ผู้เขียน หัวข้อ: "ตะวัน" ... สาวน้อยน่ารักดุจแสงสดใสของวันใหม่  (อ่าน 3241 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ช่วงนี้ร้าน Phoenix Club มีน้องๆน่ารักๆวันสดใสมาใหม่ตลอดเลย จนต้องขอไปแว้บดู
หนึ่งในนั้นก็ทำให้สะดุดตากับน้องน่ารักคนนึง ตัวเล็กๆ ไซส์คอมแพ็คพกพา สะดวกอุ้มง่าย เห็นแว้บแรกก็รู้สึกสนใจน้องคนนี้เลย
เธอมีนามว่า "น้องตะวัน" ... เธอน่ารักสดใสดุจดอกทานตะวัน หรือดุจแสงแรกที่สดใสของวันใหม่เลยทีเดียว
ยามเธอส่งยิ้มกับส่งสายตามาให้ ก็ทำให้ชีวิตที่หม่นหมองของเราสดใสขึ้นมาทันที
พอได้สอบถามกับ PR สุดหล่ออารมณ์ดีร่างใหญ่ ก็ได้ความว่า น้องตะวันคนนี้ แนวสดใส งานแนวหวาน แต่ตามใจได้หมด ขี้อ้อนด้วย
ว่าแล้วก้เลือกน้องคนนี้แบบไม่รอช้าเลย เพราะน้องดูน่ารักเหมาะกับเราในวันนี้มากๆ สะดุดตากับเธอคนนี้แหละ

ต้องขอเกริ่นไว้เลยว่า "น้องตะวันคนนี้ รูปร่างเธออาจจะไซส์คอมแพ็ค แต่งานจัดเต็มนะจ๊ะ อยากได้อะไร เธอทำให้หมด
ไม่มีหวงตัวเลยทีเดียว สะกิดติด อารมณ์ร่วมมาเต็มนะจ๊ะ"

ลงรูปให้ชมกันไปพลางๆก่อนละกัน อิอิ

fdgdfdf fdgdfdf
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: "ตะวัน" ... สาวน้อยน่ารักดุจแสงสดใสของวันใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2017, 19:25:15 »

ขอบคุณผลงานดีๆของท่านBesic17ครับอ่านแล้วฟินตามครับ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: "ตะวัน" ... สาวน้อยน่ารักดุจแสงสดใสของวันใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2017, 12:51:17 »

ปูเสื่อรอดูตะวันยามเช้าเลยครัช...  ช่วงนี้ท่าน Besic17 มาแรงส์จิงๆ  jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กุมภาพันธ์ 2017, 02:16:35 โดย Besic17 »

ชบา

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2017, 16:01:44 »

มาต่อได้แล้วครับท่านBesic17แฟนคลับรออยู่ครับ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2017, 17:00:39 »

ขอบคุณผลงานดีๆของท่านBesic17ครับอ่านแล้วฟินตามครับ

ปูเสื่อรอดูตะวันยามเช้าเลยครัช...  ช่วงนี้ท่าน Besic17 มาแรงส์จิงๆ  jljhl jljhl

มาต่อได้แล้วครับท่านBesic17แฟนคลับรออยู่ครับ

เดี๋ยวจะมาต่อละครับ ขอทำงานแป๊บบบบ ขออภัยที่ให้รอกันนะครับ แหะแหะ

eta08 eta08

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กุมภาพันธ์ 2017, 02:16:43 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2017, 23:18:08 »

หลังจากเลือกน้องตะวันคนนี้ปุ๊บ ชวนกันเดินขึ้นห้องปั๊บ เข้าห้องคุยกันไม่ทันไร แววทอนก็มาเลย
น้องมานั่งคร่อมพร้อมเอามือมาโอบกอด ไม่ทันไรก็ก้มตัวมาจูบฉายแววทอนกันตั้งแต่เริ่มเลย
มันไม่ใช่แค่จูบธรรมดา มันคือการจูบแบบดูดดื่มเลยล่ะ แหม่... น้องเปิดเกมบุกมาตั้งแต่แรกแบบนี้ เราก็ตอบรับสิครับ
(น้องน่าจะดูที่ความสะอาดและความสุภาพของลูกค้าด้วยนะครับ น้องอาจไม่ให้จูบแบบดูดดื่มทุกคนนะครับ)
เธอจูบมา เราก็จูบกลับ ดูดดื่มจูจ๊วบกันไปพักใหญ่ๆ น้องก็กอดเราแน่น เราก็กอดน้องแน่นเหมือนกัน มือก็จับหน้าอกน้องไปด้วย
น้องก็แอบมีหัวเราะ ว่าแล้วก็ขอปอกเปลือกชมความสวยงามของหุ่นเธอกันหน่อย วันนี้เธอมาในชุดน่ารักกระโปรงสั้นเชียว
เราขอถอดชุดให้น้อง น้องก็มาถอดชุดให้เหมือนกัน ดูแลกันแบบแฟนกันใหม่ๆ กุ๊กกิ๊กน่ารักแบบวัยรุ่น

น้องตะวันเป็นสาวน้อยร่างเล็ก สูงร้อยห้าสิบกว่าๆ น้ำหนักสี่สิบนิดๆ หุ่นไซส์กะทัดรัด พกพาสะดวก อุ้ม(แตง)ง่าย ป๋าๆน่าจะชอบ
ทรวดทรงองค์เอวก็ดี หน้าอกไซส์กำลังดี ไม่เล็กไม่ใหญ่ นุ่มนิ่มบีบมันมือมากกกก ไฟหน้าหลอดใหญ่ สีชมพูสวยงามน่าดูด
ช่วงล่างมีป่าปกคลุมพองาม ไม่หนารุงรัง ... น้องยังแซวเล่นๆว่าอยากให้เราถางป่าให้ แต่น้องกลัวเสียเวลาเลยไม่เอาดีกว่า ^^

ตอนนี้เราทั้งสองอยู่ในชุดวันเกิดแล้วสินะ น้องก็ยังไม่เขินที่จะมานั่งคร่อมเราอีกครั้ง งานนี้น้องให้ท่าเราอีกแล้วสิ
นั่งคร่อมไม่พอ เอาน้องสาวมาเฉี่ยวๆน้องชายเราอีก มือก็โอบกอดกันไป ปากก็จูบกันไป จูบกันไม่พอ น้องเอาไฟหน้ามาให้ชิมก่อนเลย
แหม่.... ให้ลิ้มลองกันตั้งแต่ยังไม่ได้อาบน้ำแบบนี้ มีหรือเราจะปฏิเสธ จัดไปสิครับ ขอบีบคลึงแคลเซียมของน้องพร้อมชิมไฟหน้าละกัน
น้องก็เหมือนจะชอบด้วย พอลิ้นโดนไฟหน้าน้องเท่านั้นแหละ เสียงครางเบาๆก็แล่บๆมาจากในลำคอ
ซักพักน้องก็จับจูบปากอีกแล้ว ตอนนี้น้องชายมันก็เริ่มตื่นตัว น้องก็หัวเราะชอบใจ
แต่น้องบอกว่าอั้นไว้ก่อน ต้องไปอาบน้ำกันก่อน ตัวจะได้สะอาดๆ เดี๋ยวจะได้มามีอะไรกัน
....แล้วน้องก็รีบจูงมือไปลงอ่างอาบน้ำกัน

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2017, 01:09:36 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มกราคม 2017, 01:04:02 »

งานอาบน้ำของน้องถือว่าเยี่ยม แม้จะไม่มีบอดี้ก็ตาม (อาจเป็นเพราะเป็นอ่างเล็ก น้องอาจจะไม่สะดวกก็ได้)
แต่ถ้าเรื่องอาบน้ำถูสบู่ล่ะก็ น้องขัดสีฉวีวรรณให้หมดจดแน่นอนครับ ทั้งข้างหน้าและข้างหลัง ถูสบู่ให้ทุกซอกส่วน
ส่วนที่จุดสำคัญ น้องก็จะทำความสะอาดให้เป็นพิเศษ ทั้งล้างทำความสะอาด ถูสบู่ให้สองรอบจนแน่ใจว่าน้องชายสะอาดแล้ว
ระหว่างอาบน้ำก็คุยกันหยอกล้อกันไปสนุกสนาน น้องน่ารักดี ดูแล้วมีทีเด็ดแน่นอน ต้องรอตอนไปที่เตียง ^^

dgd dgd

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2017, 12:12:42 »

วันสุดท้ายแล้ววววววน๊าาาาาา
จัดด่วน จับจองได้เลย 0943251888
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มกราคม 2017, 01:20:33 »

งานบนเตียงของน้องตะวัน เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ งานนวดงานบอดี้นี่ไม่เป็นรองใครเลย
แม้เธอจะมีหน้าอกเล็ก แต่เธอตั้งใจทำให้ลูกค้ามากๆ มีนวดให้ผ่อนคลายอีกต่างหาก น้ำหนักมือกำลังดี
แต่ผมไม่ค่อยเน้นนวดเท่าไร เลยบอกให้น้องจัดการบิ๊วให้เลยละกัน เพราะรู้สึกว่าน้องท่าจะอยากจัดการผมตั้งแต่เมื่อกี้
น้องมาจัดการดูดและเลียหัวนมผมก่อนเลย สเต็ปลิ้นเธอไม่ธรรมดามาก แค่จังหวะแรกที่สัมผัสก็ทำผมหลังแอ่นเลย
เธอไม่ใช่แค่ดูดเลียหัวนม แต่ยังมาไซร้คอ แถมยังมาจูบปากอีกต่างปาก ดูดดื่มลิ้นพันกันไปหมด (แล้วแต่คนอีกทีนะจ๊ะ)
จังหวะจูบปากกันนี่เรียกว่าจูบกันนานมาก เธอก็ชอบด้วย จูบไปมือก็มากอดขอผมไป ... เหมือนแฟนร้อนรักเลย

ดูท่าเธอจะเครื่องเริ่มร้อนแล้ว ผมก็ขอจัดการเธอบ้าง ผมเอ่ยปากขอทาสีเธอ เธอก็เป็นฝ่ายนอนลงให้ผมจัดการ
ผมเริ่มตามสเต็ปเลย ทำให้เหมือนแฟนทำให้กัน ... เริ่มจากไปจูบปากเธอ ไซร้คอ จูบที่ร่องอก แล้วก็กินแคลเซียมเธอ
สองมือบีบเค้นคลึงแคลเซียมไป ปากก็ดูดกินไฟหน้าของเธอไป เธอหลับตาพริ้ม พร้อมส่งเสียงครางมาเบาๆ
แล้วก็ลงไปจัดการทาสีให้เธอ น้องสาวเธอสวยงามมาก มีป่าไม้ปกคลุมนิดหน่อย ปากถ้ำสวยงาม ไม่มีกลิ่นมากวนใจ ถูกใจช่างทาสี
ผมจัดการทาสีเธอแบบนิ่มนวลดุจแฟนกันฉันเธอ เธอชอบมาก จัดการทาสีให้เธอนานจนเธอไม่ไหวจนเอามือมากดหัวผมไม่ยอมปล่อย
...แล้วเธอก็เสร็จไปหนึ่งรอบก่อนผมแล้วในตอนนี้ น้ำเธอเอ่อล้นปากถ้ำมาก เธอบอกว่าไม่ได้เสร็จเพราะลิ้นนานมากกกกกก
(เรื่องทาสี น้องอาจจะไม่ให้ทุกคนนะครับ ถ้าสเต็ปทาสีของท่านดี น้องเคลิ้มแน่นอน ...เผื่อใจไว้ซักนิดนะจ๊ะ)
เธอเครื่องร้อนแล้วตอนนี้ พร้อมที่จะฟัดเหวี่ยงผมเต็มทีแล้ว

dgd dgd

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มกราคม 2017, 02:16:49 »

เมื่อสาวตะวันคนนี้เครื่องร้อน เกมรักร้อนก็ร้อนแรงขึ้นมาทันที
เธอกลับเป็นฝ่ายจับผมนอน ตอนนี้เธอกลับมาเป็นฝ่ายรุกอีกครั้ง พร้อมกับความร้อนแรงกว่าเดิมหลายเท่า
เธอจับผมกดลงพร้อมประกบปากแบบดูดดื่มอีกรอบ ลิ้นแลกกันพัลวันอีกตามเคย ฟินมากเจอแบบนี้
แถมยังมาดูดเลียหัวนมแบบสุดร้อนแรงที่ใครโดนเป็นต้องร้องจนหลังแอ่น นับเป็นน้องคนนึงที่สเต็ปลิ้นดีสุดๆคนนึง
ตอนนี้เธอมาอยู่ในท่านั่งคร่อมผมแล้ว ปากเธอก็จัดการหัวนมผมไป มือเธอใส่เจลแล้วก็สาวน้องชายผมไปด้วย
อย่างว่าอย่างนี้อย่างนั้นเลย สเต็ปการใช้มือสาวน้องชายของเธอก็ใช่ย่อยซะที่ไหน ใครเสร็จง่ายมีแพ้แตกด้วยมือแน่ๆ
แต่ผมอยากให้เธอจัดการด้วยท่าจำลอง เธอก็พร้อมทุกสถานการณ์ ผมตั้งตัวขั้น เธอนั่งคร่อมลงบนน้องชาย
น้องชายของผมและน้องสาวของเธอสัมผัสกันนิดๆ สเต็ปโยกเอวเธอก็ร่อนใช่เล่น สร้างความเสียวเหมือนมีอะไรกันจริงๆ
จนสุดท้ายผมก็ต้องเสร็จให้น้อวตะวันด้วยท่าจำลองท่านี้ไปโดยปริยาย
...เธอมาเช็ดทำความสะอาดให้แล้วให้ผมนอนพักเอาแรงซักแป๊บ ก่อนที่จะไปอาบน้ำด้วยกัน

uilo uilo

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มกราคม 2017, 02:25:09 »

งานอาบน้ำรอบสองน้องก็อาบน้ำให้ดีเหมือนเดิม ขัดถูสบู่ให้ทุกซอกส่วน
ผมแทบยืนไม่ไหวเพราะขาอ่อนไปหมด โดนน้องจัดหนักไป น้องก็แอบหัวเราะแล้วบอกว่า เหมือนมีอะไรกันจริงๆเลย
น้องยังบอกอีกว่า ปกติจะไม่ค่อยเสร็จด้วยลิ้นของใครนานมาก แต่วันนี้โดนลิ้นจนเสร็จไปเลย
...ท่านอื่นๆที่ไปหาน้องตะวันแล้วอยากทาสีน้อง ต้องมั่นใจนะครับว่าสเต็ปลิ้นท่านดีที่จะทำให้น้องเสียวและเสร็จได้
ถ้ามาแบบรุนแรงฟัดเหวี่ยงอย่างเดียว น้องอาจไม่ปลื้ม น้องชอบสเต็ปหวานๆ นิ่มนวลเหมือนแฟนทำให้กันนะครับ

น้องเป็นสาวน้อยตัวเล็กๆ ยังไงก็ฝากพี่ๆที่ไปหาน้อง ช่วยกันดูแลน้อง ทะนุถนอมน้องกันให้เยอะๆนะครับ
อย่ารุนแรงใส่เธอ อะไรที่น้องไม่ปลื้มหรือไม่โอเค ก็อย่าบังคับน้องนะครับ
สะอาดและสุภาพกับน้องเค้าไว้ รับประกันว่ามีไหลยาวแน่นอนครับ

eta08 eta08

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มกราคม 2017, 02:27:44 »

สุดท้ายนี้ ขอบคุณร้าน Phoenix Club ที่แนะนำน้องตะวันคนนี้ให้
และขอบคุณน้องตะวันที่น่ารักคนนี้มากนะครับ ที่ทำให้พี่ฟินไปถึงจุดหมายอีกแล้ว

หวังว่าการบ้านนี้จะช่วยเป็นทำให้คนที่ยังลังเลตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ อย่าพลาดเชียวนะครับ สำหรับน้องตะวันคนนี้

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ ไว้พบกันใหม่ครับ ^^

eta08 eta08

Kevin

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มกราคม 2017, 22:20:50 »

มาคราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 มกราคม 2017, 00:01:10 »

jljhl แพ้ความขาวววว

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2017, 09:05:57 »

ต้องลอง