ผู้เขียน หัวข้อ: "Pony" ... โพนี่ ลูกม้าตัวน้อยตัวนี้ทั้งน่ารัก น่ากอด น่าทะนุถนอม ^^  (อ่าน 4449 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ไม่ได้แวะเวียนไปร้าน Aurora Club มาเกือบเดือน ช่วงนี้เห็นมีน้องมาลงใหม่หลายคนเลย
หนึ่งในนั้น ก็สะดุดตาอยู่คนนึง เพียงแค่เห็นรูปอัพเดทของทางร้าน ก็คิดตัดสินใจอย่างรวดเร็วว่าคนนี้แหละ
เธอเป็นสาวน้อยน่ารักผิวขาว หุ่นมีน้ำมีนวล และ...และ...เป็นหนองโพแม่โคพันธุ์ดีเลย ^^
เธอคนนั้นมีนามว่า "น้องโพนี่" ขอตั้งฉายาให้เธอว่า น้องลูกม้าน้อยน่ารักละกัน เพราะทุกสิ่งทุกอย่างของเธอ เหมาะสมกับชื่อนี้มาก
เห็นแบบนี้เลยตัดสินใจจองน้องล่วงหน้าไม่รอช้า และขอรีบทำธุระให้เสร็จเพื่อไปเจอน้องโพนี่ลูกม้าน้อยน่ารักคนนี้เลย
แค่แว้บแรกที่น้องเดินมารับตั้งแต่หน้าเคาน์เตอร์ของร้าน เจอรอยยิ้มแบบวัยรุ่นใสๆของเธอเข้าไปถึงกับใจละลาย
แล้วเราก็จูงมือกันขึ้นห้องแห่งความรักของเรากันเถอะ

น้องโพนี่ ขอเกริ่นไว้ก่อนว่า ... มีดีที่หนองโพแม่โคแคลเซียม และอารมณ์ร่วมที่ถ้าจุดไฟเธอติดเมื่อไร มีไหลร้อนแรงแน่นอน อิอิ

ชมภาพเกริ่นนำก่อนละกันนะครับ ^^

ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2017, 23:39:42 โดย Aurora »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

รูปสวยๆ การบ้านดีๆ จากพี่ Besic17
ขอขอบพระคุณค่ะพี่  mbvc

ตามการบ้าน แล้วมาหาน้องโพนี่ที่ร้านออโรร่านะค่ะ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

พอเดินจับมือขึ้นห้องมาปุ๊บ วางของอะไรกันเรียบร้อยก็มานั่งคุยแก้เขินกันก่อนเลย
น้องโพนี่เป็นสาวน้อยน่ารักยิ้มง่าย ดูน่ารักแบบเด็กๆใสๆอายุยี่สิบต้นๆ ดูไปดูมาก็น่ารักเหมือนตุ๊กตาเหมือนกัน
แว้บแรกภายนอกอาจจะดูเหมือนเธอเป็นคนเงียบๆ แต่ถ้าได้ทำความรู้จัก ได้นั่งคุยกับเธอซักพักล่ะก็...
จะรู้ว่าเธอเป็นน่ารักอัธยาศัยดี อารมณ์ดี คุยเก่ง ยิ้มง่ายแถมโก๊ะๆแอบต๊องๆด้วย อิอิ
นั่งคุยกันไปน้องก็มาอิงแอบแนบชิดเข้าเรื่อยๆ เราก็พอสูดกลิ่นหอมที่ซอกคอของน้อง น้องก็แอบส่งเสียงครางในลำคอเบาๆ
ระหว่างนี้ก็นัวเนียกันไปเบาๆ น้องก็มาจุ๊บปากเราเบาๆ ซักพักผมก็ขอจูบปากน้อง น้องบอกว่า "จูบได้ แต่ไม่สอดลิ้นนะคะ"
(น้องอาจไม่ให้จูบทุกคนนะครับ แล้วแต่ความสะอาดและความสุภาพของลูกค้า และบรรยากาศของสองคนอีกที)
เท่านั้นแหละ เราสองคนก็จูบปากกัน มือก็กอดกันบนโซฟา สร้างบรรยากาศรักกับแบบกรุ้มกริ่มหอมปากหอมคอก่อน
ซักพักก็ได้เวลาถอดเสื้อผ้า น้องมาถอดเสื้อผ้าให้แล้วก็จัดการพับเก็บให้อย่างดี เธอดูแลเทคแคร์ดีมากเลย
ตอนนี้ผมนั่งอยู่บนโซฟา น้องโพนี่ก็มานั่งคร่อม หันหน้าเข้าหากัน เราก็กอดกันไปแบบแฟนกันใหม่ๆ
ระหว่างนี้ก็ขอสูดดมกลิ่นหอมของตัวเธอ กลิ่นหอมที่ร่องอกแคลเซียมขนาดใหญ่ ไซส์ 36
แม้อาจจะไม่ใช่ของแท้แม่ให้มา แต่ก็สวยที่จะทำให้มองได้ ยิ่งได้จับได้บีบ ได้เค้นคลึง ยิ่งฟินเข้าไปอีก
ระหว่างที่บีบคลึงแคลเซียมน้องไป น้องก็ก้มตัวมาจูบปากกันต่อ เอาน้องก็โยกเบาๆ สร้างความฟินให้เราอีก
แม้ตอนนี้จะยังไม่ได้อาบน้ำกัน แต่เธอก็ไม่รังเกียจที่จะมานัวมาบิ๊วให้ก่อนเลย เธอมาไซร้คอ มาจูบปาก ก่อนที่จะลงไปดูดเลียหัวนม
ลิ้นน้อยๆของเธอสร้างความเสียวได้เป็นอย่างดี เธอค่อยๆดูดเลียหน้าอกเรา แคลเซียมที่นุ่มนิ่มของเธอก็อิบแนบชิดต้นขาเราไปด้วย
มันช่างนุ่มนิ่มมากเหลือเกิน ยิ่งเธอเอาแคลเซียมของเธอมาถูตามขา มันก็แอบเสียวได้เบาๆเลยทีเดียว
ซักพักน้องโพนี่ลูกม้าน้อยน่ารักก็ชวนไปอาบน้ำ เธอจูงมือเราเข้าห้องน้ำเพื่ออาบน้ำล้างตัวให้

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มกราคม 2017, 23:29:42 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

งานอาบน้ำก็ดี มีถูสบู่ล้างตัวให้หมดจด บอดี้ในห้องน้ำวันนี้น้องไม่ได้ทำให้ แต่ถ้าอยากได้ บอกน้องได้เลยครับ
ด้วยแคลเซียมนุ่มนิ่มขนาดใหญ่ของน้อง ลองให้น้องบอดี้ในห้องน้ำดูครับ ฟินแบบนุ่มนิ่มๆแน่นอน

ttu ttu

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

กลับมาที่เตียงอีกครั้ง ผมนั่งที่ขอบเตียง น้องโพนี่ก็มานั่งคร่อมอีกแล้ว นั่งคร่อมพร้อมก้มหน้ามาจูบปากอีก
ดูท่าวันนี้เธอท่าจะชอบจูบปากเราแน่ๆ จูบตั้งแต่เมื่อกี้ยันตอนนี้ จูบๆไปก็เอามืออ้อมมากอดคอเราไปด้วย
ผมก็บีบจับแคลเซียมของเธอไปด้วย เธอก็เหมือนจะชอบ เธอเอาอีกมือนึงมาจับมือผมให้บีบแคลเซียมของเธอไประหว่างที่เธอจูบ
เธอถามว่าอยากทำอะไร ผมก็ตอบกลับไปว่าอยากให้หนูบิ๊วให้จังเลย...
เธอให้ผมไปนอนที่หมอน เพื่อที่เธอจะได้จัดการกินแราเหมือนขนมชิ้นโปรดของเธอ
แต่ก่อนอื่นเลย เธอเอื้อมมือไปหยิบลูกอมมาอม เธอพูดพลันยิ้มไปด้วยว่า "ปากจะได้หอมๆตอนจูบกับพี่ไง" .. จัดไปจ้าที่รัก ^^
แล้วเธอก็มาลงลิ้นที่หัวนมผมก่อนเลย เธอใส่เจลที่หน้าอกของเธอแล้วก็จับน้องชายไปถูไถที่หน้าอกอันนุ่มนิ่มคู่นั้น
ถูไปถูมา เธอก็จับน้องชายไปลิ่งเล่นในร่องหุบเขาแคลเซียมที่นุ่มนิ่มนั้น มันช่างนุ่มนิ่มและฟินมาก ... ปากเธอก็ดูดเลียหัวนมผมไป
ระหว่างที่ดูดเลียหัวนม เธอก็ขึ้นมาจูบปากผมบ่อยๆ ปากเธอหอมมากเพราะเธออมลูกอมไว้
พอเราพยายามจะพูดอะไรกับเธอ เธอก็ไม่ยอมให้พูด เธอจับคอผมไปประกบปากกับเธออยู่เรื่อยเลย ^^
ตอนนี้ผมคงยอมให้เธอรุกฝ่ายเดียวไม่ได้ ผมคงต้องรุกเธอบ้างล่ะนะ

fdgdfdf fdgdfdf

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz ขาวเนียนมากกกกครับ อิอิ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ผมจับเธอนอนลง ตอนนี้ถึงตาผมรุกเธอบ้างล่ะนะ
เริ่มจากค่อยๆจูบปากเธอ ไซร้คอเธอเบาๆ แล้วค่อยๆมาพรมจูบที่หน้าอก สองมือก็บีบแคลเซียมที่นุ่มนิ่มนั้นไปด้วย ลิ้นก็เลียไปด้วย
ผมเล่นกับแคลเซียมเธออยู่นาน เพราะเธอก็ชอบให้เล่นกับแคลเซียมของเธอ เธอชอบให้บีบคลึงมากกว่าดูด
ผมก็ตามนั้น สองมือก็บีบคลึงไป หน้าก็มุดตรงกลางร่องอกเธอไปด้วย เธอหลับตาพริ้มพร้อมกับครางในลำคอเบาๆ
เล่นกับแคลเซียมเธอเสร็จก็ค่อยๆพรมจูบมาที่หน้าท้องของเธอ จนมาถึงที่ปากถ้ำสวยของเธอ
น้องโพนี่มีถ้ำที่สวยงามมาก มีป่าไม้ปกคลุมเบาบางตา ปากถ้ำสวย กลีบสวยงาม ไม่มีหินงอกกินย้อย และไม่มีกลิ่น
ผมเอ่ยปากขอใช้ลิ้นตรงนั้นได้ไหม เธอก็เขินอายอยู่นาน ว่าจะให้ดีหรือไม่ให้ดี ผมก็พยายามเกลี้ยกล่อมจนเธอให้ (สบายล่ะงานนี้)
(เรื่องการใช้ลิ้นกับตรงนั้นของน้อง น้องอาจไม่ให้ทุกคนนะครับ แล้วแต่อารมณ์น้อง แล้วแต่บรรยากาศในห้องของสองคนอีกที)
ว่าแล้วก็จัดการทาสีน้องทันที ..... ตรงนี้ไม่ขอเล่าบรรยายมากนะครับ ...
บอกได้แค่ว่า น้องถึงกับฟินจนน้องครางตลอด มือก็มาจับหัวผมไว้ อีกมือนึงก็ดูดนิ้วตัวเองไป เธอฟินมากๆจริงๆ

แล้วน้องโพนี่ก็ขอกลับมาบิ๊วให้ผมอีกรอบ เธอจับผมนอนลงอีกครั้ง พร้อมกับมาจูบปากอีก คราวนี้จูบปากและประกบปากกันนานมาก
มือน้องข้างนึงก็ใส่เจลแล้วก็สาวน้องชายไปด้วย ระหว่างรูดน้องชายของผมไป ก็จับน้องชายไปถูกับหน้าอกของเธอไปด้วย
ซักพักเธอก็ลงมาดูดเลียหน้าอกผมอีก คราวนี้สเต็ปลิ้นพริ้วมาก สร้างความเสียวได้มากๆจริงๆ
เธอดูดเลียหัวนมผม แล้วก็ขึ้นมาจูบปากผมอีก วันนี้เธอท่าจะชอบจูบจริงๆ พอผมแกล้งจะถอยปากออก น้องก็ไม่ยอม จับหัวจูบกับน้องต่อ
ตอนนี้ผมเริ่มจะไม่ไหวแล้ว ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปมีหวังแพ้เธอแน่ๆ ผมเอ่ยปากขอเธอว่า ขอเสร็จในท่าจำลองได้มั้ย เธอโอเค
เธอจัดการมานั่งคร่อม ให้ผมเอาหลังชิ้นพนักเตียง เธอจับน้องชายผมไปถูก้บน้องสาวเธอ เธอเอื้อมมือไปข้างหลังเพื่อรูดมันไปด้วย
ระหว่างรูดไปก็โยกเอวตามจังหวะไปด้วย มันเสียวเหมือนมีอะไรกันจริงๆ บางครั้งก็จินตนาการว่าเหมือนมันเขาไปจริงๆเลย
ผมเล่นท่าจำลองท่านี้อยู่นาน และเป็นท่าเดียวที่ผมชอบเพราะมันฟินมาก ท่าอื่นยังไม่ฟินเท่าท่านี้
เธอโยกเอวไปด้วย มือนึงของเธอก็รูดน้องชายไป อีกมือนึงก็มาจับหัวผมให้มุดที่ร่องหน้าอกของเธอ ไม่ยอมให้ผมไปไหน
สุดท้ายเธอเร่งจังหวะเอวของเธอ เธอเสียวด้วยเหมือนกัน ผมก็เสียวมาก ...

...จนสุดท้าย ความสุขที่อัดอั้นมันก็ทะลักออกมาเต็มไปหมด เธอก็มีความสุขเหมือนกัน เธอเห็นเรามีความสุข เธอก็สุข
เราต่างเหนื่อยเหมือนมีอะไรกันจริงๆ ซักพักเธอก็มาเช็ดทำความสะอาดให้ แล้วเราก็มาอิงแอบแนบชิดคุยกันอีกซักพักก่อนจะไปอาบน้ำกัน

dgd dgd

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เราไปอาบน้ำกันรอบสอง น้องก็อาบให้ดีเหมือนเดิม แล้วเราก็มานั่งคุยกันต่ออีกซักพัก
น้องโพนี่เป็นคนอารมณ์ดี คุยเก่ง เธอชอบที่จะคุยสนุกสนานกับลูกค้า เธอมีแฮปปี้เวลาที่เห็นลูกค้ามีความสุข
ผมได้นั่งคุยกับเธอ ก็รู้สึกชอบเธอคนนี้ คิดว่าถ้ามีโอกาสก็จะมาหาเธออีกแน่นอน คนนี้ต้องไม่พลาด

น้องโพนี่ยังเพิ่งมาใหม่ ขอพวกเราช่วยกันดูแลเทคแคร์น้องกันนะครับ อย่ารังแกหรือเอาเปรียบเธอ
อยากให้ช่วยกันถนอมเธอไปนานๆ ให้เธอเป็นนางฟ้าของพวกเราไปอีกนานๆนะครับ เพราะเธอเป็นลูกม้าน้อยแสนน่ารักเลยจริงๆ
เธอจะมีสไตล์การทำงานของเธอ แต่อย่าไปบังคับหรือให้เธอฝืนอะไรที่เธอไม่ชอบ ไม่งั้นเธอจะไม่สบายใจแล้วจะหล่นขึ้นมา
แต่ถ้าสามารถทำให้เธอสบายใจ ให้เธอโอเคกับคุณได้ล่ะก็ รับรองได้เลยว่ามียาวมีไหลทอนกระจายแน่นอนครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้นมันก็อยู่ที่ลูกค้าแต่ละคนอีกที การบ้านฉบับนี้ก็เป็นแนวทางประกอบการตัดสินใจอีกทางนะครับ

hgjhg hgjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณทางร้าน Aurora Club ที่แนะนำน้องโพนี่ให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณน้องโพนี่ ลูกม้าน้อยน่ารักที่คอยดูแลพี่ด้วยจ้า ถ้ามีโอกาสพี่จะไปหาอีกแน่นอน

ขอบคุณทุกท่านที่คอยติดตามอ่านและชมภาพมาตลอดครับ
การบ้านนี้หวังว่าจะช่วยประกอบการตัดสินใจได้นะครับ ใครที่ยังลังเลน้องโพนี่อยู่ รีบจองหาน้องเลยครับ งานดีแบบนี้ต้องสนับสนุน

ขอบคุณทุกท่านมาก ฝันดีราตรีสวัสดิ์ครับ

eta08 eta08

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ทิ้งทายด้วยรูปนี้ละกันนะครับ
ฝันดีครับทุกท่าน

eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2017, 00:21:52 โดย Besic17 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ห้ามพลาดกับงานดีๆ คุณภาพเยี่ยมของน้องโพนี่
ขอบพระคุณพี่ Besic17 คับผม
ภาพสวยสมจริง ผมนี่ขึ้นเลย
  hgjhg

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อ่านแล้วฟินเวอร์จนต้องโทรจองครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

วันนี้ น้องโพนี่
รับงาน วันสุดท้าย ค่ะ
  eta03

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง

scary หุ่นแบบนี้น่าเสียดายจัง ><

Pa Jaidee

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

น้องกลับมาแล้วค้าบบบ !!!

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

น้องโพนี่กลับมาแล้ววว ต้องหาเวลากลับไปหาน้องซะแล้ว ^^

jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

น้องโพนี่กลับมาแล้ววว ต้องหาเวลากลับไปหาน้องซะแล้ว ^^

jljhl jljhl

งานดี  ต้องมีซ้ำ ใช่ไหมขอรับท่านพี่!!!

kjhg kjhg kjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

น้องโพนี่ คนนี้ Perfect สุดๆ

ตัวจริงน้องน่ารัก หุ่นดี มีหนองโพสวยน่าสัมผัส

งานดีพรีเมี่ยม แถมมีการบ้านดีดีมาช่วยคอนเฟิม

eta30 eta30 eta30

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc mbvc mbvc

พรุ่งนี้แล้วกับการกลับมาของน้องโพนี่!!

สาวตัวเล็กทรงโต ขาวจั๊วะ ออร่าสุดๆ

จับจองได้เลยคะ ที่โทร 095-136-6669

eta04 eta04 eta04 eta04

gancoreclubz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc mbvc mbvc

วันสุดท้ายแล้วน่ะค่ะ กลับ ฟาห์มโคนม หนองโพ

งานดี งานละเอียด งานประทับใจ

หน้าหวาน งานเอาใจใส่ ห้ามพลาดค่ะ !!!

eta02 eta02 eta02 eta02