขินนนนนน ผมก็ปล่อยให้น้องเป็นคนรุกอยู่สักพัก ผมก็เริ่มเป็นคนรุกบ้าง โดยผลักน้องพริกหวานนอนหงาย
แล้วก็เริ่มเลียให้น้องพริกหวาน โดยน้องสาวของน้องพริกหวานยังสวยมาก ปิดสนิท ผมก็ใช้ลิ้นตวัดเลียที่น้องสาวของพริกหวานโดยพริกหวานก็แอ่นรับตลอด
หลังจากนั้นน้องพริกหวานก็บอกให้เรานอนหงายลง โดยน้องเป็นคนรุกเราเองอีกครั้ง!!! รอบนี้น้องพริกหวานก็ใช้ปากเล่นกับน้องชายผมบ้าง
โดยลีลาของน้องพริกหวานนี่มิใช่ย่อยเลยทีเดียว หลังจากน้องพริกหวานเอร็ดอร่อนกับน้องชายผมจนพอใจแล้วก็ ใส่เฟอร์นิเจอร์ให้น้องชายผม
หลังจากนั้น เราก็สนุกกันเต็มที่ โดยผมใช้เวลาอยู่กับน้องพริกหวานเต็ม เวลาเลย ตลอดเวลาเราเล่นเกับแบบสุดๆ
โดยน้องพริกหวานตามใจตลอด ลีลารุกรับของน้องพริกหวานก็สุดๆ เป็นอีกคนนึงที่ reccomment ว่าห้ามพลาด!!!

สรุปคะแนน
หน้าตา        9
ไฟหน้า      10
อารมณ์ร่วม  10
ลีลา          10

ห้ามพลากครับคนนี้!!!

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องพริกหวาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2016, 18:59:47 »

RedSPA @ NakhonSawan

อัตราค่าบริการ

*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *
   ค่าสินสอด คอส B2B  1600/80นาที
*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *

เปิดบริการ 10.00 น. ถึง ตีหนึ่ง ทุกวัน!!!

โทร. 094 - 5958447
   092-7155353

ไลน์ไอดี @redspa (มีแอด@ด้วยนะคะ)

แผนที่การเดินทาง

บรรยาการศร้าน

=====================================