ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเรยา ขาวอวบทรงโต หน้าสวย  (อ่าน 2375 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องเรยา ขาวอวบทรงโต หน้าสวย
« เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2017, 13:59:08 »

เมื่อคืนนั่งอยู่บ้านว่างๆ มือซนไปเปิดไลน์ของร้าน เลยเกิดอยากแวะไปซักหน่อยเพราะเด็กๆชุดใหม่เห็นว่าแซ่บมาก ใจจริงแค่อยากเห็นแล้วจะขึ้นกับน้องที่คุ้นเคยกันอยู่ประจำ พอไปถึงน้องที่ขึ้นประจำพักแล้ว เลยขอดูเด็กๆที่เหลือ เห็นน้องคนนึงขาวออร่าจับ หน้าตาดีใช้ได้ หุ่นไม่เชิงอวบนักแต่ดูเต็มไม้เต็มมือดีชื่อเรยา เลยบอก PR ว่าน้องคนนี้เลย
บรรยากาศตอนขึ้นห้องตอนแรกเกร็งๆครับ น้องเวลาหน้านิ่งๆดูสวยดุแล้วไม่ได้พูดอะไรมาก ผมก็เกรงๆไม่กล้าถามเซ้าซี้ ถึงห้องน้องเอาโทรศัพท์มาเปิดเพลงบอกมันเงียบๆไม่ค่อยชอบ แล้วก็ลากเข้าไปอาบน้ำ ผมเลยชวนคุยไปเรื่อย น้องเรยาเหมือนจะหายเกร็งคราวนี้คุยด้วยแบบไหลลื่นดี ทำความคุ้นเคยได้เร็ว ผิวใต้ร่มผ้าขาวจริงๆ ไฟหน้าก็ใหญ่ได้ใจ เป็นคนอวบแบบมีทรง สะโพกผายเอวคอดหน้า doggy ซะจริง ;khhg
มาที่เตีงน้องเรยานวดแบบตั้งอกตั้งใจดีมากๆ สบายสุดๆแล้วก็คุยด้วยดีมากๆไม่เหมือนหน้าที่ดูจะดุๆหน่อย ทำให้ดูน่ารักมากกว่าเดิม นวดเสร็จผมก็ถามว่าซื้ออปชั่นเพิ่มได้มั๊ยก็ตอบตกลงมา แต่ผมเอาแค่ออปชั่นสเปรย์นะ เพราะยังใหม่ต่อกันกลัวตื่นเต้นเกินขอเจออีกครั้งค่อยว่ากัน น้องมานัวเนียได้ดีผิวนุ่ม ตัวหอม เนื้อตัวน่าจับน่ากอดสุดๆใช้หน้าอกกับน้องชายได้เสียวมาก ghjk ผมเห็นเรยดัดฟันเลยบอกน้องไปว่าใส่ถุงก็แล้วกันเพื่อความเซฟ น้องสเปร์ย์ได้ดีทำอยู่พักนึงก็แตกพ่ายไป เรา 2 คนก็มานอนคุยกันต่อสัพเพเหระเพื่อให้สนิทกันมากครึ่ง เพราะคนนี้ผมคงมีแมทซ์ล้างตาแน่ๆ เสร็จสิ้นก็ให้ทิปไปเพราะประทับใจ
สรุป
หน้าตา    8.5/10 หน้าสวยครับ เอาว่าถ้าเจอข้างนอกหน้าแบบนี้เราน่าจะหันมองบ้าง
รูปร่าง     8.5/10 อวบหน่อยๆแบบนี้แล้วขาวโอโม่แบบนี้ทางผมเลย
งาน       8.5/10  ถ้าจูบได้ผมจะให้ 9 เลยจริงๆเสียดายจุบไม่ได้
อารมณ์ร่วม   9/10  รู้สึกเหมือนอยู่กับกิ๊กนะคุยดีนัวเนียดี มีบางเวลาผมไปบิ้วน้องซะจนน้องบอกบิ้วแบบนี้เผด็จศึกหนูก็ได้นะ  kjhg
สำหรับเรยา ผมจะขึ้นอีกแน่ๆล่ะไม่พลาด ขอให้มาบ่อยๆเหอะ

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
Re: ส่งการบ้านน้องเรยา ขาวอวบทรงโต หน้าสวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2017, 22:55:58 »

ว้าว เรยา งานดี น่ารัก

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
Re: ส่งการบ้านน้องเรยา ขาวอวบทรงโต หน้าสวย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2017, 04:17:26 »

ปลาสวยๆจ้า