-->

ผู้เขียน หัวข้อ: SODA หวานซาบซ่า จนหยดสุดท้าย  (อ่าน 4587 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
SODA หวานซาบซ่า จนหยดสุดท้าย
« เมื่อ: 23 มีนาคม 2017, 15:01:25 »

โซดา หวานซาบซ่า จนหยดสุดท้าย

การบ้านน้องโซดา ซุดซอย น้องโซดาเป็นหนึ่งในลิสรายชื่อที่ต้องตามไปเก็บ ในเมื่อมีโอกาส ว่างตรงกันซะที ทำไม่จัดละครับ ล๊อกคิวจองเรียบร้อย มานั่งรอน้องเปิดตัว พอได้เห็นแว๊ปแรกเลย Pertty Mc ชัดๆ น่ารักครับ เห็นแล้วรีบพาขึ้นเรือนหออย่างไว ปิดประตูอยู่กันสองต่อสองหัวใจมันก็เต้นโครมครม เลยต้องจับน้องมากอดให้ชื่นใจ จูนคลื่นกันให้ติดซะก่อน แล้วน้องก็ค่อยๆปลดเสื้อผ้าทีละชิ้นๆ ไอ้เรายืนมองด้วยตาเป็นประกาย ขาวดีจริงๆรอยสักก็สวยน่ารัก น้องบอกว่าอายนะพี่มายืนจ้องกันแบบนี้55 แหม่ของสวยๆงามๆไม่มองกันได้ไงละ ตัดมาที่งานอาบน้ำ ก็ปกติทั้วไปครับสะอาดดีมียอกล้อเล่นกันบ้าง ซีน่อลน้องโดนน้ำโดนแสงละขาวเนียนมาก นมโมมานะครับ แต่ก็นิ่มๆได้ฟิลที่ดีครับ สนามหญ้าตัดแต่งมาเป็นอย่างดี ช่างทาสีตกงานนะครับ น้องขอไม่ทาสี ตัดมาที่งานบนเตียง น้องนวดได้ดีเลยใช้น้ำมันนวดเพลินมากครับ B2B สยิวมากครับ สไลด์ไปตามตัวไต่ขึ้นลง แถมมีลากลิ้นตามจุดต่างๆให้เสียวเป็นพักๆ น้องชายตัวดีมันก็ตื่นซิครับเจอไปแบบนี้ รีบนอนหงายให้น้องจัดการต่อเลยครับ น้องโซดาทั้งบด ทั้งรูด เอานมมานาบมาถู โอ้ยแข็งกันสุดๆละครับงานนี้ น้องยังแซวเลยว่าแข็งมากเลยนะพี่ แหม่ เลยจับน้องมากระซิบข้างหูเบาๆ จูงมือพากันไปสุดซอยซะเลย จัดการโหลดซีดี เสียบเข้าไปอย่างช้าๆรับรู้ถึงความร้อนที่อยู่ข้างใน แล้วค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วและแรงขึ้น เสียงประกอบฉากก็Sexy มากซีดซ๊าดกันรัวๆ จนน้ำในเขื่อนแตกเต็ม cd นอนพักด้วยความเหนื่อยล้า แล้วจูงมือพากันไปอาบน้ำ สลับกันอาบไปมาได้ฟิลแฟนล้วนๆ ฟินสมชื่อสุดซอยจริงๆครับ

หน้าตา 9 (Pertty mc)
ผิวพรรณรูปร่าง 8.5 (ผิวขาว +.5รอยสักสวย นมทำมาดีนุ่ม)
บริการเอาใจใส่ 10 (ฟิลแฟน บริการดี)

**ต่างกรรมต่างวาระนะครับ ขอให้สุภาพกับน้องๆครับอย่าใช้ความรุงแรงกับน้องครับ แล้วท่านจะได้ทอนครับ**

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2017, 23:11:55 โดย City Hunter »

GameChanger

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: SODA หวานซาบซ่า จนหยดสุดท้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มีนาคม 2017, 15:45:49 »

สุดๆครับคุณพี่
    [/list][/color]

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
    • เด็กหัดแอ่ว
    • *
    • Country: th
    Re: SODA หวานซาบซ่า จนหยดสุดท้าย
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มีนาคม 2017, 19:05:35 »
    แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

ชานชรา

• รอง Global Moderator
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มีนาคม 2017, 21:38:14 »

ขอขอบพระคุณสำหรับการบ้านน้องโชดานะครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2017, 14:31:45 โดย ชานชรา »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มีนาคม 2017, 13:45:31 »

หนึ่งในลิสท์ที่ผมต้องตามครับ mbvc

livestoned

• **
    • Country: 00
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มีนาคม 2017, 18:55:27 »

กระซิปค่าเสียหายไปเท่าไหร่ครับ pm บอกทีเผื่อจะได้เตรียมเงินไปถุกครับ  dgd

mad

• คณะสำรวจ
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มีนาคม 2017, 14:11:30 »

2T มันคืออะไรครับ