ผู้เขียน หัวข้อ: รวมการบ้าน N' ซัมเมอร์ ตัวแรงแห่งไตรมาส พลาดแล้วจะเสียดาย!!!!!  (อ่าน 1381 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

dsgjsd dsgjsd

mbvc mbvc  TEL : 091-397-1398  hgjhg hgjhg

eta04    Line ID : valentine-pitlok   eta03   

ส่งการบ้าน น้องซัมเมอร์ (เวอร์ชั่นยาว) - เพิ่งมีเวลามาพิมพ์ครับ

ผมเข้าไปที่ร้านตั้งแต่เวลาเปิดร้านเช่นเคย ณ เวลานั้นมี 1สาวที่ Stanyby
รออยู่แล้วก็คือน้องซัมเมอร์ และตามที่คุยกับPRไว้ เขาบอกว่าเธอคนนี้ "แตกไม่อั้น"
ก็เลยไม่รอละ คนนี้แหละ... ต้องออกตัวก่อนว่าเห็นน้องแวบแรก
ถือว่าไม่ตรงสเป๊กเท่าไร(ผมนี่ชอบใสๆสายกินเด็กมากกว่า 555)
แต่ก็อยากลองงานบู๊ดูว่าขนาดไหน จากโปรไฟล์ที่รู้มา

ตัดมาที่ห้อง น้องก็ไปเอาน้ำมาให้ดื่ม และให้เราถอดเสื้อผ้ารอ
จากนั้นน้องก็ตามมาอาบน้ำด้วยกัน ก็อย่างในรูปครับ อก36มาเต็ม
ผิวขาวสไตล์เด็กเหนือ งานอาบน้ำนี่บอกเลยว่าอาบดีที่สุด(ที่ผมเคยเจอ)
จากนั้นก็ตัดมาบนเตียง น้องก็บอกว่า "ชอบแบบไหนบอกได้นะคะ"
ผมก็เลยขอตามสเต็ปน้องละกัน.ก็เริ่มจากนอนคว่ำนวดข้างหลัง
ผมเลยขอให้นวดเน้นๆแถวต้นคอ บอกเลยว่าคนนี้
นวดดีที่สุดที่เคยเจอเช่นกัน (บางท่านอาจจะบอกว่ามือหนัก
แต่ต้องยอมรับว่าเธอนวดเป็นจริงๆ) อีก1งานที่เพิ่งเคยเจอเหมือนกัน
คือการเอาจุกแคลเซี่ยมไซส์มหึมาลูบไล้ไปตามแผ่นหลังและร่องก้น
บอกเลย "สุดสยิว" จากนั้นก็พลิกตัวด้านหน้า นวดแขนนวดขา
แล้วก็สปาลิ้นอันแพรวพราว... อันเป็นที่มาของงาน "เลียไข่สไลด์ดาก"
อันเลื่องชื่อของเธอ ตามด้วยB2B แล้วก็ท่าจำลอง WOT จากนั้นก็
ลงเจลสาวแหนมไปเรื่อยๆ มือผมก็จับนู่นจกนี่ไปเรื่อย น้องก็ไม่หวง
จนมาจบ "ท่า 69" ที่เธอ "นวดหน้าด้วยฝาหอย"
จิ๊มิโกะสีชมพูระเรื่อทำเอาผมแตกพ่ายไปในที่สุด...
จากนั้นก็ไปล้างตัว แล้วมาต่อรอบ2 ผมโดนน้องแกล้งให้พีคคคค
เกือบจะเสร็จแล้วก็หยุดไปถึง2รอบ บอกเลยคนนี้นี่ถนัดทั้ง2มือ
ซ้ายขวาไม่เกี่ยง สุดท้ายก็แตกพ่ายในสเต็ปเดิม อิอิ...

ตลอดเวลาชั่วโมงครึ่งกับเธอ น้องพูดเกือบสิบรอบได้มั้งว่า
"ชอบแบบไหนบอกหนูได้นะคะ" เรียกได้ว่า โ-ค-ต-ร ตามใจสุดๆ
ไม่มีหวงตัว แต่ผมก็ไม่ได้เรียกร้องอะไร ให้เธอจัดการเองทั้งหมด
เพราะเชื่อในความมืออาชีพของน้อง สุดท้ายก่อนแยกย้ายน้องบอกว่า
ให้ผม "จับปลา" เอาไปส่งการบ้านด้วย แล้วก็โพสต์ให้แบบว่า
รู้มุมกล้องมาก 555

***สรุปคะแนน***
#หน้าตา : 6.5/10
>>>อย่างที่บอก คหสต. แต่ น้องอาจจะตรงสเป๊กคนอื่นหลายๆคน
#เนื้อตัว : 7/10
>>>กลางๆครับ แต่ทุกอย่างชดเชยด้วยเนื้องาน
#GF : 100/10
>>>โคตรตามใจไม่มีขัด
#อาบน้ำ : 10/10
>>>คหสต. คือ ดีที่สุดที่ผมขึ้นด้วย
#นวด : 10/10
>>>บอกเลยว่าเธอนวดเป็นจริงๆ จับถึงเส้น
#เนื้องาน : 10/10
>>>ตามใจไม่ขัด เป็นงาน ไม่หวงตัว มีลูกเล่นดี

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

การบ้านนี้เป้นการเขียนครั้งแรกของร้านนี้เลยนะครับ แต่ส่วนตัวเคยไปมาครั้งสองครั้งแล้ว

ครั้งนี้เนื่องจากไม่รู้ว่าจะไปหาน้องคนไหนดี ก็เลยไลน์ไปถามเพื่อนที่เที่ยวๆด้วยกันก็แนะนำน้องซัมเมอร์มา แล้วมันก็เล่างานน้องคร่าวๆให้ฟัง
รู้สึกถูกใจเลยตามไปเลยครับ
วันนี้ฝนตกด้วย รอจนฝนเบาก็เริ่มปฏิบัติการ เวลาประมาณ 4 ทุ่ม
เนื่องจากไม่ค่อยเที่ยวไรแบบนี้ก็ยังตื่นเต้นอยู่อะครับ เข้าร้านไปเจอแขกนั่งกันอยู่ 2 คน ผมก็ตื่นเต้นๆยืนรอหลังร้านเลย 555

ติดต่อPR ผ่านไลน์มาแล้ว บริการดีมากครับ คุยง่ายๆ ก็เรียกน้องมาให้
น้องก็พาไปห้อง บอกให้ผมถอดชุดรอก่อน เดี่ยวน้องไปเิาน้ำมาให้

เริ่มด้วยอาบน้ำ ตอนแรกเหมือนจะนิ่งๆนะครับ แต่ซักพักพอคุยกันแล้วน้องชวนคุยเก่งมาก พูดกันสนุกเลย มือน้องตอนอาบน้ำยังไม่ค่อยเน้นเสียวอะไร แต่อาบสะอาดครับ

ถัดมาบนเตียง น้องก็ถามเลยว่าชอบแบบไหน 555 ผมก็ไปไม่ถูก บอกเอาแบบคนอื่นๆเค้าแหละ น้องบอกว่าถ้าตรงไหนไม่ชอบก็จะได้ข้ามไป จะได้เหลือเวลาแบบที่ชอบเยอะๆ ตามใจสุดๆไปเลย แต่ผมก็ยังให้น้องนวดหลังไปก่อน
ลีลาการนวดถือว่าเด็ดสุดตั้งแต่ไปมาละครับ ก่อนลงน้ำมัน น้องจะค่อยๆใช้ลิ้นไล่ขึ้นมาจสากล่างสุดยันบนสุดเลยทีเดียว แล้วก็พอลงเจลไฟหน้าน้องนี่ทำงานได้ยอดเยี่ยมเลย กดแน่นมาตั้งแต่ขายันคอ

สลับมาด้านหน้าเหมือนเดิมครับ น้องจะใช้ลิ้นก่อนแล้วค่อยลงเจอ น้องก็เฉียดไปเฉียดมา ผมก็กลัวจะพลาดจัง ไฟหน้าน้อง กับลิ้นทำงานได้ดีครับ เป็นอาวุธหลักเลย แล้วน้องนี่ชอบมาดูดแคลเซียมผมจังเลย 555 ก็เลยขอผลัดกันมั่ง ไม่มีหวง ได้หมด แต่ห้ามล้วงครับ

สุดท้ายเมื่อถึงเวลาก็ขอน้องให้อยู่บนจำลองท่า เสร็จจบเกมส์

***สรุปคะแนน***
#หน้าตา : 7/10
#เนื้อตัว : 7/10
#GF : 10/10
#อาบน้ำ : 8/10
#นวด : 10/10
#เนื้องาน : 10/10

รูปไม่ได้ถ่ายนะครับ ดูเอาตามกระทู้ละกันครับ ขอบคุณครับ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

สวัสดีคับ วันนี้จะมารีวิวน้องซัมเมอร์
วันว่างช่วงบ่ายๆร้อนๆ เลยแวะเข้ามาหลบร้อนที่ Visa Club @ พิษณุโลก ครับ
ไปถึงร้าน พี่PRเรียกน้องๆออกมาให้ดู ก็มีน้องหลายคนครับ แต่ไปสดุดที่น้องซัมเมอร์ น้องเธอหุ่นดี หน้าสวย
อกกำลังใหญ่พอดีมือ ลองถามพี่ PR พี่แกก็บอกว่าน้องงานดี นวดเก่ง งานบู๊ ก็เลยตัดสินใจเลือกน้องซัมเมอร์ไปจัดซะเลย

ตัดมาที่ห้องพอน้องพาขึ้นมาก็ชวนไปอาบน้ำครับ อาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้สะอาดใช้ได้ครับ

ตัดมาที่ห้อง น้องเอาผ้าเช็ดตัวเราออกแล้วให้เรานอนคว่ำแล้วก็นวดไปซักพักครับ น้องนวดเก่งครับ แรงมือกำลังดี ไม่หนักไปไม่เบาไป เรียกว่านวดได้ผ่อนคลายก่อนจะเหนื่อยอีกทีได้ดีเลย เสร็จแล้วน้องก็ให้นอนหงาย พอเรานอนหงายแล้วน้องก็ค่อยๆนวดต่อ แล้วก็ค่อยๆบิ้วจากต้นขาขึ้นมาจนถึงคอครับ บอกได้ว่าบิ้วได้เสียวสะท้านมาก น้องใช้ลิ้นได้เก่งมากครับ แล้วก็ต่อด้วยบอดี้ ขยับขึ้นมาบนตัว ตอนนั้นผมก็ขอจัดน้องคืนบ้างครับ ทั้งจับทั้งดูด นัวกันไปได้พักนึง แล้วน้องขึ้นขย่มในท่าจำลองซักพัก แล้วก็ใช้มือต่อ จนผมทนมือของน้องไม่ไหว จนพ่ายแพ้น้องไปในที่สุดครับ เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัว เสร็จแล้วน้องก็นวดให้อีกนิด เพราะเวลายังเหลือ พอหมดเวลาน้องก็พาลงมา เป็นอันจบงานครับ 

สำหรับใครที่ชอบ อกใหญ่ งานบู๊ บอกได้เลยว่าร้อนนี้ ต้องซัมเมอร์ครับ

pongz pongz pongz pongz pongz

คะแนน
หน้าตา:   8/10   --> ถือว่าแจ่มครับ
ไฟหน้า:  8/10   --> 34 แท้ ใหญ่กำลังดี
เนื้อตัว:   8/10    --> เนียนนุ่ม สะอาดครับ
อาบน้ำ:   7/10   --> กลางๆ มาตรฐานครับ
งานนวด: 10/10  --> นวดเข้าฝีมือดีเลยครับ[/size]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2017, 11:41:05 โดย pr.valentine »

• *

fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj fhgj

ไม่จัดถือว่าพลาดสุดๆๆๆๆๆ

• *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

น้องอยู่อีก 2 วันครับด่วนๆๆๆๆ

• *

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ด่วนๆๆๆๆน้องอยู่อีก 2 วันเท่านั้น