-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง ซีซี  (อ่าน 4213 ครั้ง)

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
การบ้านน้อง ซีซี
« เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2017, 00:23:17 »

คิดอยู่นานว่าจะส่งการบ้านน้อง CC ดีมั้ย สุดท้ายตัดสินใจว่าเมื่อเจอของดีควรต้องแบ่งปันเหมือนที่ชาว cmx seed ทำกันมา น้องเป็นสาวลูกครึ่งฝรั่งเศสแท้ ไม่ใช่ศัลยกรรมจนหน้าเหมือนลูกครึ่ง ตัวจริงน้องหน้าตาสวยกว่าในรูปมาก (ไร้ศัลยกรรม) ผมว่าน้องเขาคล้าย วิชุดา พินดัม อะคับ รูปร่างดี lean ไม่มีเซลลูไลท์ ให้กวนใจ หุ่นดีมาก มี อก มี สะโพก ผิวขาวแบบเด็กฝรั่ง ทั้งตัวเลยไม่เว้นส่วนไหนเลย แรกๆน้องอาจดูคุยไม่เก่ง แต่ไม่ใช่หยิ่งนะครับ อาจมีเกร็งๆบ้างเมื่อเจอคนแปลกหน้า งานอาบนำ้ และนวด ถือว่าอยู่ในระดับ ธรรมดา แต่งานนัวของน้องสุดยอดเลยครับ น้องทำทุกอย่างที่ผู้ชายส่วนใหญ่ชอบ ผมก็ทำคืนกับน้องไม่น้อยหน้าเช่นกัน น้องมีอารมณ์ร่วมที่เป็นธรรมชาติมากๆ สุดท้ายเราถึงฝั่งพร้อมกัน รับรู้ได้จากเสียง การกระตุก และการตอดตอนจบ เป็นไอเทมที่ผมประทับใจมากที่สุด ถามน้องว่าจะกลับมาอีกมั้ย น้องบอกไม่แน่ ถ้าหนูกลับมาอีกพี่จะมาหาหนูมั้ยละ ผมตอบไม่ลังเลเลยว่าแน่นอนจ้า ตอนนี้น้องกลับไปแล้ว ผมยังเพ้อหาอยู่เลย ต้องขอขอบคุณร้านสุดซอยที่ช่างไปหาของดีมา ใครพลาดถือว่าผิดเลยนะครับ อย่าลืมคาถาขุนแผนด้วยนะคับ สุภาพ สะอาด และตอบแทนนำ้ใจน้องที่ให้บริการที่ดี รับรองท่านมีทอน 

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้อง ซีซี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2017, 01:50:56 »

ขอขอบพระคุณนะครับคุณพี่ใจดี สำหรับ การบ้าน น้อง ซีซี ครับ

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มีนาคม 2017, 17:22:50 »

ขอบคุณมากครับการบ้านสั้นๆแต่เข้าใจตรงกันครับ

marcha

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มีนาคม 2017, 14:43:27 »

noom06

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2017, 13:26:22 »