ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องต้นหอม สาวอวบหน้าสวย  (อ่าน 1112 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องต้นหอม สาวอวบหน้าสวย
« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2017, 13:36:20 »

จริงๆขึ้นงานกับน้องต้นหอมมาพักนึง ว่าจะเขียนการบ้านก็ลืมทุกที วันนี้ขอเขียนย้อนหลังแล้วกัน
สำหรับคนนี้ตอนแรกเห็นในไลน์ของร้านก็รู้สึกอยากลอง เลยโทรไปถามว่างานเป็นไง ทางร้านบอกงานตามใจอยากได้อะไรก็บอกน้องเลย ผมก็เลยจองไว้ก่อน
แรกพบคือน้องหน้าตาจัดว่าดีนะผิวค่อนข้างขาว ยิ้มแย้มแจ่มใสตัวอวบๆหน่อยไม่ถึงกับอ้วน ผมเองไม่เคยลองสาวอวบซักทีก็เลยถือว่าเป็นประสบการณ์ใหม่ น้องต้นหอมให้ความเป็นกันเองมาก คุยกับผมเหมือนเรารู้จักกันมานานเลยทำให้ลดความเขินได้มาก
ตัดมาที่ห้องผมบอกยังไม่ต้องอาบน้ำนะ น้องคุยเก่งดีผมเลยนอนหนุนตักคุยด้วยพักนึงก็ตัดสินใจให้น้องเริ่มงานพาไปอาบน้ำแล้วก็มาที่เตียง งานนวดโอเคนวดไปคุยไปเป็นกันเองสุดๆ ผมก็ชักมีอารมณ์เลยถามน้องว่ามีข้อห้ามอะไรมั๊ยแบบห้ามจูบหรืออะไรแบบนี้ น้องต้นหอมบอกไม่มีจัดไปเลย ผมก็เลยจับน้องน้องหงายจูบซะให้หายอยาก น้องตอบสนองแบบดีครับไม่มากไม่น้อยไปพองาม แล้วมาจับน้องชายผมจนมันสู้ ผมเลยไม่ไหวแล้วถามน้องว่าขอจัดเต็มนะแล้วจ่ายเพิ่มไป แล้วก็จัดการผเด็จศึก น้องต้นหอมครางแบบพองามๆครับไม่ถึงขนาดแบบหนัง AV แบบนี้แหละผมชอบ ทำอยู่พักนึงก็เสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่แล้วเราก็มานอนกอดกันคุยกันต่อไปจนหมดเวลา ความรู้สึกเหมือนแฟนดี
สรุป
หน้าตา 8/10 น้องหน้าสวยดีครับตอนทำไปมองหน้าไปนี่กั้นแทบไม่อยู่หลายที
รูปร่าง   7/10   หุ่นไม่ได้เพรียวบางตามนิยม แต่ก็ได้ขาวฃ่วงล่างโอเค ถ้าไฟหน้าใหญ่กว่านี้น่าจะโกยคะแนนมากขึ้น
งาน     8/10    งานตามใจดีไม่เรื่องเยอะ
อารมณ์ร่วม  7.5/10  อารมณ์คล้ายๆแฟนที่คบกันมานาน ไม่หวือหวาแต่ก็ทำให้เราไม่ตื่นเต้นเกินไปกินได้นานๆ