ผู้เขียน หัวข้อ: [ การบ้านฝาก ] .. น้องปุยฝ้าย Rare Item ... ของเค้าดีจริง !!!  (อ่าน 2587 ครั้ง)

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านน้องปุยฝ้าย จากพี่ลูกค้าใจดี

จาก Facebook กลุ่ม "หาที่ลง เชียงใหม่" (กลุ่มพี่เฒ่า เขินนนนนน)

MU02 MU02 MU02 MU02 MU02

ส่งการบ้านหน่อย (ลืมถ่ายไข่ไว้ แต่ทาสีเรียบร้อย)
หลังจากซุ่มอ่านเฟสและการบ้านท่านอื่นมาหลายวันจนหน้ามืด
ก็ได้เรื่อง ไอ้เรืองก็ไปลงเอากับบ้านลำแสงออร่า
เปิดๆ xzeed ไล่ดูไปเรื่อยๆ มีน้องคนนึงไม่เปิดเผยหน้า ชื่อปุยฝ้ายนุ่มนิ่มหน้าขยำที่สุด ลึกลับ แบบนี้ทางของเรา ไอ้เรืองไม่รอช้าจองน้องไว้เลยตอนบ่าย 555 มีที่ลงแล้ว
ไปถึงก็พบกับ PR รูปหล่อชวนคุยกันสักพัก ออกตัวว่าน้องอาจจะตัวใหญ่กว่าที่คิดนะ เพราะช่วงนี้อกหักกินเยอะ ผมบอกไม่เป็นไรคับ จัดมาได้เลย
สักพักน้องออกมาสวัสดี โว้ๆๆๆ อย่างอื่นไม่รู้แต่ผมสั้นแบบนี้ มันสเป๊คเราเลย ผมรีบเก็บของใส่มือแล้วเดินตามน้องไปเหมือนโดนดูดวิญญาณไปแล้วตั้งแต่แรกพบ
เดินขึ้นบันไดตามไป จนถึงในห้อง น้องเปิดแอร์ให้เรียบร้อยแล้วก็ชวนอาบน้ำ หลังจากสะบัดหัวจนได้สติ ผมก็สำรวจร่างกายน้อง
ส่วนสูงประมาณ170 รูปร่างเต็มๆมือดี เหมาะสำหรับกอดหน้าหนาวอย่างยิ่ง ผิวเนียนนุ่ม ขาวใส ไม่มีริ้วรอย จุกเท่าปลายนิ้วก้อยผ่าครึ่ง ก้อนเนื้อนุ่มๆที่หน้าอก ขนาดน่าขยำมากๆๆ ทรงสวย แค่มองก็ใจก็สั่นระริก น้องอาบน้ำให้จนสะอาดแล้วชวนกันไปต่อบนเตียง
ขึ้นเตียงปุ๊บ น้องมานวดให้ก่อน นวดไปคุยไป ได้ความว่าน้องมาจาก กทม ติดใจอากาศดีที่เชียงใหม่ว่าจะไม่กลับละ (เดี๋ยวไอ้เรืองจะไปดาวน์คอนโดให้) นวดไปสักพักก็เริ่มลงลิ้นไปทั่วตัว ไอ้เรืองขนลุกไปทั่ว(แอร์เย็นอ่ะ) ลาก ดุน อม ดูด ทุกส่วนจนผมไม่ไหว ลุกขึ้นนั่งดึงน้องเข้ามากอด แล้วก็ซุกไปตรงคอ ไล่มาที่เนินปทุม ช่างสวยงามเสียยิ่ง ผมดุนดันไปสักพักน้องเนิ่มบิดตัวไปมา ผมไม่รอช้าให้เสียชื่อ จัดการเปิดกระป๋องสี ละเลงแปรงลงไป เท่านั้น น้องดิ้นพราดๆ บอกว่าพอแล้วๆ ไม่ไหวแล้ว ผมเลยจัดการซะ หลังจากนั้นก็เป็นไปตามธรรมชาติ ไม่อธิบายละยิ่งเขียนยิ่งของขึ้น
สรุป GF ฟิวแฟน
หน้าตาดี ผมให้ทรงผมสั้น สเป๊คเลย
เนื้อตัวดึทั้งบนและล่าง สะอาด เนียน เรียบร้อย
ซ้ำเท่านั้น รักแล้วรักเลย
ปล เรื่องทั้งหมดแต่งขึ้นตามอารมณ์ ไม่ควรเอาไปอ้างอิงใดๆ

MU02 MU02 MU02 MU02 MU02 MU02 MU02 MU02

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

สนใจติดต่อ โทร. 095-136-6669
หรือ id line: Auroraclub แอดเล๊ยยยย~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2017, 16:20:03 โดย Aurora »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ขอบพระคุณการบ้านดีๆค่ะ
สัมผัสตัวจริงน้องปุยฝ้ายที่ร้านแล้วค่ะ
ไม่ผิดหวังแน่นอนคับ
  hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

แฟนคลับน้องปุยฝ้าย จองมาเลยจ้าาาาา

ส่วนใครอยากรู้ว่า "ตัวละครลับ"  ร้าน Aurora เด็ดแค่ไหน วัดใจจองเลย ไม่ผิดหวังแน่นอน !!!!

hgjhg hgjhg hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

งานนมเน้นๆ 37 แท้ๆ แม่ให้มาเยอะ
สุดยอดงานบริการ 1 เดียวถึงใจค่ะ

2 วันสุดท้ายค่ะพี่ๆ
]

eta04  eta04  eta04  eta04