ผู้เขียน หัวข้อ: "Kiwi" ... กีวี่ลูกนี้เปรี้ยวถึงใจ ใครชอบสายบิ๊วสายนัวต้องโดน  (อ่าน 3357 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ร้าน Aurora Club มีสาวสวยมาประจำการเพิ่มอีกแล้วถึง 2 นางด้วยกัน
หนึ่งในนั้นเป็นสาวสวยร่างรูปหุ่นดี หน้าตาเฉี่ยวคมผมยาวสลวย เธอมีชื่อว่า "น้องกีวี่"
ที่แค่ไปดูตัวจริงตอนน้องมาถึงก็ถึงกับอดใจไม่ไหวควักเงินขึ้นคอร์สขึ้นงานกับน้องเป็นรอบแรกเลย
เพราะแค่น้องออกมาโชว์ตัว แค่ได้เห็นหุ่นที่น่าฟัด กับหน้าตาคมสวยของน้องกีวี่คนนี้แล้ว ยkกที่จะอดใจแน่นอน
ว่าแล้วก็จ่ายค่าคอร์สแล้วขึ้นห้องกันทันที ระหว่างเดินขึ้นห้องก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย
ปกติน้องทำงานสายเอ็นเตอร์เทน ทำแนวนี้ที่กรุงเทพฯบ้างแต่ไม่บ่อย แต่นี่อยากมาลองที่เชียงใหม่เปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง
เข้าห้องปุ๊บ วางของปั๊บ ก็นั่งคุยทำความรู้จักกันอีกหน่อย น้องก็เอาน้ำเย็นๆมาให้ดื่มเพราะรู้ว่าเราเดินขึ้นบันไดเหนื่อย
น้องเป็นคนอัธยาศัยดี แม้หน้าตาเธออาจจะเฉี่ยวคมเหรือดูดุไปนิด แต่ได้คุยกับเธอแล้วจะรู้ว่าเธอกันเองและคุยได้สบายๆมาก
คุยกันไปก็มากอดมานัวกันไปแบบหอมปากหอมคอ น้องไม่มีท่าทีหวงตัวให้เห็นแม้แต่น้อย
พอได้ถามว่าน้องชอบแบบไหน น้องตอบกลับมาแบบน่าฟังเลย "หนูชอบรุกค่ะ หนูชอบบิ๊ว" .... นั่นไง แบบนี้สงสัยงานนี้ผมโดนแน่นอน
นัวกันไปหอมปากหอมคอสร้างความคุ้นเคยกันเสร็จก็ช่วยกันถอดเสื้อผ้าและจูงมือกันไปอาบน้ำกันก่อนละกัน

dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2017, 10:00:12 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

BIGMAMA

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

นมสวยมากครับ มนแกว่ดเหมือนลูกกีวี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2017, 10:01:50 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ระหว่างไปอาบน้ำกันก็ขอถือโอกาสสำรวจเนื้อตัวน้องกีวี่คนนี้ไปในตัวเลย
เธอเป็นสาวสวย หน้าคาสวยคม ตาเฉี่ยวๆอาจจะดูดุๆถ้าไม่ยิ้ม แต่ถ้ายิ้มก็สดใสสวยงามเลย จะออกไปทางลูกครึ่งแขกนิดๆ
เนื้อตัวดี อาจมีริ้วรอยบ้างนิดๆหน่อยๆ มีรอยสักลวดลายสวยงามทั้งข้างหน้าและข้างหลัง (ใครที่จริงจังเรื่องรอยสักขอให้ผ่านเลยนะครับ)
หน้าอกสวยงาม เพิ่งผ่านมือหมอมาได้ไม่กี่เดือน บีบดูก็ยังแข็งอยู่นิดๆ ยังต้องนวดคลึงให้เข้าที่อีกหน่อย แต่ทรงสวยและจุกสวย
ช่วงล่างตัดแต่งมาสวยงามดูดี มีป่าไม้รำไรพอดูงาม ปากถ้ำสวย สีชมพูสวยงาม (ย้ำว่าสีชมพู) ไม่มีหินงอกหินย้อย
ถามดูก็รู้ว่าน้องสาวเธอไม่ค่อยผ่านใช้งาน เพราะส่วนใหญ่เธอมีแฟนเป็นทอม ฉะนั้นน้องสาวเธอยังสวยงาม

สำรวจเนื้อตัวเธอเสร็จก็อาบน้ำล้างตัวให้หายร้อนกันหน่อย งานอาบน้ำของน้องถือว่าดี อาบน้ำหมดจด ถูสบู่ให้ทั้งข้างหน้าข้างหลัง
ใส่ใจในความสะอาดของลูกค้าพอสมควร ดูโอเคเลย แต่อาจไม่มีบอดี้ในห้องน้ำเพราะน้องถนัดบนเตียงมากกว่า ตรงนี้ก็ไม่ว่ากัน
อาบน้ำเสร็จก็มาต่อกันที่เตียงเลย

dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2017, 10:01:58 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

งานบนเตียงของเธอนี่อยากจะบอกเลยว่า ใครชอบน้องแนวรุกๆ นัวเก่งๆบิ๊วเก่งๆ ขอแนะนำน้องกีวี่คนนี้เลย
เพราะอะไรที่คุณใฝ่ฝันถึงจากการโดนนัว มันจะเป็นจริงสมปรารถนาอย่างแน่นอนแบบแทบไม่ต้องเอ่ยปากขอ
เริ่มตั้งแต่น้องให้เรานอนบนเตียง แล้วเธอก็มานัวที่หัวนมเราก่อนเลย สเต็ปการใช้ลิ้นเลียหัวนมของเธอนั้นเรียกได้ว่าเด็ด
เชื่อว่าแค่โดนน้องเลียหัวนม แค่โดนน้องเริ่มบิ๊ว มีเสียวหลังแอ่นแน่นอน เพราะน้องมีทีเด็ดที่การใช้ลิ้นจริงๆ
เลียหัวนมข้างนึงเสร็จก็มาต่ออีกข้างนึง แล้วก็ขึ้นในนัวมาไซร้ซอกคอ มาหอมแก้มเราแบบไม่รีรอ
ผมขอจุ๊บปากน้อง น้องก็ให้ แรกๆก็จุ๊บเบาๆ แต่หลังๆมาเริ่มจูบดูดดื่มร้อนแรงแบบปากไม่หลุดจากกันเลย
(อันนี้แล้วแต่ลูกค้าแต่ละคนอีกทีนะครับ น้องน่าจะดูที่ความสะอาดและความสุภาพของลูกค้าอีกที)
พอจูบกันสร้างความเสียวมากขึ้น น้องก็เริ่มเอาเจลใส่มือแล้วมารูดน้องชายเบาๆ มือน้องนิ่มมาก การรูดน้องชายของน้องก็เยี่ยมทีเดียว
มือน้องรูดน้องชายไป ลิ้นน้องก็นัวหน้าอก ดูดเลียหัวนมไป เสียวไปอีก ...
แค่มือคงไม่พอ น้องจัดท่าส้มโอห่อกล้วยแบบไม่ต้องเอ่ยปากขอเลย น้องเอาเจลใส่หน้าอกไซส์ 36 ของน้องแล้วก็เอามาถูกับน้องชาย
ท่านี้น้องชอบมาก เพราะเธอจะจับน้องชายเราไปเล่นที่ระหว่างภูเขาแคลเซียมของน้องอย่างสนุกสนาน ปากน้องก็เลียหน้าอกเราไปด้วย
ใครแพ้ง่ายๆ โดนท่านี้ก็คงแพ้น้องแน่นอน เพราะสเต็ปการนัวของน้องนั้นร้ายกาจ เรียกว่าตัวแม่เลยก็ว่าได้
ระหว่างนัวเราไป น้องก็เอาแคลเซียมไซส์ 36 ที่เพิ่งทำมาไม่นานมาให้เราบีบเล่น ให้บีบไม่พอ ให้เราดูดกินแคลเซียมอย่างหนำใจอีก
น้องบอกเลยว่า "พี่บีบแรงได้เลยนะคะ หนูชอบ" พูดจบก็เอาแคลเซียมมาประกบหน้าผม ให้ผมได้ดูดกินอย่างเอร็ดอร่อยหนำใจ
งานบอดี้ของน้องกีวี่คนนี้มีดีตรงที่เธอแทบจะเอาเนื้อตัวทุกส่วนของเธอมาถูไถกับร่างกายเราแบบแนบชิ้น
ระหว่างนัวกันไป เธอก็เอาต้นขามาถูกับน้องชายเราด้วย สลับกับใช้มือรูดน้องชาย หน้าอกเธอก็เอามาถูกับร่างกายเราเป็นระยะ
ใครเจองานแบบนี้เข้าไป ... แพ้ง่ายๆมีแตกก่อนแน่นอน

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2017, 10:02:06 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ให้น้องนัวให้หนำใจแล้ว เราขอรุกเธอคืนบ้าง ให้เธอเสียวบ้างละกัน
คราวนี้น้องนอนลง ผมขึ้นไปไซร้คอน้อง หอมแก้มน้อง แล้วก็จูบอันอีก คราวนี้จูบนานมาก ปากประกบกันนานมาก
ปากประกบกันไป มือก็บีบแคลเซียมน้องไป ซักพักก็ลงมากินแคลเซียมน้องให้หนำใจอีกนานหน่อย
น้องก็จับหัวเราให้อยู่ตรงนั้นนานๆ เพราะน้องก็ชอบให้เล่นกับแคลเซียมขนาด 36 ของเธอนานๆ ผมก็บีบคลึงและดูดเลียอยู่นาน
เสร็จก็ค่อยๆพรมจูบลงไปที่หน้าท้องเธอ ไปที่ต้นขา และขอทาสีน้องสาวเธอ ... เธอก็ให้แบบไม่หวงเลยแม้แต่น้อย
ผมจับขาเธอแยกออกช้าๆ แล้วสำรวจน้องสาวเธออีกรอบ ตรงนี้บอกเลยว่า "ช่างทาสีไม่ควรพลาดแน่นอน"
เพราะน้องสาวเธอสีชมพูสวยงาม ไม่มีหินงอกหินย้อย ภายในดูสวยงาม ไม่มีหมีมากวนใจ เหมาะแก่การทาสีสุดๆ

สำรวจเสร็จก็เริ่มทาสีน้องเลย น้องส่งเสียงครางเบาๆออกมาเรื่อยๆ มือน้องก็มาจับมือเราไว้ มืออีกข้างน้องก็บีบหน้าอกตัวเอง
น้องเสียวมากเพราะน้องชอบให้ใช้ลิ้นกับตรงนั้นของเธอ ผมจัดการทาสีเธออยู่นานจนเธอเสียวมากๆ และเธอก็ชอบมาก
คราวนี้เธอกลับมารุกผมอีกรอบ และคราวนี้ก็ร้อนแรงกว่าเดิม เธอจับผมนั่งอิงพนักเตียง และเธอก็เปิดฉากมานัวอีกรอบ
เธอกลับมาเลียหัวนมผมอีกรอบ เสียวยิ่งกว่าเดิม แล้วขึ้นมาจูบปากแบบดูดดื่มกันอีกพักใหญ่ๆแบบปากแทบไม่หลุดจากกันเลย
แล้วเธอก็ขึ้นมาเอาแคลเซียมมาให้ผมดูดกินอีกรอบแบบหนำใจ และเธอก็จูบหน้าผากเราไปด้วย มืออีกข้างเธอก็สาวน้อยชายไปด้วย
ตอนนี้ผมเริ่มไม่ไหวแล้ว เพราะการนัวของเธอนั้นร้อนแรงจนทำให้เสียวมาก เธอดูออกว่าผมเสียวมากแล้ว
เธอจัดการขึ้นคร่อมด้วยท่าจำลอง ให้น้องสาวกับน้องชายได้มาทำความรู้จักกัน
เธอใส่เจลที่น้องสาวเธอให้ลื่นซักนิดแล้วก็จัดการนั่งบดน้องชายแบบไม่รีรอ เธอโยกเอวตามจังหวะไปด้วย
ท่าจำลองของเธอมันเหมือนจริงมาก จนบางทีมันเสียวยิ่งกว่ามีอะไรกันจริงๆ เพราะมันรู้สึกเหมือนมันแทบจะเข้าไปเลยจริงๆ
เธอจับหัวผมไปจูบปากอีกรอบ มือข้างหนึ่งจับมือผมไปบีบแคลเซียมของเธอ เธอโยกเอวไวขึ้นๆๆๆ
....จนสุดท้ายผมก็แพ้แตกต่อเธอไป ความสุขมันก็พุ่งทะลักออกมาเต้นก้นเธอ เธอเอากระดาษมาเช็ดทำความสะอาดให้อย่างดี
แล้วก็เอาน้ำเย็นๆมาให้ดื่ม มานอนกอดข้างๆอีกพักใหญ่ๆให้หายเหนื่อยกัน ก่อนที่จะจูงมือไปอาบน้ำกันอีกรอบ

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2017, 10:37:28 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

อ่านมาถึงตรงนี้แล้ว คงทำให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ
ใครที่ชอบน้องแนวรุกๆชอบเป็นฝ่ายรับ ชอบงานนัวเก่งๆ ชอบงานตามใจไม่หวงตัว ชอบทาสี ... เลือกคนนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน
แม้หน้าตาน้องอาจจะดูคเฉี่ยว อาจจะดุๆบ้าง ถ้าได้รู้จักน้องแล้ว จะรู้ว่าน้องเป็นคนคุยเก่งและอัธยาศัยดีมากจนคุณถอนตัวไม่ขึ้นแน่นอน

สำหรับน้องกีวี่คนนี้ ผมประทับใจทั้งในเรื่องความสวยของหน้าตา เนื้อตัว และเรื่องงานสายรุกของน้อง ยกนิ้วให้เลย

ลูกค้าคนไหนที่ไปหาน้อง ก็อย่าลืมสุภาพกับน้อง สะอาดกับน้อง และให้เกียรติน้องนะครับ
อย่ารังแก อย่ารุนแรง อย่าฝืนน้อง ... ขอเพียงแค่นี้ และคุณจะได้รับความสุขแบบที่ไม่คาดมาก่อนเป็นการตอบแทนแน่นอน

น้องกีวี่ทำถึงวันที่ 31 มีนาคมนี้นะครับ ใครมีเวลาก็อย่าลืมจองคิวไปหากันได้ที่ร้าน Aurora Club
ส่วนผม คงต้องหาเวลาไปซ้ำเธออีกรอบถึงสองรอบแน่นอน อิอิอิอิ

ขอบคุณที่ติดตามครับ ไว้พบกันใหม่ ^^

eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2017, 10:03:31 โดย Besic17 »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณ รีวิวดีๆ จากคุณลูกค้า รูปหล่อ ใจดีด้วยนะค่ะ
ติดต่อลอกการบ้าน ทักจองได้เลยค่ะ

095-136-6669

mbvc  mbvc  mbvc  mbvc mbvc

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ขอบคุณ รีวิวดีๆ จากคุณลูกค้า รูปหล่อ ใจดีด้วยนะค่ะ
ติดต่อลอกการบ้าน ทักจองได้เลยค่ะ

095-136-6669

mbvc  mbvc  mbvc  mbvc mbvc

ไว้สัปดาห์หน้าจะไปซ้ำอีกรอบจ้ะตัวเอง ^^

mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2017, 13:00:05 โดย Besic17 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

สวยนิดบู๊หน่อยๆ จัดครับจัดครับ

mbvc mbvc mbvc mbvc

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc mbvc mbvc

พี่ ๆ ท่านไหน สนใจตามลายแทงท่าน BESIC17

แนะนำโทรสอบถาม จับจองคิวน้องก่อนได้เลยน่ะครับ

งานชุกมากๆๆ ครับ ทั้งงานคู่ งานมาเดี่ยว

มาดุ่มๆๆ อาจผิดหวังได้น่ะคร้าบ
  jljhl jljhl

สอบถามโทร : 095 - 136 - 6669
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2017, 19:47:03 โดย Besic17 »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

dgd อิอิ น้องBesic 17 เจอของดีไม่บอกพี่เลยนะ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

ทักทายท่านPolครับคงได้เวลาเสียน้ำเต็มทีแล้วนะครับ fdgdfdf jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

eta02 eta02 eta02 eta02

กลับมาแล้วน่ะค่ะ กับ น้องกีวี่

หน้าสวย นมโต สายบู้ถึงใจ

จัดเต็ม ๆ ตามรีวิว กันเลยค่าาาา

rock02 rock03 rock04 rock02 rock03 rock04

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เพิ่งไปซ้ำน้องกีวี่มาวันนี้ อยากจะบอกว่า ....
มารอบนี้น้องกีวี่สวยเปล่งปลั่งขึ้น ผิวเนียนขึ้น หน้าตาสวยขึ้น ... งานดีเหมือนเดิม ใครชอบงานสายรุก แนวตามใจได้หมด
ใครชอบดื่มนม ใครชอบทาสี ใครชอบให้น้องนัวให้ ไม่ควรพลาดน้องกีวี่คนนี้เลยจริงๆจ้า
ไปซ้ำรอบนี้ไม่ผิดหวังจริมๆ ^^

fdgdfdf fdgdfdf

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อื้อฮื้อเด็ดมากครับน่าเยสุดๆ eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

dgd dgd dgd dgd

รับประกันความเสียวถึงใจ

อันดีๆนะคะน้องชอบแกล้งทำเขื่อนแตก!!

บอดี้สวยเพรียวบาง รอช้าอดนะคะ

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf