ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องแพตตี้  (อ่าน 1357 ครั้ง)

JackHammer

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องแพตตี้
« เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 02:01:24 »

เมื่อพฤหัสที่แล้วได้มีโอกาสแวะไปที่เรดสปาอีกครั้งครับมาคราวนี้น้องๆมากันเยอะเลยมีให้เลือกจนตาลายไปหมด แล้วก็มาโดนใจน้องนางขาวๆ คือน้องแพตตี้ (มารู้ทีหลังว่าน้องเป็นคนเหนือครับเพราะน้องหลุด คำเมืองมานิดหน่อย) น้องคุยเก่งเอาอกเอาใจดี ด้านรูปร่างหน้าตาก็เรียกได้ว่าสวยถูกใจ ผิวขาวแบบชาวเหนือ ไฟหน้าจัดเต็มอัพไซส์มาพอสมควร ตัดฉากมาที่ห้องน้ำเลยแล้วกัน เริ่มจากอาบน้ำตามปกติแล้วก็นัวปาตี้ฟองสบูกันนิดหน่อย(แต่ของผมงี้ขึ้นเลยครับ555) และก็เช็ดตัวแล้วไปต่อกันที่เตียงนอนก็นวดกันไปซักพักน้องก็เริ่มบิ้วให้ครับ ซาวด์AVมา ก็ว่ากันไปเรียบร้อยเสร็จสมอารมณ์หมายเป็นอันจบภาระกิจ

สรุปคะแนนครับ
หน้าตา     9/10 จัดว่าหน้าตาดีใช้ได้ครับสวยขาวแบบชาวเหนือ
รูปร่าง      8/10 หุ่นดีใช้ได้ครับ
ไฟหน้า     9/10 ไซส์ใหญ่บิ๊ค จัดเต็ม
ผิว          9/10 ขาวชาวเหนือถูกใจใช่เลย
งานอาบน้ำ 9/10 สะอาดเอี่ยมดีครับ
งานนวด    8/10 ดีใช้ได้ครับแต่ผมไม่ได้นวดเท่าไหร่มัวแต่ทำอย่างอื่น 555
งานบอดี้    8/10 ปาตี้ฟองสบู่ในห้องน้ำดีเลยครับ ของขึ้นเลย แต่บอดี้บนเตียงน้องอาจจะไม่ถนัด
                     เท่าไหร่
GF          100/10  ฟิวแฟนตามใจ ได้หมดถ้าสดชื่น (ได้แค่ตามตกลงกันไว้นะครับ ระดับ1 2 3 ..ก็ว่ากันไป)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2016, 10:58:09 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านน้องแพตตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 11:02:05 »

RedSPA @ NakhonSawan

อัตราค่าบริการ

*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *
   ค่าสินสอด คอส B2B  1600/80นาที
*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *

เปิดบริการ 10.00 น. ถึง ตีหนึ่ง ทุกวัน!!!

โทร.
094 - 5958447
092 - 7155353

ไลน์ไอดี @redspa (มีแอด@ด้วยนะคะ)

แผนที่การเดินทาง

สามารถใช้ googlemap นำทางมาที่ ร้านได้

https://goo.gl/maps/6aFF4aWfR3q

บรรยาการศร้าน

=====================================