-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รอยยิ้มพิมใจ ครั้งเดียวไม่เคยพอ!!  (อ่าน 2880 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
รอยยิ้มพิมใจ ครั้งเดียวไม่เคยพอ!!
« เมื่อ: 21 มีนาคม 2017, 20:32:46 »

วันนี้ทำงานเหนื่อยๆก็เลยอยากจะหา ที่ผ่อนคลายให้หายเหนื่อย อยากเปลี่ยนฟิลมาเจอเด็กๆบ้าง จึงล๊อกเป้าไปที่ น้องพิม ร้านสุดซอย แว๊บแรกที่ได้เจอเลยคือ น้องน่ารักมาก จะน่ารักไปไหน ตัวเล็ก ผิวขาว คุยสนุก รู้สึกสดชื่นมากคุยกันลื่นๆ จนลืมว่าจะมาขึ้นงานกะน้อง55 หลังจากนั้นก็พากันไปที่เรือนหอ ผมนี้ยืนมองน้องค่อยๆปลดเสื้อผ้าทีละชิ้นๆ เนื้อตัวเนียนมากนมสวยได้รูปจริงๆได้ฟิลสุดๆ จนต้องขอเก็บภาพไว้เป็นที่ระทึก ตัดมาที่งานอาบน้ำ น้องอาบได้ดีครับทุกสะอาดซอกทุกมุม น้องสระผมให้นวดหัวให้ผ่อนคลายมาก ฟิลแฟนล้วนๆ หลังจากอาบน้ำเสร็จเริ่มเกมส์สวาท น้องชอบลงน้ำมันลื่นๆไอ้เราก็ชอบลื่นๆ เพลินครับทั้งด้านหน้าด้านหลัง ทนไม่ไหวเลยต้องโจมตีกลับลากลิ้นชิมเนื้อตัวสาววัย19 หัวนมน่ารักมากสีชมพูอ่อนๆ ช่วงล่างสวยงาน กลิ่นหอมหวานติดลิ้น ทาสีกันสนุกเลย สเปย์น้องก็เยี่ยมครับทั้งดูดทั้งเลีย เจอแบบนี้ไปก็แข็งกันสุดๆละครับ จูงมือกันพาไปสุดซอย ช่วงล้างน้องแน่นหนึบครับ ความอบอุ่นจากสาวแรกรุ่น นี้ดีจริงๆน้องชายผมก็เลยคึกเป็นพิเศษจนน้องทักเลยขอพี่แข็งมาก สงครามน้ำเดินไปอย่างเมามัน น้องบอกชอบดองกี้ผมก็ชอบเหมือนกัน จับหันหลังแทงรัวไม่ยั้ง จนน้องนำไปก่อนเลย0-1 แต่ด้วยความเหนื่อยล้า น้องชายเริ่มจะอ่อนแรง เลยต้องขอเวลานอกไปเครียกะน้องชายโดยด่วน555 พอได้ที่แล้ว จัดการให้น้องสเปย์ให้อีกที่ก่อนจะทำสงครามอีกรอบ ตีเมืองแตกกันเป็นเสี่ยงๆ นอนหมดแรงกันไป หันไปดูเวลาเข้าเลยมาเยอะละ รีบอาบน้ำ น้องก็น่ารักสระผมให้อีกรอบ แต่งเนื้อแต่งตัวลงไปคุยเล่นกันข้างล่างต่อ วันนี้เหนื่อยจริงๆครับแต่ก็มีความสุขมากๆ กลับมาซ้ำอีกแน่นอน ขอบคุณที่ติดตามและทนอ่านบทความยาวๆแบบนี้

หน้าตา 9 (น่ารักสดใส)
ผิวพรรณรูปร่าง 9 (เนียนขาวไรรอยสัก นมสวย)
บริการเอาใจใส่ 10 (คุยเก่งมากบริการดี)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2017, 20:35:27 โดย City Hunter »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: รอยยิ้มพิมใจ ครั้งเดียวไม่เคยพอ!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2017, 20:52:17 »

การบ้านสั้นๆแต่ได้ใจความสำคัญครับ hgjhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: รอยยิ้มพิมใจ ครั้งเดียวไม่เคยพอ!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มีนาคม 2017, 13:08:11 »

อ่านแล้วอยากภาพ..  อยากกลับไปซ้ำน้องพิมอีกครั้งเลย ... hgjhg hgjhg

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มีนาคม 2017, 20:00:29 »

ขอขอบพระคุณสำหรับการบ้านน้องพิม นะครับ