ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเบลล่า  (อ่าน 2087 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องเบลล่า
« เมื่อ: 20 มกราคม 2017, 23:36:51 »

จำได้ว่าเมื่อครั้งมาเที่ยวเรดสปาครั้งแรก คนที่ผมขึ้นงานด้วยก็น้องเบลล่านี่แหละ คราวนั้นน้องจัดเต็มใส่ผมซะจดจำไม่มีวันลืมเพราะสุดยอดลงตัวทุกอย่าง หลังจากนั้นน้องก็ไม่ได้มาที่ร้านอีกนานหลายเดือน ผมก็ได้แต่ถามทางร้านอยู่เดรื่อย จนทางร้านเขาคงรำคาญมั้ง 5555 มาเมื่อวานน้องเบลล่ากลับมาที่ร้านอีกครั้งผมไม่พลาดแน่นอน โทรไปจองทันที

มาถึงร้านน้องไปเดินเที่ยวข้างนอกมา เลยอาจจะไม่ได้เมคอัพแบบจัดเต็มนัก แต่น้องโครงหน้าโอเคอยู่แล้ว ตัวสูงขาวหุ่นโอเค น้องพูดคุยเป็นกันเองดี ผมถามว่าจำพี่ได้มั๊ย น้องบอกเดี๋ยวไปรื้อฟื้นความทรงจำในห้องนะ
เข้าห้องไปน้องเบลล่าทำให้รู้สึกเหมือนอารมณ์แบบแฟนกันแต่นานๆเจอกันที ทั้งอบอุ่นนุ่มนวลมากอดมาหอมแก้ม ถอดเสื้อผ้าให้อย่างดีแล้วพากันอาบน้ำ พอขณะอาบน้องโจมตีผมทันที จัดการทำทุกอย่าง น้องบอกคราวนี้พี่เสร็จ 2 รอบแน่ ว่าแล้วก็จัดการสเปรย์ให้เลย ผมก็ไม่รอดครับกลั้นไว้ได้ไม่นานก็แตกพ่ายไปก่อน น้องบอกไปต่อที่เตียง ว่าแล้วก็นัวเนียหลายอย่าง บอกตรงๆครับน้องเบลล่านี่ลงตัวจริงๆ ไม่บู๊ไปไม่เนือยไป แล้วน้องก็จัดผมเสร็จอีกครั้งสาแก่ใจน้อง สมแล้วที่ทางร้านบอกเป็นสุดยอดฝีมือ
สรุป
หน้าตา  7/10 วันนี้น้องไม่ได้เมคอัพมากครับ แต่ความสวยยังโอเค
หุ่น      9/10 ตัวสูงเกือบ 170 หุ่นดีครับ ไฟหน้ากำลังดี
งาน     10/10 ไม่ต้องบรรยายครับ ถ้าน้องมาอีกผมก็จัดอีก
อารมณ์ร่วม 10/10 คนนี้ลงตัวสุดๆจริงๆ